Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie 2011 - 2012] "Wolf Boy" (Song Joong Ki, Park Bo Young) (Tổng hợ

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 18-3-2013 18:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki, Park Bo Young và dàn cast của Woft Boy

cre: songjoongkivn.wordpress
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 18-3-2013 18:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki, Park Bo Young và dàn cast của Woft Boy

cre: songjoongkivn.wordpress
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 22-3-2013 18:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh về bộ đĩa DVD "A Werewolf Boy" từ 1 fan Hàn

cr to FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 22-3-2013 18:36:00 | Chỉ xem của tác giả

cr to FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 22-3-2013 18:37:41 | Chỉ xem của tác giả

ctr to FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 22-3-2013 18:38:48 | Chỉ xem của tác giả

cr to FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 20-4-2013 11:30:42 | Chỉ xem của tác giả
film này hay quá trời luôn. Coi film mà mình cảm động khóc quá trời. Mạch film lại vừa phải, không quá lằng nhằng khó hiểu. soong Joong Ki vô cùng vô cùng đẹp trai. Thich SJK từ Sungkyung Kwan Scandal đến giờ nhưng đây là bộ film mình ấn tượng nhất. Thích nhất là cuối cùng không phải cặp với vai nữ chính (mặc dù không ghét Park Boyoung nhưng mình thích kết thúc này hơn)
cảm ơn subteam nha{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 28-5-2013 10:32:05 | Chỉ xem của tác giả
가지 마 .

Wolf boy . một trong số ít phim Hàn có thể lấp đầy rạp ở Việt Nam (mà có lẽ là phim đầu tiên) . Mình đi coi ở tuần thứ 3 công chiếu, cứ tưởng là sẽ vắng khách, nhưng cuối cùng lại phải ngồi hàng 3 vì . hết vé -.- Coi hơi mệt, nhưng bù lại lúc anh xuất hiện thì chẳng mệt tí nào  Nhìn anh ở cự ly gần và phóng đại rất là . đãTrong rạp, khá nhiều người thẫn thờ sau khi xem xong. Anh kia trước mặt mình đi coi với bạn gái, hai người khóc sụt sịt, lúc đứng lên đi về, có khá nhiều người (kể cả con trai) ngồi nhìn màn hình mà thẫn thờ . nuối tiếc, cố gắng coi anh Sói đứng nặn người tuyết đến cuối phim =((. Một bộ phim QUÁ ẤN TƯỢNG. Phim mở đầu rất vui, ngây thơ, hồn nhiên, nhưng phần sau thì . Nội dung tuy không mới lắm, nhưng diễn viên quá ấn tượng. Kẻ làm mình ghét thì ghét cay ghét đắng, ghét đến nỗi muốn nhào lên màn hình xé xác ra. Người làm mình thương thì thương vô cùng . thương đến nỗi . muốn đem về nuôi, nhường hết khoai lang khoai tây các thể loại khoai cho ảnh, nhưng tiếc là Sói rất chung thủy

Mình là một đứa khó khóc, vậy mà lâu rồi, lâu lắm rồi mới coi bộ phim làm mình khóc thảm thiết như vậy -.- Đi coi 5 người, rạp chật kín mà từ giữa phim, mình có cảm giác như mình ngồi coi một mình giữa rạp. Đầu phim thì cười như con điên, nhưng từ giữa phim đến cuối phim, mình ngồi im lặng như tượng đất, chẳng thèm lau nước mắt, để nó tự do, cảm giác đau, và có chút bất lực, bất lực vì ngồi nhìn, nhưng chẳng làm gì được . Và theo như già nói thì mình khóc khá sớm từ giữa phim đã nước mắt ngắn nước mắt dài rồi . haizza, đơn giản vì mình "xót" (thiệt sự rất xót, nghĩ lại vẫn xót . xót lắm  )

Dẫu biết chuyện này chẳng thể có ngoài đời thực, nhưng vẫn có chút nuối tiếc, nhiều người nói "tại sao Su Ni không ở lại với Cheol Su", mình lại có suy nghĩ khác, mình lại có suy nghĩ là do Cheol Su không "nỡ" để Su Ni ở lại. Nếu anh ấy muốn Su Ni ở lại, nếu anh ấy nhất quyết muốn Su Ni ở lại thì tại sao cuối phim anh ấy lại đứng nhìn theo Su Ni chứ ko chạy theo? Dù sao thì Su Ni đã nói là không cần đợi nữa, anh ấy đã được "tự do" thì hà cớ gì anh ấy phải đứng đó nhìn theo chứ không chạy theo ???? Dĩ nhiên mình nghĩ, nếu Su Ni ở lại thì anh càng vui, nhưng anh cho Su Ni tự lựa chọn, mình cũng nghĩ, có thể Su Ni nghĩ việc gặp lại Cheol Su chỉ là giấc mơ =(( Và nếu Su Ni không ở lại thì cũng không sao cả, vì bản chất loài sói chung thủy nhưng đơn độc!

Về Park Bo Young thì mình chỉ ấn tượng lúc bé đó đuổi anh đi, lúc đó bé diễn rất hay (khúc đó mình khóc điên -.-) Còn lại thì dễ thương . Còn về anh thì . thiệt sự em nghĩ "hay anh là 1 con sói thiệt???" Diễn hay lắm anh à  Không từ nào để nói . chỉ một từ perfect. Giờ thì em đã hiểu vì sao phim này đạt #1 ngay ngày công chiếu -.-

Nói chung là xem phim, trong đầu mình cứ tua đi tua lại suy nghĩ "Anh à, anh một bước lên tiên trong lòng em rồi đó"  Nếu, em nói nếu, em mà có đi fanmeeting của anh, thì em sẽ đem cho anh rổ khoai, để trước mặt anh và nói "기다리" Nhất định!

Song Joong Ki! 기다리! >w<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 4-6-2013 15:32:47 | Chỉ xem của tác giả
DVD bộ film Wolf Boy

FB Ki'ss House
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 4-6-2013 15:34:49 | Chỉ xem của tác giả
DVD bộ film Wolf Boy