Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
6901#
Đăng lúc 23-3-2014 08:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân bị cuồng bạn Junsoo nhưng không hiểu sao đêm hôm qua mơ ngủ lại thấy chú Sung Dong Il và bạn Joonie Mơ thấy bạn Joonie sang Việt Nam với appa vào đúng cái khách sạn mình đang ở, thế là chơi với nó cả ngày =,=, đến lúc nó phải đi ngủ mà vẫn chưa muốn về. Bị chú Dong Il mắng cho 1trận Mơ lẩn thẩn, nói chuyện vs Joonie bằng tiếng Anh rồi chú Dong Il thì quát mình bằng tiếng Việt
Tập sau được gặp lại 3 bố con nhà họ Song rùi. Vui quá. Đang rất thắc mắc: Không biết chuyện j` sẽ xảy ra giữa Chan Huyng và Jiah thấy có quả tim, hy vọng em không bị sét đánh :v Vẫn cứ hận nhà đài sao không mời được chú Jong Kook và Jiwookie cho ss 2.

Bình luận

nói chuyện vs Joonie bằng tiếng Anh rồi chú Dong Il thì quát mình bằng tiếng Việt --ôi mình cx mong muốn đc mơ giấc mơ giống b :vvvvvvvvvv  Đăng lúc 10-4-2014 10:40 AM
ước gì được gặp 3 bố con nhà họ lee luôn thì vui rồi  Đăng lúc 23-3-2014 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6902#
Đăng lúc 24-3-2014 20:38:57 | Chỉ xem của tác giả
Nghe được tin HTV3 chuẩn bị chiếu Dad nên hóng quá chừng
Cũng nhớ mấy bé, cũng hơn năm kể từ khi mùa thứ nhất bắt đầu rồi
Cũng được 3 tháng từ hồi kết thúc ss1 luôn
Đúng lúc muốn xem lại thì HTV3 chiếu, nhưng mỗi tội chiếu bản lồng tiếng, hy vọng là có bản phát lại vietsub thôi chứ xem Lồng tiếng dở lắm

Bình luận

ừm lồng tiếng nghe ko có cảm xúc gì. Hôm trước tập đi đảo Jeju học tiếng địa phương cũng lồng tiếng vào luôn mới ác  Đăng lúc 16-6-2014 08:08 AM
đúng á ~ tui muốn nghe cái giọng lè nhè của Soo 4D mà lồng tiếng thì toi mất rồi  Đăng lúc 16-6-2014 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6903#
Đăng lúc 25-3-2014 16:25:05 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích các bé và các bố SS1, xem hết SS1 rồi nhưng bây giờ mình muốn down lại toàn bộ ss1 về máy nhưng không biết tìm các link down ở đâu, thật mong ad và các bạn ai biết rõ chỉ giúp mình với
cảm ơn mọi người ^^

Bình luận

cảm ơn bạn nhé ^^  Đăng lúc 25-3-2014 08:55 PM
http://kitesvn.com/thread/-mbc-2013-bo-oi-minh-di-dau-the-e55-sd-hd-completed-420628-1-1.html  Đăng lúc 25-3-2014 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6904#
Đăng lúc 28-3-2014 23:42:25 | Chỉ xem của tác giả
dù là có ss2 nhưng mình vẫn đang mò mẫm ss 1
ban đầu bạn giới thiệu mình cũng không hứng xem vì không hứng thú với trẻ con lắm nhưng lúc đó chả còn biết xem gì
thế mà không ngờ giờ đã bị các bé cuốn hút,thật sự là quá quá ư là đáng yêu ấy, cứ càng ngày càng ghiền và xem không ngừng nghỉ vì sự đáng yêu lém lỉnh của các em và tình yêu thương của các ông bố

à hôm trước mới xem ep 41 nói về giếng ma mình phải công nhận là mặt Jong Hyuk đóng ma thật là quá hợp đi ý mình cũng giật cả mình luôn )
Minguk lúc đầu không tin có ma mà tg bố mình bị kéo xuống giếng thật mặt méo xệch cũng buồn cười ko chịu đc ))
ôi thật sự là buồn khi sắp phải xa các bé haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6905#
Đăng lúc 29-3-2014 08:14:58 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ Soo trở lại và bá đạo hơn ngày xưa nữa... nhưng mà chị thix cưng tiếp tục phát huy...
chỉ tội Taksu không biết đường nào đỡ... thôi thì anh em đem nhau dằn một trận cũng được ... đừng để bị thương là được... hùi đó coi đi coi lại cái tập quyền anh tự do của hai anh em cười để vỡ bụng...
đang trong thời gian bấn loạn cứ xem miết đến con bạn quat' lun "Mày thôi cho tao nhờ"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6906#
Đăng lúc 30-3-2014 14:18:21 | Chỉ xem của tác giả
HTV3 chiếu lại SS1 mà lồng tiếng nghe thấy là không ghiền rồi
chất giọng của mấy bé phải tự nhiên mới hay
lồng mấy cái tiếng éo éo nghe mà thấy ứa gan thì đúng hơn
thôi thì nhớ là down lại mấy tập xem cho đỡ ghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6907#
Đăng lúc 4-4-2014 13:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Răng ơi về với Su

Dạo này ẻm ngăm ngăm và chuppy ghê

Cre:FB

Bình luận

TaskSu đẹp trai thật đó  Đăng lúc 25-4-2014 10:44 AM
Em nó được thời kỳ đi bắt ốc móng tay và lên chùa là trắng trẻo xinh trai nhất còn lại trước và sau đó đều đen nhẻm  Đăng lúc 4-4-2014 01:41 PM
TaskSu là mỹ nam rồi, còn thằng cún chả biết giống ai mà có tướng nông dân, sao nhìn ẻm đen quá >.<  Đăng lúc 4-4-2014 01:38 PM
Chubby chubby, cái má nhìn muốn bẹo. Con trai chú Suk Jin và Tak Su tương lai cũng hotboy không thua ai  Đăng lúc 4-4-2014 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6908#
Đăng lúc 4-4-2014 13:31:15 | Chỉ xem của tác giả

Sis ui..hôm trước em nhìn thấy cái ảnh của Cún ý!
Em ôm bụng cười lăn lộn cả buổi ss ợ!
Người đâu lại có hàm răng đẹp quá cơ
Chả biết sau thay răng rồi sẽ dư lào...cơ mà cái đầu cười nhìn yêu ss nhỉ
Cái mẹt thằng em nhìn to hơn cả thằng anh rồi!!!
-
Hơi liên quan tý, ss cho em hỏi, ss kiếm cái áo ở đâu mà nhìn hoảng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6909#
Đăng lúc 4-4-2014 13:37:20 | Chỉ xem của tác giả
Bố Hyuk cười như đang đóng movie kinh dị

source : 이준수 fb fanpage

Tuổi thơ "dữ dội" mà ai cũng phải trải qua

credit: hannaj

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6910#
Đăng lúc 7-4-2014 12:30:58 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bố Jong Hyuk chăm chỉ cập nhật ảnh Su dễ sợ luôn. Ngoài cái mặt lúc nào cũng biểu cảm khó đỡ thì em nó phúng phính dễ sợ, khác xa với ẻm trong tập hồi đó đi học mẫu giáo về. Mà cỡ nào nhìn cũng cưng dễ sợ

Hôm nay coi được cái quảng cáo đầu tiên của Appa Odiga trên HTV3. Trên đó dịch là "Ba ơi, mình đi đâu vậy?". Không biết có phải là để mới lạ so với kiểu quen thuộc với mình rồi hay không. Quan trọng là được lồng tiếng, nghe thử thì hông ưng lắm vì người lớn làm tiếng con nít thấy hơi kì kì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách