Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Film][2014] La Belle Et La Bête - Người Đẹp Và Quái Vật | Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-7-2014 00:01:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ôi cảm ơn kites nhé.
trời ơi mong phim này mãi
thích quá, cảnh đẹp, người đẹp, trông cứ như mô ấy
mình còn tìm được 1 link torrent 11G xem trên TV sướng dã man con ngan, nhưng mà xem trên tv ko lắp được sub. cuối cùn thì kites đã làm phim này rồi
hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-7-2014 00:15:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trời ơi cảm ơn subteam lắm lắm, thấy mọi người làm phim này thật là vui quá trời quá đất đi mà
từ ngày phim ra rạp thích lắm mà không được đi coi vì toàn thấy chiếu bản lồng tiếng, trong khi mình lại thích nghe tiếng Pháp cơ.
Phim gì mà vừa huyền ảo vừa đẹp lung linh từng milimet.
Giờ chắc phải treo máy cả đêm để mai coi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-7-2014 00:17:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cổ tích người đẹp và quái vật thì quá quen thuộc rồi nhưng đến giờ mới biết nguyên gốc của truyện này lại là của pháp. đã đọc truyện và xem hoạt hình, giờ thì mong rằng chuyển thể thành phim sẽ không làm mình thất vọng.thanks st đã làm phim này, ủng hộ st hết mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-7-2014 00:32:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim rất hay, đã đọc truyện và xem hoạt hình, hok ngờ bản gốc là của Pháp, h lại đc xem film, thấy film Pháp rất hay và ý nghĩ nhớ
Thanks subteam nhìu nhìu
P/S: có bạn nào có file sub tiếng Pháp send cho mình với, muốn có sub tiếng Pháp để luyện, thanks nhìu nhá
mail mình là: [email protected]

Bình luận

Phim này hiện tại chưa có file sub tiếng Pháp bạn nhé.  Đăng lúc 18-7-2014 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-7-2014 00:53:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

bạn ơi mình không xem được, bạn có thể up lên youtube được không? mình đã bấm vào link trên nhưng không thấy gì

Bình luận

Chào bạn, bạn đã bao giờ download link torrent chưa? http://www.vn-zoom.com/f77/huong-dan-download-torrent-cho-nguoi-moi-dung-1608383.html Link đó là link down chứ không phải link onl   Đăng lúc 18-7-2014 07:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-7-2014 01:27:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tốc độ nhà F làm việc thật là đáng kính phục,
phim này mới ra không bao lâu nhưng mình chưa có dịp xem,
bây giờ chỉ đợi có link Fshare là down về xem liền thôi.
cám ơn subteam và em Gà thật nhiều nha,
vừa được xem phim vừa được thưởng nữa, hoan hô nhà F !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-7-2014 02:05:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cái này là phiên bản pháp hah ta ..
sao disney chưa có bộ phim này mà người đóng nhỉ?
coi tiếng anh còn học được chút ít ... tiếng pháp ...@@

Bình luận

bạn ơi có thể edit bài viết thành 3 dòng được không? Cảm ơn bạn  Đăng lúc 18-7-2014 07:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-7-2014 02:50:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nhà F dao này năng động quá  

rất là hoan nghênh nha, e nói zùi dù hay or dở thì bất cứ project nào của khu F em đều ủng hộ nhiệt liệt hết mình

chứ đừng nói là tác phẩm kinh điển này.

chưa down phim cơ mà khi nào down và xem xong sẽ cmt tiếp.

iu nhà Pháp lãng mợn ngọt ngào này nhiều

hy vọng càng ngày càng thấy được sự phát triển của nhà F và các project sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 18-7-2014 04:55:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đây là phim thứ 2 mình xem của F zone sau Quận 13, thể loại cổ tích này khá quen thuộc nhưng xem lại vẫn thấy rất mới mẻ, tuy rằng cách dàn dựng của Pháp có chút khác lạ so với của Walt Disney nhưng nhìn chung là phim ở mức chấp nhận được, một kết thúc bình yên hạnh phúc không theo kiểu sa hoa lộng lẫy quen thuộc, nhưng cá nhân mình thích cái kết với cuộc sống đơn giản như thế và nó cũng đúng với con người thật của Belle. Thank subteam!

Bình luận

Sr nhầm :)  Đăng lúc 18-7-2014 07:17 AM
Vừa thấy trên facebook có link down. Truyện, hoạt hình, phim mình đều xem rồi. Thử xem bản French này thế nào Thank subteam!  Đăng lúc 18-7-2014 07:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-7-2014 05:40:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thực sự mà nói thì mình rất ít khi download phim ở F-Zone nhưng mà khi đã down thì toàn là phim hay thui. Hết Ratatouille rùi lại đến phim này. Cám ơn Subteam nhiều lắm!

Bình luận

Mình phải down thử bản tiếng Pháp xem thế nào!  Đăng lúc 19-7-2014 01:58 AM
Ratatouille là phim của Pixar mà? có cả bản tiếng Pháp à?  Đăng lúc 19-7-2014 01:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách