Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU và Baekyun nhận nhiều chỉ trích về diễn xuất trong "Moon Lovers: Scarlet Heart Ryeo" // Phản ứng của netizen về tập đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 2-9-2016 12:39:13 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ đầu Knet đã nổi tiếng là khó tính và xăm soi mà, mặc dù diễn xuất của hai bạn ấy chưa ổn thật nhưng nhiều khi cũng nói hơi quá làm người ta muốn nản. Ngay từ đầu mong chờ phim này rất nhiều, nhưng đúng là có chút hụt khi xem ba tập đầu đúng như mình lo sợ, IU vẫn vậy. Lee Jun Ki với Kang Ha Neul diễn tốt nhưng không đủ cân team mong là diễn xuất tiến bộ theo từng tập. Vẫn ủng hộ phim. Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 2-9-2016 16:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Tra123 gửi lúc 30-8-2016 10:35 AM
Việc xóa các bình luận tiêu cực làm mình thấy nản
Với cả ông PD làm lố diễn xuất c ...

Ôi hoàn toàn đồng ý với bạn này.
Vai của BH ko nặng lắm nên có thể phớt lờ
Còn IU cầm vai nữ chính, mà theo nguyên tác thì là 1 nhân vật nội tâm suy nghĩ nhiều đến mức bệnh mà chết.
So với LTT của bản Trung dù LTT diễn xuất cũng không xuất sắc, nhưng ngoại hình và biểu cảm rất phù hợp, lúc đầu nhí nhảnh lúc sau đăm chiêu, còn ko biết đên lúc IU diễn cảnh nội tâm sẽ như thế nào với khuôn mặt luôn trợn tròn mắt...
Junki thì từ hồi Arang không chọn được nữ chính nào khá hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 2-9-2016 17:52:22 | Chỉ xem của tác giả
Thế này thì rating của moonlight chắc lại tăng vùn vụt.
Bạn mình toàn fan của kpop nên có lẽ họ đã bị idol che mắt chăng vì nghe họ ca ngợi phim này cứ như thể nó là phim đáng xem nhất trong năm. Nhưng vì đang bận moonlight nên mình chưa thử xem phim này, và cũng không mong đợi lắm từ IU kể từ dream high.
Chưa kịp dòm tí nào vào phim này mà đã nghe toàn những lời chê bai ác liệt như thế này rồi, chắc có lẽ mình sẽ không xem nữa. Nói thật mình thấy mình còn khó tính hơn cả netizen hàn và không thể xem trọn vẹn một bộ phim thần tượng nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 2-9-2016 19:56:19 | Chỉ xem của tác giả
Bên Hàn hình như bị ảnh hưởng nhiều với anti fan của IU sao chứ, mình thấy diễn xuất của IU cũng ổn thôi mà, có phải là gượng gạo như họ nói đâu nhỉ? :v
Tuy cũng phải công nhận là IU không hợp với hình tượng này lắm nhưng mà cũng không đến nỗi nào.
Tuy nhiên dàn diễn viên nam thì ...
Thẳng thắn luôn là ngoài Lee Jun Ki ra, không thấy ai hợp với vai diễn cả :v
Chưa nói đến vấn đề diễn xuất mà chỉ nói cái ngoại hình ấy, từ tập đầu tiên các anh thi nhau khoe Body là đã thấy chán rồi, không thấy cái đẹp đâu hết, chỉ thấy cái gượng :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 2-9-2016 20:46:21 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân dàn diễn viên vừa xuất quân đã tơi tả, mà bị chỉ trích nặng nề quá hức hức.
Cá nhân mình thì thấy IU chỉ hợp đóng những vai làm nền, nhưng là những vai đáng yêu thôi chứ những vai diễn chính cần cận cảnh, đa biểu cảm đa sắc thái thì IU hơi fail :'( Chưa kể là dòng phim cổ trang nhưng thử sức toàn diễn viên mới ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 2-9-2016 22:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Baekhyun còn trẻ mới đóng phim
kinh nghiệm k nhiều. mình thấy v cũng ổn
mong sẽ k bị soi nhìu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-9-2016 00:19:38 | Chỉ xem của tác giả
- Cứ chê ẻm chứ mình xem thấy cũng ổn mà
Nhìn ẻm cứ hiền hiền mà đánh nhau với Thập hoàng tử ác chiến quá )
Mong là mọi người nên thoáng hơn để diễn viên có động lực phấn đấu, chứ cứ nhìn nhìn xong soi soi từng li thì mệt lắm :~, ẻm bé cứ để ẻm phấn đấu. Dù sao cũng có dàn zai đẹp mà   5ting! >>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 3-9-2016 08:33:17 | Chỉ xem của tác giả
nữ chúng diễn có vẻ đơ nhưng mình xem phim vì mấy quàng tử nên cũng k quan tâm mấy
hy vọng các tập sau sẽ có tiến triển hơn
tks thớt trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 3-9-2016 15:44:43 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao Beakhyun cũng lần đầu đóng phim chưa có kinh nghiệm nhiều, diễn đơ thì cũng có thể cho qua. Cơ mà IU thì ngàn lần ngán ngẩm. Ngay từ đầu cast IU làm nữ chính đã thấy sai sai rồi, cũng hy vọng nữ chính làm tốt vai trò mà bao lần đóng phim vẫn vậy. Chán thật chứ!!!

Tội nghiệp anh Gà Đóng phim lần nào cũng phải cân team. Ha Neul đóng phim hay đó mà cũng ko cứu vãn nổi

Thanks bạn dịch tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 3-9-2016 15:44:55 | Chỉ xem của tác giả
hix, trước giờ mình thấy IU diễn khá tốt mà, không biết phim này thế nào vì mình chưa được xem, liệu có phải do tính cách nhân vật nên có cảm giác hơi ko phù hợp ko ạ . Dù sao thì mình vẫn ủng hộ IU <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách