Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] How to Train Your Dragon - Bí kíp luyện rồng [Vietsub P1 + P2 HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 18-9-2014 13:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã thix từ phần 1 rùi, sang phần 2 còn hay hơn, phải dơn về để dành những lúc buồn buồn lấy ra xem để xả stress mới đc
Cám ơn subteam rất nhìu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 18-9-2014 15:03:42 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 này đã có 1 bước trửơng thành hơn cho một bộ phim họat hình, đó là nỗi đau mang tên mất mát, diễn tiến phim nặng nề hơn phần 1, mà cũng thấy đúng, vì cuộc sống chống lại cái ác, không phải lúc nào cũng thành công mà không có sự hy sinh
Tuy nhiên yếu tố hài hước vẫn còn, đặc biệt tập trung vào các chú rồng, Răng sún đã trưởng thành và mạnh mẽ hơn, cũng như Nấc cụt, để có thể đương đâu với sự hung tàn, bảo vệ tình yêu và sự bình yên của những người yêu thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 18-9-2014 16:37:20 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi ôi, chết vì chời đợi, đau vì yêu
Yêu lắm cái nụ cười tinh quái, nghịch ngợm của RS,lớn thêm 5 tuổi mà nhìn cứ như nhóc tì mãi k lớn đáng yêu hoài vậy.Ai cũng lớn, cũng chín chắn ra thêm vài phần nhưng vẫn là nhiệt huyết k ngừng ( có lẽ mình đã bỏ lỡ tuổi trẻ đi qua trong buồn tẻ rồi). Phim quá hay, nhưng mình vẫn thấy hẫng hụt một chút vì sự ra đi của cha HC, có lẽ cái cũ có mất đi thì cái mới mới mới sinh ra ( tự an ủi lòng ) dù sao phim rất hay, tks subteam nhiều lém <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 18-9-2014 16:56:25 | Chỉ xem của tác giả
Subteam tâm lý quá, post 1 lần 2 phần

Vừa có phần mới để xem, vừa ôn lại kỉ niệm nhứng 4 năm trước

Mặc dù xem lại, nhưng khúc cuối vẫn rướm nước mắt

Phần 2 hiệu ứng hay, quá tuyệt vời về những chú rồng

Thanks so much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 18-9-2014 17:33:20 | Chỉ xem của tác giả
mới mấy ngày không cập nhật mà đã có sub rồi
phim coi rạp rồi mà vẫn muốn coi lại
tks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 18-9-2014 19:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, đợt phim này chiếu ngoài rạp mấy đứa bạn mời gọi ghê lắm, cứ khen lấy khen để, đi đâu cũng nghe về em rồng Răng Sún làm mình ghen tị muốn xem lắm cơ. Mà tìm mãi k thấy chỗ nào coi phần 1. Thanks subteam nh lắm ý. Tâm lý quá cơ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 19-9-2014 10:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Review vài dòng về phim (không spoil)
PHần 1 làm rất tốt và phần 2 vẫn giữ nguyên phong độ. Phim kỹ xảo hình ảnh rất rốt. Tình tiết có đoạn cao trào kịch tính và đoạn tình cảm hợp lý. Cả phim hài hước nhưng cuối phim cảm động. Phù hợp mọi lứa tuổi trẻ con người lớn đều coi đươc.
Một trong những phim hoạt hình hiếm hoi không mất phong độ (phim này, Ice Age và Despicable me) thực sự đáng xem cho mọi lứa tuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 19-9-2014 14:31:46 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng đã có thể tận hưởng phần 2, mong đợi biết bao nhiêu lâu rồi
Phần này chắc hay lắm đây. xem trail mà thèm quá!
cảm ơn team nhiều nha! thank you so much!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 19-9-2014 15:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim hoạt hình mà mình thích nhất từ trước đến giờ, phần 1 mình đã xem đi xem lại gần 10 lần (kỷ lục cho 1 bộ phim mình xem), nội dung phim đầy tính nhân văn, chú rồng thì so cute luôn. Bây giờ hóng mãi mới có phần 2, cám ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 19-9-2014 15:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 phần quá tuyệt!!
Hơi buồn đoạn chú Stoic chết, dù vậy là hợp lý. Hy vọng sớm có phần 3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách