Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] The Pretending Lovers/ Người tình giả dạng/ 假装情侣 - Hoàng Bột, Giang Nhất

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-5-2013 19:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong film này kết cái nhạc film quá {:290:} .. Và sau khi xem xong thì bị bấn loạn bởi vì nhân vật chính quá dễ thương :X . Kết chị ấy quá
Hóng ost của ST
Thanks ST nhìu nhìu , film hay quá {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 14-5-2013 22:49:19 | Chỉ xem của tác giả
ai có nhạc phhim đuôi mp3 không chia sẻ mình với...thích đoạn nhạc lục 2 người chia tay dưới mưa mà tim mãi không có..hic....phim hay quá đi mất....nhạc phim thì hay mỗi tội mình dùng d com không load được video..hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-5-2013 10:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này công nhận là nhà C-zone tung ra nhiều phim nhỉ? Đến mức mà mình chưa có thể sắp xếp thời gian để xem hết :((
Bộ phim nè đọc nội dung có vẻ là hài hước, lãng mạn nhỉ ;) mới đầu nhìn poster tưởng là phim khoa học giả tưởng chứ :D
Thanks subteam đã làm việc vất vả nhiều nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 23-5-2013 10:31:47 | Chỉ xem của tác giả
Chàng nhân viên bán hàng lương thiện của công ty bảo hiểm Trần Văn (Hoàng Bột đóng) đã gặp phải cô nàng điên điên dở dở ở quảng trường, nào ngờ trên đường tới bệnh viện tâm thần, cô gái đã biến thân thành một mỹ nhân xinh đẹp thanh tú. Tuy đã vướng vào một mớ rắc rối, nhưng ngày hôm sau Trần Văn vãn tới gặp cô gái Thẩm Lộ (Giang Nhất Yên đóng) theo như lời hẹn. Thẩm Lộ yêu cầu Trần Văn đóng vai người yêu giả của mình, mà Trần Văn lại vui mừng nhận lời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-8-2013 19:34:50 | Chỉ xem của tác giả
mà chẳng biết là người thật hay không
mong là cuối phim sẽ không phải kết thúc 1 giấc mơ là được
=)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 25-8-2013 19:32:10 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim nữa của chú Hoàng Bột :D
đã là phim của chú ấy thì đảm bảo rất hài hước và đầy ý nghĩa.
trước có xem phim " Sát Sinh" của chú ấy đóng. khá khó hiểu vì mạch thời gian nhưng khi xong phim lại nói nên cái nhân văn sâu sắc về sinh mạng, tình nghĩa nhưng lại bị những điều đàm tiếu mà biến hóa, lệch lạch đi.
phim hài của chú ý nghĩa mà ko nhảm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 4-9-2013 14:44:49 | Chỉ xem của tác giả

nhìn qua cái poster lại tưởng người hành tinh ngồi đằng sau. Thấy ghê ghê. Ko đọc nội dung lại tưởng là phim viễn tưỡng mạnh hay kinh dị gì đó.
Tên phim và diễn viên lạ hoắc mà chỉ thấy các kiters khen poster với nội dung tóm tắt thui nhỉ.
Chờ mấy bài viết cảm nhận phim hay hay rùi down cũng chưa muộn.
Lúc nào cũng chạy sao dân tình :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 24-3-2017 18:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Hoàng Bột này, đảm bảo là rất đáng yêu, hài hước và đáng xem nhé cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách