Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Warm Bodies - Tình yêu Zombie (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
271#
Đăng lúc 10-8-2013 22:49:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi mẹ ơi nhớ hồi Tết đi xem phim này ở rạp với anh chị =))
xem phim cũng vui vui, nội dung ok, được cái diễn viên đẹp xD
Nicholas của tuôi đẹp trai quá :( đóng Beast bên X-men cũng đẹp trai nữa :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 11-8-2013 12:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Mắt của R đẹp quá {:176:}
Phim hay... chỉ thấy hơi tội cho ex của nữ chính tí {:152:}
thanks subteam {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 11-8-2013 12:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nữ diên viên chính Teresa Palmer từ lúc coi I am Number 4 ròi nhưng lúc đó diễn vai hành động h coi phim này thấy thêm khía cạnh diễn này nữa thì mình bấn loạn wa. Phim coi xong cứ muốn coi lại cho dù nội dung phim cũng hơi vô lý nhưng được cái hay và tình cảm nhẹ nhàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 11-8-2013 13:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá.
'
Mình đã xem phim này ngoài rạp rồi nhưng cũng muốn xem lại.

Cám ơn sub team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 11-8-2013 13:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã là phim này, mình háo hức thì nhiều mà khi xem thì hơi thất vọng 1 tí, thứ nhất là kịch bản lại bảo mấy zombie này ăn não người... nghĩ đã thấy ghê rồi, thứ 2 là cả hai diễn viên đều cứng quá, cốt truyện sặc mùi Romeo và Juliet nữa mình là mình k thích anh diễn viên này, đóng cả vai Jack mình cũng k thích, con trai nông dân gì mà da trắng như bạch tuyết ấy :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 11-8-2013 15:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhé ^^
Phim làm thay đổi hoàn toàn khái niệm về zombie luôn. Không đáng sợ mà còn hết sức lãng mạn. Cũng tồn tại tình cảm, suy nghĩ như con người vậy. Thực sự đã đem đến cho mình 1 góc nhìn khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 12-8-2013 17:14:25 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này vô cùng, từ hồi xem ở rạp đã vỗ đùi đen đét vì khoái chí. Cặp zoombie - Julie còn làm mình thấy thú vị hơn đôi Edward - Bella. Thứ nhất là vì R. đúng kiểu...teen boy, trẻ trung, ngố tàu, si tình; Julie thì rất mạnh mẽ cá tính và đặc biệt là không đơ. Đoạn đưa bạn trai đến giới thiệu cho BBF đúng hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 12-8-2013 20:01:46 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem này ở rạp nhưng vẫn muốn down lại~

Đã ai thấy 1 zombie đẹp trai ngời ngời như thế chưa.~ Zombie mà làm khối thiếu nữ phải thổn thức ahhhhhhh.

Công nhận Nicholas đóng vai này cũng công phu và vất vả ghê gớm!
Cảnh chạy nghiêng ngả, người đơ đơ vì xương cứng. Cảnh gừ gừ, đúng chất zombie. Ánh mắt lúc đầu vô định, nhưng càng về sau tỏ ra có ý thức, ý trí, mục đích riêng. Những cảnh như nông dân lên tỉnh lần đầu được đua xe tốc độ cao.

Phim siêu lãng mãn, pha chút "ghê rợn" nhưng trên cả Toẹt vờiiiiiiiiiii~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 13-8-2013 08:27:33 | Chỉ xem của tác giả
phim mình xem hồi tết không phải là siêu phẩm gì nhưng lại rất nhẹ nhàng lãng mạn.
xem phim xong tự hỏi nếu ngoài đời có zombie nào đẹp trai như R thì mình cũng yêu luôn. Thích cả Julie xinh và mạnh mẽ nữa : lắm đoạn mấy ông zombie nói chuyện với nhau xem phát phì cười.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 13-8-2013 11:24:58 | Chỉ xem của tác giả
huhu. thích anh nhân vật chính quá, thoại phim hài chết được. thanks subteam nhiều nhiều nhá!!!!!!!!!!!!!! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách