Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongchi2901
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Park Bo Gum trên Harper Bazaar số ra tháng 5/2016 (Part 2-END)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-4-2016 08:56:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Bạn này sinh năm 94, mà nổi tiếng sớm vậy không biết có tốt không

Mong là drama cổ trang bên KBS của bạn í làm ăn được.

Bo Gum này ko đi đóng phim thì làm người mẫu cũng được đó. Chân dài miên man thế kia ._.

Bình luận

BG sinh 93 nhé, 24 rồi đâu có sớm, mình thấy Bo Gum đi từng bước chắc chắn, không vội, mà cho tới giờ vẫn chưa bị ảnh hưởng gì từ sự nổi tiếng  Đăng lúc 30-4-2016 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 30-4-2016 09:14:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ông này thì lúc nào cũng 1 cảm ơn 2 cảm ơn, con người của sự lễ phép
Các ông anh mà có tình cảm, quan tâm tí thì lại rơm rớm nước mắt
Chụp ảnh tạp chí, đóng phim các kiểu trông ngầu thế thôi chứ ngoài đời thì cũng ngố tàu lắm
Rất vui vì bao nỗ lực của bạn Park đã được đền đáp xứng đáng, trả lời báo cũng rất thông minh và khiêm tốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 30-4-2016 10:02:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

BO GUM đáng yêu cua lòng mị
FAN BOY cuồng nhiệt của Song Joong Ki
mãi yêu Bo Gum. Coi lão làm MC Music Bank với IRene thích lắm ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 30-4-2016 10:57:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nói thật thì mình không thích TaekSun vì mình thích Chó và Sun hơn nên lúc xem Reply 1988 không thích Taek lắm, nhưng mà sau này nhờ đọc một news nào đó mới nhớ ra PBG đóng phim Remember Me, mình mới ngỡ ngàng thì ra anh chàng Taek mà mình không thích chính là người đóng vai nhân vật người em mình rất thích, diễn xuất cực hay luôn. Sau đó xem YOF lại càng yêu PBG hơn, một chàng trai đa cảm, sâu sắc và đầy trách nhiệm. Mong mọi thứ sẽ tốt đẹp với PBG nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 30-4-2016 12:15:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

chỉ biết bạn này qua MB thôi chứ cũng không có coi reply
mà bị hồi trước thấy không có đẹp đẽ gì nghen
mà từ hồi nổi tiếng cái thấy bảnh hơn hẳn, chả hiểu tại sao luôn
năm nay nguyên dàn 93 lên
cũng khá hóng cái phim mới của bạn
cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 30-4-2016 12:33:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hình như nhà Blossom tuyển trai theo tiêu chí này ấy
Ai nhìn cũng đẹp trai, dễ mến, diễn đã tốt lại còn rất lễ phép, khiêm tốn, biết kính trên nhường dưới
Cũng ko hay giận dữ nữa! Ham học hỏi, chọn những vai vừa sức mình rồi sau này chín muồi sẽ đạt được thành công như những đàn anh trong công ty anh nhé
Chúc PBG sẽ thành công trên con đường đã chọn, và tiếp tục theo đuổi niềm đam mê của mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 30-4-2016 13:11:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đáng yêu quá đi mất
Còn rất biết quan tâm đến người khác nữa
Cũng biết kính trọng các tiền bối của mình
Hy vọng Bo Geum sẽ ngày càng thành công hơn nữa
Cám ơn bạn đã dịch news rất hay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-4-2016 13:14:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ngày trước vài lần xem Park Bo Geum diễn trong một số bộ phim với các vai phụ chỉ thấy rằng đây là một diễn viên trẻ có nụ cười rất tỏa sáng thôi nhưng đến phim Reply 1988 thì mới ấn tượng mạnh mẽ về cách diễn xuất của cậu ấy. Sau khi phim kết thúc cũng đọc một số tin về Bo Geum và biết được hoàn cảnh gia đình cậu ấy và cách mà chàng trai trẻ này vượt qua khó khăn để vươn lên trở thành một diễn viên trẻ triển vọng như bây giờ mới thấy thật cảm phục. Đúng là chỉ những người đã từng trải qua thời gian khốn khó, đầy những vất vả và đau khổ như Bo Geum mới biết trân trọng và biết ơn về những gì mình có, luôn luôn khiêm tốn và không ngừng phấn đấu, những tính cách mà những người trẻ tuổi như cậu ấy rất khó tìm được. Với thái độ khiêm tốn, nghiêm túc cùng với tinh thần cầu tiến trong công việc thì trong tương lai Park Bo Geum sẽ ngày càng tiến xa hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 30-4-2016 14:08:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

thiệt là, sao mà ở đâu ra cậu em mà càng đọc news càng thấy đáng iu thế này cơ chứ
dù bây giờ đã có tiếng rồi mà lúc nào đọc phỏng vấn của cậu ấy cũng thấy cậu nhóc này thật là giản dị và thân thiện, luôn khiêm tốn và cảm nhận được sự chân thành trong từng câu trả lời của cậu ấy
thật sự hi vọng cậu ấy sẽ thành công hơn nữa trong sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 30-4-2016 15:55:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

""“Lòng biết ơn” của cậu ấy hoàn toàn không phải chỉ là câu nói treo nơi cửa miệng, mà nó được biểu hiện ra bằng những hành động cụ thể dù nhỏ nhặt như âm thầm gấp quần áo thay các anh, một mình dọn dẹp vệ sinh, ngủ trong xe ô tô chật chội để nhường lều cho các anh, tất cả những việc cậu ấy làm cũng chỉ vì “thật lòng muốn bày tỏ lòng biết ơn” mà thôi. Đến cả tiền bối cùng công ty là Song Joong Ki cũng nói trong cuộc sống thường ngày Bo Gum cũng luôn lấy lòng biết ơn để đối mặt với tất cả mọi chuyện, còn gọi cậu ấy là “biểu tượng lòng biết ơn” nữa.""

Trời ơi, người đâu mà dễ thương quá vậy
Đẹp trai nè
Diễn phim cũng vô đối
Ngay cả tính cách cũng tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách