Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU và Baekyun nhận nhiều chỉ trích về diễn xuất trong "Moon Lovers: Scarlet Heart Ryeo" // Phản ứng của netizen về tập đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 30-8-2016 11:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù diễn dở thật nhưng IU cố gắng cho qua
Còn Bakehuyn đóng thập hoàng tử thì thật sự quá dở, giống như đọc trả bài hơn, mặt thì lúng túng.  
Có thể nhờ độ nổi tiếng của EXO vs chống lưng của SM nên vai được giao để hút fan ở những nước khác.
Xui cho Bakehuyn đây là dự án lớn, lại là làm lại nguyên tác bản Trung, PR rầm rộ nên bị soi kỹ hơn, nếu chịu kiếm những tác phẩm ít hoành tráng hơn or của đài cáp khác để trao dồi kỹ năng có lẽ sẽ hay hơn nhận vai này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-8-2016 11:55:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Làm diễn viên bị chỉ trích ghê thật đấy, Iu hợp với phim hiện đại hơn. Như vai dễ thương trong Dream high thì ai nói gì nào, Baekhyun thì mới đóng phim, tất nhiên sẽ ko được tốt lắm rồi, mà mình cũng nói thật là idol họ ít có khả năng diễn xuất bẩm sinh ấy, một số nhé. Đóng cổ trang lại càng khó hơn, mong rằng 2 người sẽ cố cải thiện, mình thích lee jun ki lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 30-8-2016 12:19:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
biết ngay sẽ như vậy mà phim nào càng hot sẽ càng bị soi kĩ hơn nên cũng cần phải đầu tue chăm chút hơn cho vai diễn ^^ nh cũng ms có 2 tập nên chưa thể biết trc đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-8-2016 12:34:44 | Chỉ xem của tác giả
trời IU cũng đâu có diễn tệ tới mức đó mà nhận ve nhiều gạch đá như vậy
xem 2 tập rồi thấy IU tiến bộ về diễn xuất hơn rất nhiều so với những phim trước
vừa xuyên không về thì dùng cái giọng đó là đúng rồi
chả phải fan của ai nhưng phải công nhận nentizen Hàn kinh khủng thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-8-2016 12:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là dù cho những scandals đầy ra của IU những lần trước thì mình không hề anti em ấy một chút nào. Đơn giản là IU hát rất hay, và mình thích giọng hát ngọt ngào của IU lắm. Dưng mà IU à, cứ hát hay vào là được.
Rất hóng Bộ Bộ Kinh Tâm bản Hàn nhưng mà thấy IU là nữ chính thì thôi luôn. Quyết định sẽ đu mỗi Moonlight thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-8-2016 12:59:58 | Chỉ xem của tác giả
các thím à.. có nhầm không... PR rầm rộ chỗ nào
cí phim này tui thấy nhà đài PR ít bỏ xừ ra
so với các phim khác có là gì
chẳng qua có nhiều idol thì fans người ta tung hê có gì sai
phim xem cũng đc mà.. ts bọn knat độc miệng
auuuu.. bực mình quá mà >"<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 30-8-2016 13:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ lúc xem MV nhạc phim là đã biết sẽ thế này rồi, biểu cảm của IU quá một màu, ko hợp rơ vs bạn diễn, nhìn hoàn toàn thiếu tự nhiên, ko cảm thấy đk chút chemistry nào cả, vs lại rất dị cái khoản cứ ngạc nhiên là mắt trố ra như thế, cả mấy cái đoạn mà tỏ vẻ dễ thương ngây thiư thì diễn ko đạt, xem mà ko có cảm xúc gì cả. Thực sự rất nực cười là trc có đọc đk trong này 1 bài nói bác PD khen IU là thiên tài diễn xuất, ko viết là báo viết lố hay là bạn dịch muốn make up tiêu đề nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 30-8-2016 13:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện bạn nhỏ nhà mình bị chê diễn xuất thì cũng đoán trước được rồi không bất ngờ lắm.
Mà thật ra Knet nói cũng không có sai chỉ là bọn đấy độc mồm thành quen rồi nên ở đây ý tứ chỉ trích có hơi quá, không chấp
Vai diễn Thập hoàng tử là kiểu nhí nhảnh con cá cảnh này nọ, vốn là để giảm bớt không khí căng thẳng, ngược cho phim, mà vai này cậu ấy cũng đã từng thể hiện tương tự trong END nên cũng ko mong chờ có đột phá diễn xuất hay thế nào.
Chỉ mong cho các tập về sau Byun đã có kinh nghiệm hơn thì biểu cảm tự nhiên hơn, các cảnh quay thể hiện sự nhí nhố, đáng yêu cũng không bị lố cho đỡ gạch đá thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 30-8-2016 13:34:13 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình đợi mãi mà phim vẫn ko phát sóng vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-8-2016 13:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Mà diễn đàn mình có phim này ko vậy? Vì mình hiện tại đang ở nước ngoài nên ko xem đc trên HTV2. Bạn nào biết trang web hay cách nào thì chỉ mình với nhé!!!! XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách