Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[J-Zone & Kisumai VN][TBS 2012] Beginners! - Fujigaya Taisuke, Kitayama Hiromitsu, Gouriki Ayame [Vietsub Ep 4-10 END HD Version]

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 30-12-2013 21:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Hơi sến nhưng diễn viên diễn xuất hay

Fujigaya mặc dù lần đầu đóng vai chính nhưng diễn tốt

Nội dung hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 3-1-2014 14:58:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhiều diễn viên lạ quá, không biết đến ai cả. Mới download được 2 tập về coi à, nhưng phim này nội dung rất hay, hấp dẫn, ly kỳ.
Đang tiếp tục download về coi tiếp. Xem thêm vài tập nữa, sẽ lên bình luận đóng góp xây dựng tiếp.
Hehe. Mọi người nên download về coi nha những lúc rảnh.

Cám ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 7-1-2014 15:04:28 | Chỉ xem của tác giả
phim này có lâu rồi mà giờ mình mới xem. Công nhân các nhân vật trong phim bắng nhắng thật, xem rất vui.
Mình chưa xem phim nào có các diễn viên trong phim này đóng nhưng thấy các bạn này đều đóng rất đạt.
phim thú vị vui vẻ, nhưng cũng đầy ý nghĩa ( đúng kiểu phim nhật a)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 8-1-2014 19:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Rất hay  
Cảm ơn taem đã là sub
Team cố gắng lên nhé

Xem từ đầu đến cuối luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 9-1-2014 05:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kịch bản không có gì đặc biệt nhưng đem tới cho người xem những giây phút nhẹ nhàng thoải mái.
Nhờ tính tình cởi mở và lạc quan, Teppei đã khiến các bạn trong lớp thay đổi cách nhìn về cuộc sống, họ hoà đồng và quan tâm tới nhau hơn.
Sự đoàn kết của họ đã đánh tan đi những định kiến và thành kiến trước đó.
Phim làm cho mình nhớ lại lúc mài quần trên ghế nhà trường và giờ đây đã trở thành một kỷ niệm đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 21-2-2014 00:11:33 | Chỉ xem của tác giả
xem tập 1 đã thấy háo hức r, hix hix, phim hay quá, các anh chị của em đóng quá đạt. cơ mà công nhận phục mấy bác biên kịch, sao đầu óc bay bổng, thông minh dễ sợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 29-3-2014 02:42:44 | Chỉ xem của tác giả
phim này đang chiếu trên vtv3 này, sau phim Bác sĩ Jin, trước ít xem phim Nhật mà dạo này thấy TV chiếu nhiều đâm ra xem lại nghiền
mình thấy phim Nhật không nhiều nước mắt như phim hàn nhưng lại rất có ý nghĩa, down về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 4-4-2014 02:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mình đang theo dõi phim Beginners trên VTV3. Thật sự xí hổ quá vì từ trước đến nay ít xem phim Nhật nên chưa cảm nhận được sức hấp dẫn không thể cưỡng lại của những bộ phim truyền hình nhật. Cách đây không lâu mình cắm mặt vào ôn thi nhiều khi nản lắm đau đầu vì bài tập nên bật tivi lên xem thì tình cờ theo dõi bộ phim Bác sĩ Jin, nói thiệt là mình đã khóc rất nhiều vì mình khâm phục bác sĩ Jin về tinh thần, sự quyết tâm, nghị lực, vượt lên hoàn cảnh để đi theo con đường mình đã chọn để không hối tiếc với những lựa chọn của mình. Đến khi phim học viên mới bắt đầu khởi chiếu mình lại được thấy tinh thần nhật một lần nữa. Một Teppei luộm thuộm, hay ngủ gật trong giờ học  nhưng lại là một lớp trưởng tuyệt vời là sợi dây liên kết các thành viên trong lớp. Bạn sẽ thấy các học viên lớp S trưởng thành qua từng tập phim. Bạn sẽ khâm phục sự nỗ lực của từng thành viên lớp S trước mỗi khó khăn thử thác, ghen tị với sự đoàn kết của họ, và mỉnh cười với nhưng giọt nước mắt khi họ thành công, khi họ chiến thắng. Bộ phim này thật sự rất hay, rất ý nghĩ và cảm động. Mình thật sự rất cảm ơn subteam rất nhiều >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 21-4-2014 13:22:58 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã làm sub cho bộ phim dễ thương như thế này.

Dàn diễn viên trẻ, mới, ít có kinh nghiệm diễn xuất, nhưng chắc chính vì thế nên diễn mới tự nhiên đến vậy. Có một số diễn viên lúc mới debut thì mình thấy diễn rất tốt, rất có hồn, nhưng về sau có lẽ vì áp lực nổi tiếng nên họ diễn yếu đi hẳn. Họ không còn nhập tâm vào vai diễn của mình.

Đúng như có bạn nói ở trên là bộ phim hơi sến, nhưng diễn xuất rất hay. Mình xem mà cười ngoác mồm vì xúc động. Các bạn ấy gần gũi nhau quá.

Có hai cặp đôi trong phim. Cặp chính thì quá rõ ràng rồi, còn có cảnh tình cảm nữa. Cặp còn lại thì quá tiếc vì hint tung tóe từ tập về Tachibana trở về trước. Đoạn sau, trừ một tí của tập cuối ra là không còn được thấy hai bạn bên nhau nữa, buồn vẫy ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 19-8-2014 22:50:00 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, thanks sbteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách