Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Người tình kim cương/克拉恋人/Bi Rain, Đường Yên, La Tấn, Địch Lệ Nhiệt Ba: Vietsub Ep 68 END Completed

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 15-8-2015 12:03:00 | Chỉ xem của tác giả

cre : 电视剧-克拉恋人
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 15-8-2015 12:08:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 15-8-2015 12:16:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 15-8-2015 12:22:34 | Chỉ xem của tác giả

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 21-8-2015 08:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thích couple phụ hơn couple chính
Cũng tại La Tấn và Địch Lệ Nhiệt Ba diễn quá hay, đúng hơn là quá thật.
Còn couple chính, có lẽ trong quá trình quay có rào cản ngôn ngữ, nên một số đoạn không được tự nhiên cho lắm.
Mà buồn cười lắm nhé, các anh zai Hàn sang Trung Quốc đóng phim, bên Trung Quốc không tìm được ai lồng tiếng tử tế hay sao mà toàn tìm mấy giọng nam nghe rất chán đời để lồng tiếng cho các nam thần
Cảm ơn subteam đã dịch, mọi người vất vả rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 24-8-2015 17:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem đến tập 15 thôi mà thấy thích diẽn viên phụ hơn cả diễn viên chính luôn đó
Thích Lôi Dịch Minh kinh khủng khiếp chời ơiiiii.. Sao lại có người bạn tốt đến như thế, người đàn ông kiểu hoàn hảo đén dã mannnn
Thích luôn Cao Vân xinhh nhấtt luônnnnnnnn đôi này thíchhh không còn gì để nói nữa vui quấ điiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 25-8-2015 07:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dồi ôi, hôm qua tớ lướt FB thấy mọi người nói là kết thúc nữ chính và nam phụ đến với nhau kakatớ chưa coi nhưng mà cũng đã load gần hết nửa phim nên cũng bấm bụng chờ ra hết rùi coi và vào thảo luận tiếp vậy. Nói chung là cũng thích cặp Tấn Yên sau khi coi Đặc công X nhưng mà phim này mà làm kết thúc thế này thì nhân vật của Bi để làm cái giề hay chỉ là giúp phim nổi tiếng kakaTội anh Bi của tui quá !!!

Bình luận

lần thì bấy nhiu lần là Minh cứu, thiết kế nhẫn bao nhiu cái thì đều là vì Minh mà vẽ, thế thì Tiêu lượng nam chính cái cửa gì =))  Đăng lúc 25-8-2015 10:05 AM
đấy là do bạn nghĩ Bi Rain là nam chính thôi, ai mà chịu khó xem từ đầu đến cuối phim này đều thấy Lôi Dịch Minh mới là nam chính mà =)) Mễ Đóa bị hại bao nhiu   Đăng lúc 25-8-2015 10:05 AM
biên kịch mới chính là bánh bèo não tàn đó bạn =)))))  Đăng lúc 25-8-2015 09:17 AM
kết thúc kiểu nam phụ nữ chín chỉ muốn đập màn hình máy tính, 64 tập phim mà quần quần cuối cùng bỏ nam chính, ko biết biên kịch có bị gì ko  Đăng lúc 25-8-2015 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 25-8-2015 12:37:25 | Chỉ xem của tác giả
đây là một bộ phim có kết thúc "cẩu huyết" nhất mà mình đã từng xem. mấy tập cuối còn thấy khóc lóc đau đớn vì chia tay TL xong đùng 1 nhận lời lấy LDM. K hiểu sao mình k cảm nhận đc 1 chút xíu nào gọi là yêu mà MĐ dành cho TL hay LDM. Chỉ được cái ráng xem vì ĐLNB dễ thương quá.
Chưa bao giờ mình coi phim mà tức tới mức phải log in vô chửi biên kịch "cẩu huyết" xong đi ra như bây giờ. cái Poster chình ình hình Bi và ĐY vậy mà bạn nào nói "tại bạn nghĩ TL là nam chính thôi". Mai mốt phim nào thấy tên biên kịch "cẩu huyết" này mình thề k bao giờ đụng tới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 25-8-2015 14:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Đùa e xin lỗi các anh chị làm sub bộ phim này chứ chưa bao giờ e được xem 1 bộ phim chán như thế này @@ Bà Đường Yên đóng phim thì mặt đơ như tượng, nội dung như dở hơi và kết thúc lãng nhách. Làm mình tức anh ách trong bụng mà k biết làm thế nào cho hết tức vì mất công tua 68 tập để xem kết thúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 25-8-2015 17:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn chẳng qua cho cái kết này để cho đỡ bị nói là nhàm chán mãi với chủ đề công chúa lọ lem thôi.chứ cốt truyện giống hệt một bộ phim của Thái Lan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách