Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar Year 2014 - 2013] Đã đến lúc (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 30-5-2014 15:53:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer nhìn đã quá trời, cơ mà muốn xem phim mà gió mềnh hơi ít, có bợn nào ủng hộ tí hem , nội dung nhẹ nhẹ xem vs ghẹ là hợp lý, hớ hớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 3-6-2014 10:27:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer giới thiệu phim hay quá, nội dung phim lại hấp dẫn nữa chứ... Thanks các ST nhiều nhiều nhé. Lại có phim xem rồi! Ken thích thể loại tình cảm nhẹ nhàng như thế này, ngồi xem vào dịp cuối tuần, sau những ngày làm việc căng thẳng, thấy thư thái nhẹ nhàng lắm! Thanks các ST lần nữa nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 4-6-2014 08:22:44 | Chỉ xem của tác giả
lên 10 down film nào, còn ai giữ seed ko hè :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 4-6-2014 11:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tóm tắt nội dung thấy dễ thương gì đâu, download về cuối tuần xem nào, tình cảm hài hước nhẹ nhàng ntn đúng phim mình thích, cô nàng Rachel miệng rộng của tôi, miệng mình cũng rộng nè, mà sao ko xinh như nàng ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 11-6-2014 11:54:15 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 24-6-2014 14:10:30 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá, nhưng có vài chỗ hơi khó hiểu, như lúc ông Tim ổng quay về quá khứ thì Tim của quá khứ hình như tự biến mất. Chứ như trong Đôrêmon thì sẽ thấy chính bản thân mình của quá khứ lun. Có những lúc Tim quay về quá khứ và tiếp tục ở đó, có có những lúc lại trở lại hiện tại, vậy là Tim có khả năng đi đến tương lai từ quá khứ thì phải.
nói gì thì nói chứ phim coi khá là nhẹ nhàng, cảm thấy cuộc sống chớp mắt cũng sẽ qua nhanh như gió vậy, thích cách ông bố chỉ cho Tim sống 1 ngày 2 lần để tận hưởng những thứ mà chúng ta quá vội nên ko kịp nhận ra. đề tài ko mới nhưng cách diễn biến của phim khiến chúng ta bị cuốn vào
tks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 8-7-2014 23:30:46 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, thanks team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 9-7-2014 18:28:06 | Chỉ xem của tác giả
biết cái phim này nhờ ost
bài How Long Will I Love You quá hay m/
mà chị đóng nữ chính cũng chuyên trị mấy phim tình cảm
diễn ngọt kinh khủng
nhớ ko nhầm ngày xưa chị đóng Mean GIrls thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 15-7-2014 23:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Bộ film thật tuyệt! Mình mong tình cảm giữa mình và bố được như trong bộ film này. Con yêu bố nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 26-7-2014 22:32:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Mình thấy phim này không quá nhấn mạnh về tình yêu mà còn nói lên được nhiều điều, về tình cảm gia đình và sự lựa chọn trong cuộc sống. Cảm động nhất là khi cô vợ quyết định có thêm con, đồng nghĩa với việc khi đứa bé được sinh ra Tim sẽ không thể quay về quá khứ, thời điểm trước khi có đứa bé để mọi việc không bị xáo trộn. Đúng là chỉ có gia đình mới hi sinh cho nhau như vậy, ba Tim cũng đã hi sinh 1 phần năng lực trời phú, ko quay về để thay đổi bất cứ điều gì chỉ để vẫn có cậu con trai Tim trong đời, chứ không phải là một cậu con nào khác. Lần gặp gỡ cuối cùng của hai cha con thấy thương lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách