Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[National Day and Happy B-Day to Kites] Vươn Cao Việt Nam (Rising High Viet Nam) - Various Artist ~ Vươn cao lên Việt Nam ơi, bay cao lên Diều Kites nhé...

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 6-9-2016 11:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Giờ đây với những mọt phim từ già đến trẻ thì cái tên Kites đã trở thành thân thuộc lắm rồi, nhắc đến là nghĩ ngay đến nhanh, chính xác và cực kỳ cập nhật! Chúc Kites mãi nối dài sợi dây kết nối những người có cùng đam mê với nhau nhé! Chúc tuổi mới luôn mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 6-9-2016 11:18:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong số các công ty thuộc nhà nước (kể cả đã cổ phần hóa), thì chắc Vinamilk là một trong số những công ty hoạt động hiệu quả nhất. Cũng hiếm có công ty nhà nước nào lại luôn chú trọng việc quảng bá, đổi mới hình ảnh thường xuyên như Vinamilk. Xem quảng cáo này thực sự mình có một cảm giác gì đó rất lạ dội lên. Cảm thấy đất nước mình thật tuyệt vời . Có thể nói đây là một trong những quảng cáo hay nhất của Việt Nam mà mình từng xem.
Mà lãnh đạo của Vinamilk qua nhiều thế hệ đều là nữ, có vậy mới thấy phái đẹp chúng ta cũng tài giỏi lắm chứ hehe.
Cũng không quên cảm ơn Kites đã luôn đem đến những bản Vietsub, Engsub chất lượng. Chúc Kites luôn lớn mạnh nhé :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 6-9-2016 12:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Lâu r mình không nghe nhạc Việt mà hình như bài này quen quen.
Dù sao cũng chúc Kites càng ngày càng lớn mạnh, giữ vững được vị trí của mình trong lòng những người yêu phim. Yêu Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 6-9-2016 12:11:33 | Chỉ xem của tác giả
bài này dịch từ tiếng việt sang tiếng anh, nghe hay với tự hào quá đi
Thanks chủ thread nhiều   Vương cao Việt Nam, nghe mà trong lòng cảm thấy tự hào lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 6-9-2016 12:59:06 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mấy bài trẻ con hát này nhưng với giọng lại rất hào hùng. Trong lòng mình cứ bị nghẹn ngào í. Cám ơn V-Zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 7-9-2016 14:18:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều, món quà ý nghĩa quá.
Bài này để chào mừng ngày lễ nhưng hôm nay mình mới nghe, hơi muộn tí.
Phải công nhận là Vinamilk đầu tư thật, MV hoành tráng luôn. Càng xem càng thấy yêu thiên nhiên, con người Việt Nam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 7-9-2016 19:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sao bây giờ tớ mới mò ra bài này nhỉ?? Hay quá đi. Tự hào Việt Nam quá~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 7-9-2016 20:50:10 | Chỉ xem của tác giả
hay quá ạ! giờ mình mới biết bài này! còn có cả engsub nữa! cám ơn kites ạ! thêm yêu đất nước ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-9-2016 09:16:11 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát hay và ý nghĩa, clip được quay đẹp nữa, các bé vs nhiều điểm đến nổi tiếng thật đẹp
Vinamilk luôn là công ty có thương hiệu tốt ở Việt Nam, với ước mơ Việt Nam sẽ vươn cao
Tự hào là người Việt Nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 8-9-2016 09:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi dịp đến lễ, tết lại thấy yêu đát nước, tự hào về Việt Nam!!
Hôm nọ xem 1 clip các ca sĩ hát " máu đỏ da vàng tôi là người Việt Nam", bõng dưng thấy xúc động
Còn cả clip của He Always Smile về yêu người Việt Nam nữa, quá yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách