Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy 1st Kites Anniversary][Fuji TV 2012] Great Teacher Onizuka - AKIRA, Takim

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 20-9-2012 18:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì , mình hok dám giục sub team đâu nhá cơ mà cái cổ mình dài gần bằng hươu cao cổ rồi
ngày nào cũng zô hóng hết ah {:411:} cứ hy vọng sẽ ..... rồi lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 21-9-2012 09:41:17 | Chỉ xem của tác giả
Wow ... Truyện hay lắm ... Phim cũng vậy ... Mình dã xem ùi ...
Hjhj Onizuka Eikichi là số 1. Ủng hộ nà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 22-9-2012 12:16:14 | Chỉ xem của tác giả
ủa.. bên nhật ngừng chiếu ùi hả bồ.... hjz.. hóng quá..
...........................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 22-9-2012 19:05:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem ani rồi mà xem dramas cũng vẫn thấy hấp dẫn. Có nhiều đoạn ko bựa như ani :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 22-9-2012 21:15:36 | Chỉ xem của tác giả
[22.9]‘GTO’ chiếu tập phim đặc biệt dài 2 tiếng vào tháng 10

Bộ phim ‘GTO‘ (Fuji TV) sẽ trở lại với màn ảnh nhỏ qua phần phim đặc biệt dài 2 tiếng vào tháng 10 này.

Bộ phim làm lại lần này do AKIRA của nhóm EXILE vào vai chính ‘Onizuka Eikichi’ vừa hết thúc tập cuối vào ngày 11.9. Trong phụ phần này, anh chàng sẽ phải đối đầu với những chính trị gia tham nhũng để bảo vệ những đứa trẻ tại một viện mồ côi sắp sửa bị đóng cửa.

AKIRA nhận xét, “Tôi có dự cảm rằng 11 tập phim này vẫn chưa phải là kết thúc. Tôi có cảm giác mình vẫn chưa dứt duyên với nhân vật này và vẫn còn cơ hội cho tôi hóa thân thành anh chàng Onizuka Eikichi. Các bạn hãy chờ đón một GTO càng lúc càng thêm sôi động nhé!”

Phần phim đặc biệt này diễn ra sau kết thúc của phần phim chính vài tháng. ‘Onizuka’ nổi giận vì trại trẻ mồ côi ‘Smile Duck’ (trong truyện là ‘White Swan’) sắp phải đóng cửa vì một dự án của thành phố có chút ăn chia dính líu đến một vài chính trị gia. Với bản tính của mình, anh chàng không thể làm ngơ cho mọi chuyện diễn ra như thế được. Cùng với học sinh lớp 2-4, thầy giáo của chúng ta ra tay tương trợ kẻ yếu thế.

Phần lớn các diễn viên trong phần phim chính sẽ tiếp tục vai diễn của họ trong phụ phần này, bao gồm Takimoto Miori, Kuroki Hitomi, Shirota Yu, Yamamoto Yusuke, Kawaguchi Haruna.

Một số nhân vật mới trong truyện cũng sẽ xuất hiện với đôi chút thay đổi thường thấy ở các bộ phim chuyển thể. ‘Fujisaki Shinomi’ – người phụ nữ làm việc ở trại trẻ mồ côi, có tình cảm đơn phương với  Onizuka. ‘Wakui Mayu’ – một nam sinh toàn tài mới gia nhập lớp 2-4. Trước kia, cậu từng ở trại trẻ mồ côi này nhưng về sau đã được nhận nuôi. Cha nuôi của cậu bé sắp sửa tranh cử thủ tướng nhiệm kỳ tới. Cả một nhân vật tên là ‘Ageha’ từng ở cùng trại trẻ ‘Mayu’, luôn bảo vệ cậu nhóc bằng mọi giá. Danh sách diễn viên vào các vai mới này vẫn chưa được thông báo.

Tập phim đặc biệt sẽ chiếu trên kênh Fuji TV vào lúc 9h tối ngày 2.10.

====================

Source : tokyohive
Vtrans : [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 23-9-2012 09:02:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi wá tuyệt, thần tượng của mình, tks subteam nhìu, cố gắng đừng drop nghe các bạn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 24-9-2012 09:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Tui cũng định hỏi subteam có làm cái phần đặc biệt ko
phim này hay mà drop uổng lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 24-9-2012 10:52:23 | Chỉ xem của tác giả
Clip hậu trường phim

http://v.youku.com/v_show/id_XNDIyNTI1MjY4.html

mình ko biết post link clip bên youkou
mọi ng bấm vào link coi nhé :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 26-9-2012 09:59:56 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi nhà mình có làm sub tiếp bộ này không vậy ?
hóng quá trời nè
huhuh,hok thấy thông báo gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 26-9-2012 13:59:27 | Chỉ xem của tác giả
phim này hồi còn đi học có đọc truyện rồi
cũng đã xem phim hoat hình o2y , bây giờ người thật đóng ko bik thế nào???
thank bạn đã share nhé... ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách