Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Terra Nova - Siêu Bão Ep12&13 Completed - Season 2 Canceled

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 11-3-2012 11:55:54 | Chỉ xem của tác giả

Vào ngày thứ Hai vừa qua, hãng Fox đã thông báo họ sẽ ngừng sản xuất loạt phim truyền hình về khủng long Terra Nova. Hãng phim này đã phải nhờ đến sự giúp đỡ của nhà biên kịch kỳ cựu Edward Allen Bernero với nỗ lực cứu vãn loạt phim, nhưng cuối cùng họ đành phải bỏ dở dự án ngốn rất nhiều kinh phí hiện đang được thực hiện ở Australia này.

Mặc dù tương lai của loạt phim này là vô cùng mờ mịt tại Fox, hiện tại nó đã được 20th Century Fox Television xem xét để chuyển giao sang các kênh truyền hình khác.

Việc ngừng sản xuất loạt phim này rất có thể chỉ để kéo sự chú ý sang những loạt phim mới khác của Fox đang được tiếp tục là AlcatrazThe Finder. Loạt phim này được sản xuất bởi Steven Spielberg và Peter Chernin.

Terra Nova kể về gia đình Shannon, một gia đình bình thường đến từ năm 2149 khi Trái Đất đang chết dần, họ được luân chuyển ngược trở lại 85 triệu năm khi Trái Đất còn trong thời tiền sử rồi sau đó gia nhập Terra Nova, thuộc địa đầu tiên của loài người với cơ hội thứ hai xây dựng lại nền văn minh.

movieweb
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

Fox vốn tham tiền mà lị, thế nên chuyện bỏ dở dự án vì rating thấp không thể không xảy ra.  Đăng lúc 1-4-2012 11:38 PM
thua, phim hay thế cơ mà T.T  Đăng lúc 17-3-2012 10:16 PM
Terra Nova của tui :((( Phim hay thế mà không sản xuất nữa :(  Đăng lúc 16-3-2012 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 15-3-2012 11:08:31 | Chỉ xem của tác giả
Subteam ơi!! Cái link MF từ tập 1-11 die hết òi!! Em Down hem dc!! Thik phim này lắm lun!! Mong subteam Reup lai5~~:((

Bình luận

Bạn thông báo link die ở đây - http://kites.vn/thread/thread-danh-rieng-de-member-bao-link-phim-drama-die-cho-upload-team--4256-1-1.html  Đăng lúc 15-3-2012 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 22-3-2012 01:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mà không làm nữa thì biết sao đây,theo dõi từ đầu tới giờ mà bỏ dở chừng thì chán chết :(:(:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 30-3-2012 08:14:44 | Chỉ xem của tác giả
siêu bão đã bị ngừng sản xuất,trong tháng tới nhiều phim hay cũng bị dừng lắm,supernatural cũng sắp dừng rồi,haizzz,kinh phí làm mấy fi,m dài hơi kiểu này tốn quá mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 3-4-2012 21:44:03 | Chỉ xem của tác giả
cái phim supernatural dừng là phải, ráng coi hết S1 qua S2 dc 3 tập là ko coi nữa, phim nhảm nhí gì đâu, nội dung khơi khơi càng coi càng chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 12-5-2012 01:19:52 | Chỉ xem của tác giả
ghét thật

phim hay thì nói  ngừng là ngừng

bao nhiêu vấn đề cần giải quyết kìa

diễn viên trong phim này ai ta cũng ship...thế mà lại ngừng....đang thích xem thể loại này....

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 21-5-2012 06:36:32 | Chỉ xem của tác giả
mới nghe đc tin Terra Nova bị cancel
dạo này phải nói là nhiều series bị dừng chiếu....
mà toàn mấy bộ hay mà mình thích xem mới nản....
những bộ kiểu Terra Nova này ít khi làm lắm....tự nhiên dừng nản thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 4-6-2012 16:13:35 | Chỉ xem của tác giả
hix...Terre Nova của mình
Film hay thế mà sao cái hãng Fox này nói cancel là cancel  vậy trời
Giờ chỉ còn hy vọng mong manh là Fox bán series film này cho hãng khác để hãng khác người ta làm tip ss2
Mà mọi người cho mình hỏi bộ drama này rating thấp lắm sao mà mới ss1 đă bị cut ùi!?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 6-6-2012 18:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Hic, lâu không vào thăm nhà, giờ vào thì hay tin sét đánh ngang trời.
Phim hay như thế này mà bị cancel sao?
SS1 vừa mới mở ra boa nhiêu điều hấp dẫn, thế mà lại thế này hả trời. Tiếc cho phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 27-6-2012 08:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Hi, cho mình hỏi sao không giải nén được, đã nhập pass là kst. mình down từ fshare, tên file là NhaEE12.7z, có cần đổi đuôi file lại gì không? :( down về mà ko coi đc, ức chế quá >"<
Thanks trước nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách