Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] The Flash - Tia Chớp | Vietsub Season 2 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 16-11-2014 17:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem sơ trailer thấy hay quá, thích thể loại siêu nhiên này
Lúc đầu cứ tưởng là phim lẻ chứ
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 16-11-2014 21:05:29 | Chỉ xem của tác giả
ôi đã có ep6 rồi ! thanks subteam đã mang lại niềm vui cho mọi người ! kéo nhanh cho nóng nào ôi đã có ep5 rồi ! thanks subteam đã mang lại niềm vui cho mọi người ! kéo nhanh cho nóng nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 17-11-2014 08:10:11 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 9-10-2014 08:41 AM
Thông báo link die tại đây!

phim đang hay mong hóng phim này subtteam làm nhanh tí nha ^^

Bình luận

Ben My chua chieu tap 6 lay phim dau ma lam sub cho ban xem ?  Đăng lúc 17-11-2014 08:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 17-11-2014 10:43:26 | Chỉ xem của tác giả
ngồi hóng film này đã lâu, tình cờ lượn lờ qua đây thì lại gặp
hoặc có lẽ tại mình lâu rồi k cập nhật thông tin hehe
thanks subteam nhiều lắm nhoe!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 18-11-2014 17:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp có ngay E05 tốc độ của ST nhà mình thiệt như Flash vậy ha
trong lúc chờ kéo torrent E05, cmt E04 tí
ep này đặc biệt thích vì có Feli T^T thề là mình thích Feli dã man luôn ế
cứ cảnh nào có chị ý là xem rất chú ý luôn á xem xong tập này lại càng thích Feli nhiều hơn, ngoại hình cá tính không chê vào đâu được, tưng tửng nhưng khi cần thì có thể đồng cảm và an ủi rất thật lòng
hình như nói quá nhiều về Feli rồi thì phải nói chút về Barry mình thích ảnh từ lần đầu tiên ảnh xuất hiện trong Arrow căn bản là đã thích Grant từ hồi ổng đóng tên đểu hát hay trong Glee rồi nên...
cảm giác Barry rất lạc quan và hài hước, làm anh hùng có super power rồi mà vẫn.. nhưng nói sao thì nói, chỉ có siêu tốc độ thì vẫn còn yếu thế hơn vs những kẻ thù bá khác mong là Barry sau này càng chạy càng phát triển những cái khác, càng ngày càng mạnh hơn
không biết là do Grant đóng hay bản chất nv Flash là vậy nhưng ảnh dễ thương quá trời nhất là lúc cười ngượng với làm mặt đáng yêu thích đoạn cuối cùng lúc phóng véo lên tàu để tạm biệt Feli m/
đúng kiểu 2 người dành cho nhau như 2 miếng ghép hoàn hảo, nhưng 2 miếng ghép ấy nó lại ở 2 bức tranh khác nhau thật sự mình thích Barry x Feli lắm, làm bạn tâm giao cũng đc mà người yêu cũng okay tuốt
có điều chắc không xảy ra rồi Barry thích Iris, Olicity thần thánh đang điên đảo shipper bên Arrow
cơ mà có khi nào sau này Barry x Snow không mình khoái couple đó hơn là Barry x Iris
thôi đường còn dài, cứ từ từ vậy

Bình luận

không phải cannon nhưng biên kịch cũng phải bẻ lái qua cho chúng nó thôi =))  Đăng lúc 21-11-2014 10:08 PM
@Chuppy: hự bắt tay cái nào =))))) có lẽ nào sau này BarrySnow là endgame xD  Đăng lúc 20-11-2014 09:50 PM
đây đây, snowbarry shipper đây =))))))  Đăng lúc 20-11-2014 05:26 PM
@bri: ôi ôi chuẩn luôn T^T Barry quá ư là dễ thương ế ;u;  Đăng lúc 19-11-2014 05:10 PM
mình thích những lúc Barry nói hớ :)) Rất là đáng iu nhé =))  Đăng lúc 18-11-2014 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 20-11-2014 02:50:45 | Chỉ xem của tác giả
Xem hay nhưng nhiều đoạn không logic lắm. Vẫn hóng hàng tuần xem lão tiến sĩ có phải flash vàng (zoom) không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 20-11-2014 08:16:45 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá , cảm ơn subteam , diễn viên xinh đẹp , từ arrow ra flash giờ thành 1 phim riêng luôn , chắc mỹ sắp ra thêm vài siêu anh hùng làm phim dài tập rồi dạo này phong trào siêu anh hùng được lên phim liên tục ,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 20-11-2014 15:49:40 | Chỉ xem của tác giả
hóng tập 6 quá đi mà ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 20-11-2014 17:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Hóng ep 6 quá đi, ep này có mú mầnBarry với Caitlin, nói gì chứ dân tình đổ xô đi ship SnowBarry thì mình chắc cũng không phải ngoại lệ rồi, chemistry 2 bạn ăn tiền ngay từ  lúc Barry phán câu '' chỉ là nhận ra cô không cười quá nhiều thôi '' ))

2 người đều yêu những người mà không bao giờ thuộc về mình thì thôi lấy nhau cho lành, chưa kể Denielle là captain SnowBarry thì đừng nói chi shịp :3

Nói chung nhìn Barry có vẻ yếu ớt nhưng có tố chất của siêu anh hùng, cũng có abs nhưng không có cơ bắp như Oliver hay mấy superheroes khác thôi

Trước mình cũng tính  shịp luôn Barry với Felicity nhưng thôi, nàng bên Arrow giờ còn lằn nhằn thêm ông Ray nữa nên cứ làm bạn với nhau là được ^^~

p.s: hình như mình vào đây chỉ để tán dốc về mấy cặp đôi trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 21-11-2014 13:27:39 | Chỉ xem của tác giả
[E-Zone].The.Flash.2014.S01E06.HD.KITESVN.COM.mkv

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
aqben + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo