Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Archkenzo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012-2013] NIKITA - Season 1 - 2 - 3 - 4 Completed

[Lấy địa chỉ]
1241#
Đăng lúc 31-1-2014 15:46:55 | Chỉ xem của tác giả
uhm, uhm, chị ấy rất là quyến rũ nha, mình là con gái còn mê nữa là
Ss4 có 6 tập thôi, xem phát hết chưa đoán được nội dung là gì   
cảm thấy hào hứng vì các chị ấy đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1242#
Đăng lúc 9-2-2014 13:53:19 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ss cuối của seri này cuối cùng thì cũng kết thúc, sau bao nhiêu bí mật giết chóc giờ thì mọi thứ đã chấm dứt 1 cách êm đẹp
1 HE cho những người xứng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1243#
Đăng lúc 9-2-2014 16:40:32 | Chỉ xem của tác giả
ôi, phần này hay quá đi, cuộc chiến mới với những tình tiết mới, thật hấp dẫn, mình tò mò xem tập 6 là cái gì đang chờ đợi, thật không thể đoán nổi, từ phải chiến đấu trong bóng đêm giờ lại ra ánh sáng để chiến đấu tiếp, cuộc chiến cứ thế kéo dài mãi sao? bao giờ mới chiến thắng được mụ Amanda kia, đúng là khó lường, xem hết tập 5 cứ thấy thương anh Ryan fletcher quá, anh ý là 1 nhà phân tích tài năng, anh ấy chết làm mình không thể tin được và càng muốn xem để xem những tập tiếp sau như nào quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1244#
Đăng lúc 14-2-2014 23:29:42 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong tập 6 mọi người ơi, kết film rất đẹp, mình thích
Kết thúc tuy có hơi nhanh nhưng theo mình vấn trọn vẹn
Ai cũng có được cuộc sống mình mong muốn, ít nhất là theo 1 phần mà họ mong muốn
Nikita vẫn vậy, không thể nào bỏ mặt tất cả, tận hưởng cuộc sống mới theo đúng bản chất con người chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1245#
Đăng lúc 21-2-2014 19:03:46 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng rồi cũng có một happy ending, công nhận kéo dài quá xem cũng mệt mõi và dễ quên mất những tập đầu, bây giờ thì chỉ còn canh me Arrow và The tomorrow People thoai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1246#
Đăng lúc 3-3-2014 08:44:11 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mình chưa xem SS4 vì từ khoảng giữa SS3, mình cảm thấy phim này đã mất đi tính hấp dẫn vốn có của 2 SS trước. Những tình tiết mới ko đủ hấp dẫn để mình xem tiếp nên thấy SS4 kết thúc cũng là 1 điều nên làm cho đội ngũ sản xuất. Vì các bạn đã xem nói sẽ có 1 HE nên cũng sẽ sáng luyện cho xong SS4...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1247#
Đăng lúc 23-3-2014 06:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Có season 5 không nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1248#
Đăng lúc 23-3-2014 11:20:25 | Chỉ xem của tác giả
Tập 5 có 1 sự hi sinh quá lớn, quá đau đớn, thật sự buồn cực kỳ
Còn hơn cả anh hùng, người thông minh nhất ra đi, và cuộc chiến lại tiếp tục.
Đằng sau tổ chức này thì lại có tổ chức khác lớn hơn, thế giới con người quả là đáng sợ.
phim cuốn hút thật.. mình xem miết à... hi vọng là có ss5
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1249#
Đăng lúc 7-4-2014 20:34:33 | Chỉ xem của tác giả
hjhj cuối cùng cũng hết phim
nói thiệt thật sự bên mỹ mà có một Division như vây không biết nuớc mỹ làm sao nữa và cả thế giới thì sao chắc là loạn lên hêt
tuy phim một phần là hư cấu khoa học viễn tửơng nhưng theo mình biết mấy cái thiết bị hay thuốc jì đó là bên mỹ hiện tại bây h đều có hết
như vậy obama ko biết là thiệt hay dỏm nữa
sr mình hơn nói về chính trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1250#
Đăng lúc 12-4-2014 21:00:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim kết thúc tầm này cũng ổn rồi. Trước xem hết season 1 và 2 thấy kết thế cũng được, Lúc xem SS3 thấy bắt đầu hơi nhạt, đất diễn của MQ ko còn nhiều. SS4 này càng gượng ép. Với lại tỷ lệ khán giả của SS4 thấp hơn hẳn 3 SS kia. Kết thúc ở tập 6 là đẹp cho đội Nikita rồi
Hy vọng MQ tham gia Serie phim khác hoặc tham gia Marvel Agent SHIELD thì hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách