Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Valentine's Day 2012][2008] Itazura na Kiss /イタズラなKiss [Vietsub Ep 22]

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 25-8-2012 09:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Để giúp cho film ra có tiến độ nhanh hơn, m có thể tham gia đc khâu nào ngoài encode ko?
Type thì chỉ cần đưa lại mình bản ass của ep trc là đc :">
Mình có thể type tiếp đc :">
Trans Eng cũng đc :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 26-8-2012 13:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Rất hay  
Cảm ơn taem đã là sub
Team cố gắng lên nhé

Xem từ đầu đến cuối luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 27-8-2012 23:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Sub Team ui..phim hay wá àk seo ko làm sub típ vậy...
Làm sub tiếp đi màk ....tks nhìu nhìu nhìu....
Mình bấn phim này wá ùi..:">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 7-9-2012 12:32:42 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi, cho tớ hỏi khi nào thì có ep 13 vậy hả bạn ? ngày nào cũng lên kites hóng mà không thấy ep tiếp theo, các bạn đừng dừng nha,huhu {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 8-9-2012 00:25:06 | Chỉ xem của tác giả
TÂN GIA PARTY - ROYALLAND

Party hoành tráng, trang trọng và sôi động

Bánh xe thời gian vẫn lặng lẽ quay. Từng ngày trôi đi, những chú ong vẫn âm thầm xây tổ. Trải qua biết bao gian nan thử thách từ một mảnh đất hoang sơ đã trở thành một căn nhà khang trang, rộng rãi. Ngôi nhà Royalland chính thức có một vị trí nhất định trên bản đồ kites vào lúc 12h ngày 31/7/2012.

Mời bạn hãy ghé thăm Royalland, đến với những thành viên trong đại gia đình Royalland, và sẽ không thể thiếu người anh "lớn" trong nhà - Roy Chiu (Khưu Trạch) - chàng diễn viên điển trai với giọng hát ngọt ngào, lối diễn xuất thần cùng niềm đam mê đua xe mãnh liệt. Không những thế, các bạn còn có cơ hội được giao lưu, kết bạn, cùng tham gia gameshow cực hay với giải thưởng hấp dẫn!

Thiệp chính là vé máy bay đáp xuống Royalland, đến thẳng party lun

Hãy đến với Royalland vào lúc 19h30 thứ 7 ngày 8/9/2012, đừng bỏ lỡ một buổi tối thật vui và cơ hội rinh xèng thật lớn các bạn nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 11-9-2012 22:40:23 | Chỉ xem của tác giả
1 phút cho quảng cáo ;))

DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 26-9-2012 15:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Hic, lâu rồi mới cm, lâu lâu lại vào xem có vietsub chưa ==
Nhưng hình như bộ này bị drop rùi hay sao á :((
Tiếc quá đi, theo nửa tiến độ rồi mà h bị drop :((

Bình luận

nếu sweet nói thế thì yên tâm rồi :">  Đăng lúc 27-9-2012 10:22 PM
phim chưa drop nhé, nếu drop thì màu thread trong box sẽ chuyển sang màu xanh dương ^^  Đăng lúc 26-9-2012 05:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 29-9-2012 20:33:43 | Chỉ xem của tác giả
A, nhóm sub cho tớ xin phép up bộ này lên Cổng Anime ViệtSub của VnSharing nhé. Xin cam đoan là không chỉnh sửa bản sub gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 8-10-2012 16:43:50 | Chỉ xem của tác giả
Xin phép cả nhà cho mình PR 1 chút nhé ^^ Đây là cuộc thi của Vzone :D mọi ng hãy cùng ủng hộ cho sự phát triển của khu V nhà mình nhé ^^

"Đằng sau tất cả những công trình vĩ đại nhất của thế giới này đều có bóng dáng của người phụ nữ" - Lamartine đã nói vậy và trong cuộc đời này, những người phụ nữ lặng lẽ âm thầm mà vĩ đại ấy hẳn không thể thiếu mẹ, chị em gái, cô bạn thân, hay thậm chí cô giáo xinh xinh hồi tiểu học ... hoặc bất cứ ai từng ở bên để chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với bạn phải không?
Nếu ngần ấy năm họ đã sống và yêu một cách lặng lẽ, nếu bạn chưa tìm ra cơ hội nào thích hợp để bày tỏ cảm xúc dạt dào trong tim thì đừng chần chừ, hãy cùng tham gia vào cuộc thi “Hát cho người tôi yêu”. Những ca từ ngọt ngào cùng giai điệu sâu lắng sẽ thay bạn nói lời yêu thương đến những người phụ nữ mà bạn hằng yêu quý.

Thời gian: Từ ngày 6/10/2012 – 15/10/2012.
Đối tượng tham gia: Tất cả các dân phố Diều, không phân biệt nam nữ, già trẻ. ^^!
Cơ cấu giải thưởng: Ban giám khảo sẽ chính là các dân phố Diều bình chọn cho các bạn
          Giải Nhất: 5555 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Nhì: 3333 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Ba: 2222 Kite$
          Giải "Giọng ca truyền cảm nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$
          Giải "Lời nhắn nhủ ngọt ngào nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$

Đây là vé mời, các bạn click vào ảnh để tham gia nhé!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 27-10-2012 23:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Mãi đợi film này tiếp tục ra ep mới ^^
Cố lên nhé ^^
Ngày nào cũng vào check xem có ep mới chưa ==
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách