Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2015] Les Nouvelles Aventures d'Aladin - Aladin Và 1001 Thứ | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 22-10-2016 17:37:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nội dung phim siêu siêu hay luôn. Xem cười bò với đủ 1001 thứ của aladin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-10-2016 17:40:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trailer hay quá
phần âm nhạc cũng có gì đó rất đặc trưng của không khí Ấn Độ
nhưng tại sao diễn viên trong phim đều nói tiếng Pháp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-10-2016 19:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer là thấy hấp dẫn rùi ah, phim có nhạc kịch giống phim Ấn nữa chứ, hứa hẹn sẽ là một bộ phim hấp dẫn đó,download về liền nà . Thanks subteam nhiều nhiều nà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-10-2016 12:22:14 | Chỉ xem của tác giả
Hahah, mới coi trailer thôi mà cười vãi, kakaka
Aladin này hài bá đạo luôn
Vui nhất cái đoạn lái thảm bay mà trúng biển báo STOP, hớ hớ
Nhà vua cũng sống thực thế lắm chứ bộ, chọn rể không cần đẹp zai chỉ cần giàu là được ...
Mà hình như cái bạn đóng Aladin là đóng phim Lớp học bá đạo j đó đungs không nhỉ

Hóng phim quá trời luôn
Thanks subteam trước nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-10-2016 23:07:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer thấy hài hước và dễ thương quá Mình rất thích phim Aladin nên rất mong đợi xem phim người đóng :">
Cám ơn subteam rất nhiều :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 28-10-2016 22:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình down phim ở F-zone ~ Vì vô tình bắt gặp trailer phim trên fanpage của Kites, tò mò xem thử và rồi cười lăn lộn Lúc đầu mình tưởng là phim Ấn, vì background là nhạc kiểu Ấn Độ, xong còn có mấy màn nhảy nhảy y như phim Ấn luôn, xong đột nhiên thấy lời thoại lại là tiếng latin, nhìn lại hóa ra là phim Pháp Xác định luôn là phải down phim về xem thôi. Lâu lâu mới có phim mà trailer hài hước thế này. Hy vọng xem phim càng hài hơn nữa
Cảm ơn subteam nhiều nhiều vì đã sub phim này ~ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 28-10-2016 22:54:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi cảm ơn subteam đã hoàn thành phim, cuối tuần này lại có cái để cày, thích quá thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 29-10-2016 12:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Lâu nay chỉ coi Aladin hoạt hình thôi. Không biết bản này có hay không nhưng cứ tải về xem thử.
Chắc cũng hài lắm vì thấy tạo hình nhân vật vui quá mà.
Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-10-2016 15:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Chờ phim này từ hồi tình cờ xem trailer mấy tháng trước.
Phim rất...điên, với đủ thứ hầm bà lằng trộn lẫn : ))
Trên nền câu chuyện cổ tích Ả Rập, các nhân vật hành động rất hiện đại và sáng tạo (?), tạo ra mấy tình huống cực hài. Hint LGBT đầy rẫy, hint Star Wars, hint The lord of the rings, vv : ))))
Bonus cả MV rap Ả Rập hơi bị chất được biểu diễn bởi nam chính. Đỉnh cao nhất là quả tóc bồng bềnh như quảng cáo dầu gội của Kev Adams.
Cảm ơn subteam đã dịch bộ phim này <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-11-2016 15:56:01 | Chỉ xem của tác giả
góp ý chút với subteam đoạn cuối phim: khi aladin và tể tướng đánh nhau thì có câu thoại được dịch ra tiếng anh là "join me to the dark side" và kế tiếp là trường đoạn tể tướng bảo aladin là con trai mình = ))) (thoại tiếng anh là I am your father tương đương với tiếng pháp là je suis ton père) thì đây là 1 đoạn bắt chước lại những câu thoại kinh điển trong Star War vì thế nên bạn dịch đã xử lý chưa tốt chỗ này nên với người không biết sẽ ko tạo hiệu ứng buồn cười

tương tự đoạn lão già nhờ aladin lấy đèn thần, trc cửa hang có nói câu "my precious" đây là câu thoại kinh điển của Chúa Nhẫn, không biết bạn dịch có để ý không nên chỗ này xử lý cũng chưa đc nuột

rất mong các bạn xem xét và tiếp tục phát triển subteam hơn nữa

Bình luận

mình xem k bị giật, mình xem bằng media classic player thui :">  Đăng lúc 13-12-2016 07:35 PM
Bạn ơi bạn xem phim có bị nhảy hình ngưng hình không bạn @@ K-litle với kmp của mình bản mới nhất vẫn bị vậy khổ ghê hjx  Đăng lúc 10-11-2016 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách