Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongchi2901
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Park Bo Gum trên Harper Bazaar China số ra tháng 5/2016 (Part1)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-4-2016 19:51:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình vẫn còn nhớ lần đầu tiên xem vai diễn phụ của Bo Gum. Mình có thể dự đoán là chàng trai trẻ này sẽ có tương lai tươi sáng. Và điều đó khẳng định sau vai diễn trong I Remember You. Một vai diễn quá khó nhưng Bo Gum đã thể hiện nó rất xuất sắc. Đến bộ phim Reply 1988, vai diễn Taek đã đưa Bo Gum lên hạng sao A . Mình nhìn thấy Joong Ki thời trẻ ở Bo Gum. Tham vọng trong diễn xuất và không sợ thử thách vai diễn khác nhau. Bắt đầu để lại ấn tượng từ những vai phụ và dù đất diễn không nhiều nhưng người xem vẫn nhớ đến. Tính cách thì rất chân thật và khiêm tốn. Luôn luôn mỉm cười trong mọi hoàn cảnh. Có ai biết được cậu ấy lại có một tuổi thơ thiếu tình mẹ và gia đình ngập trong nợ nần. Bo Gum vừa đi làm vừa đi học mà thành tích rất tuyệt. Sinh năm 93 nhưng rất chín chắn và trưởng thành trong cách nghĩ và lối sống. Ngưỡng mộ quá!. Mong Bo Gum sẽ ngày càng thành công hơn trong sự nghiệp của mình và sẽ không thay đổi. Rất mong đợi dự án phim cổ trang của Bo Gum.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-4-2016 20:03:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Công ty tuyển toàn các diễn viên nam có đạo đức, hiền lành nhỉ
Mặt thì đúng mỹ nam luôn, đối với anh Reply 1988 là bước đột phá cực kì, để lại
cho dân cuồng phim nhiều cảm xúc
Mà nào giờ mói biết anh trưởng thành từ diễn viên nhí đó
Chúc anh ngày càng thăng tiến nhé, sự nghiệp diễn xuất vươn xa nữa như anh Song Joong Ki vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 28-4-2016 20:03:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn mấy cái ảnh của anh làm mình không nhận ra đây là Teak trong R88 nữa. không còn hình ảnh của Teak ngờ nghệch mà đây là một người đàn ông thực sự. Diễn xuất của PBG càng ngày càng tiến bộ ^^ hy vọng sự nghiệp của a ngày càng rộng mở
Cảm ơn chủ hố nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-4-2016 20:05:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trời ơi cám ơn bạn dịch nhéeee T.T
Đến giờ vẫn chỉ dừng lại ở tập 6 của Reply 1988 thôi nhưng đã phát cuồng vì Gummie rồi, kiếm đông kiếm tây để xem cho bằng hết các phim lẻ của bạn Gấu <3 Bận quá không biết bao giờ mới xem được hết Reply 88 nữa, đành chịu vậy. Rất nhiều diễn viên/ idol Hàn Quốc có hình tượng như bạn Gấu, nhưng bạn ấy khiến mình tin tưởng là tính cách này, nét suy nghĩ này khó lòng chỉ là hình tượng được.
Bạn Gấu cố lên <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-4-2016 20:16:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hí hí dạo này đi đâu cũng thấy gấu. Hình gấu nơi nơi. Đóng quảng cáo quá trời luôn. Cố gắng hơn nữa nha, tham gia nhiều phim vô để tui còn mong ngóng
Cảm ơn bạn đã dịch bài nhen ❤
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-4-2016 20:57:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

anh này là người mà chị Song thích nè.
người đâu mà dễ thương với đẹp quá trời.
chúc anh luôn thành công nhaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 28-4-2016 20:58:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Năm 2016 năm của zai nhà mềnh :v Nhớ ngày nào còn tụ tập trên thuyền Choi Taek hàng ngày ngóng tin tức của e đc các bạn share mà giờ này đâu đâu cũng thấy Gum. Cố gắng phấn đấu giữ vững phong độ, thành công trong các dự án tiếp theo e nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 28-4-2016 21:06:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ôi zai của tôi dạo này hót quá
biên kịch nào viết kịch bản cho zai với đại úy đóng chung với nhau đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 28-4-2016 21:11:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Bo Gum năm nay nổi quá, sau R88 thì hiện nay Bo Gum đang là ng hoạt động sôi nổi nhất

Bo Gum có khuôn mặt rất dễ thương, đúng là mặt cún

Blossom Ent của chú Cha năm nay chắc vui như Tết

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-4-2016 21:22:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Park Bo Gum nổi tiếng lên nhiều sau Reply 1988
Hi vọng phim mới củ anh sẽ thành công
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo