Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2013] Jao Sao Salatan _OM & KWAN

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 27-1-2014 17:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Em chỉ mới coi sơ vài đoạn raw nhưng cảm thấy hấp dẫn rồi,Kwan dễ thương cực
Rating phim cũng đang tăng dần,nhưng so với phim của CH7 trước đây thì rating những năm gần đây có vẻ thấp hơn nhiều,mong rate sẽ càng ngày càng tăng
Thấy dân tình khen phim này quá chèn,em đang đợi có DVD rồi xem chứ giờ xem raw chẳng hiểu gì hihi
Mấy fan Trung Quốc làm sub nhanh thật,mới có mà h đã có phụ đề rồi,có người biết tiếng Thái đúng thật có ích quá đi mà hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 27-1-2014 17:50:24 | Chỉ xem của tác giả

Trên mạng xã hội Pantip đã có một nơi dành riêng cho những fan của lakorn này hihi

Bình luận

OK family tên nghe ngộ ghê  Đăng lúc 27-1-2014 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 27-1-2014 22:51:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái quả tập 1 nói thật là ko đỡ đc với cảnh Om tắm luôn đó, theo lẽ thường tình thì đáng nhẽ phải là con gái tắm con trai nhìn trộm mới đúng chứ, trong lúc tắm con gái có những động tác vớt cánh hoa, tung hoa, hoặc xoa xà phòng. Thế mà đạo diễn và biên kịch lại cho Kwan thành kẻ đạo chích biến thái đi nhìn trộm con trai ng ta tắm, đã thế lại nhìn mắt tròn mắt dẹt, mồm há hốc ko ngậm lại đc chứ, trời đất, nói thật xem cảnh này mình ko thể ngừng cười đc ấy, công nhận Om có quả khoe thân ko đỡ đc thật đó, mà sao lại có cái khu tắm nó thông thoáng và tạo điều kiện cho ng ta dòm ngó thế ko biết nữa ấy (đúng là ý đồ của đạo diễn tất cả nhỉ)
p/s: Cám ơn @san_san nha, nhờ có nàng này mà ta mới có trận cười vỡ bụng với phim này

Bình luận

cô chị thì đáng ghét khỏi nói rồi, nhưng mà đứng 2 thuyền mà lại nhảy xuống sông rồi, ko biết mất tích đâu rồi ấy chứ  Đăng lúc 5-2-2014 04:17 PM
Cô chị một chan đứng 2 thuyền mà  Đăng lúc 4-2-2014 01:04 PM
xem xong ep6 rồi, có vẻ cô chị là gái lẳng lơ rồi, Om bị mắc lừa rồi, còn cô em thì chịu khổ thay rồi  Đăng lúc 30-1-2014 04:44 PM
Thì vẫn còn yêu cô chị mà lại  Đăng lúc 29-1-2014 08:56 AM
ep 4 và 5 đc up rồi đó, xem đã, cảm giác Om là người nói 1 kiểu nhưng làm 1 kiểu :v  Đăng lúc 29-1-2014 12:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 28-1-2014 23:00:38 | Chỉ xem của tác giả
Kwan đóng nhí nhảnh ghê cơ , xem mấy cái đoạn gọi Om là " chồng " sao nghe mà ngọt thế không biết , đã thế lại còn rất tinh quái nữa chứ hài không tả được
cái anh đóng vai bạn thân của kwan cũng rất vui lúc nào cũng mơ mộng về em ý mà đau ruột
Om trong phim này xuống sắc quá , đem nhẻm ah.Không còn đẹp zai như mấy flim trước nữa , nhưng vẫn manly lắm

Bình luận

engsub trên viki à?  Đăng lúc 30-1-2014 04:44 PM
Tình hình là đã cò engl Sub rồi bao giờ mới có vietsub đây  Đăng lúc 29-1-2014 08:58 AM
trông Kwan cứ bơ tờ lờ phờ ra ấy, chắc về sau ng ta mới đc lên đời, thấy mấy cảnh cuối phim cũng xinh phết mờ  Đăng lúc 29-1-2014 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 2-2-2014 14:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhà cửa vắng vẻ thế này . Không ai xem flim ah buồn thế
theo tin mới đi gom góp được thì 2 bạn trẻ của chúng t sắp tới sẽ đóng với nhau trong một bộ flim nữa haha vui quá cầu mong không có sự thay đổi gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 4-2-2014 00:43:00 | Chỉ xem của tác giả
Thì mới xem tới tập 6 thôi mà, tập tuần này thì chưa thấy động tĩnh j mà, hix, đang hóng lắm đây nè, mà cảm giác nhà này ít ng thế nhỉ, ko thấy các bạn vào tám j cả ấy
Thế hả, sắp lại đóng cặp vs nhau nữa hả, mà ta nói thật nha, 2 ng hợp gu lắm ấy, ta thấy Kwan đóng hợp với Om luôn, cả về ngoại hình (vì cả 2 đều đô con cả đó ^^) cả về diễn xuất nha, ta xem nhiều phim của Kwan đóng rồi, chưa thấy phim nào mà hợp gơ như Om nha, kiểu diễn rất chi là tự nhiên ấy, xem rất đằm thắm nữa chứ, trời lại có 1 cặp nữa mà ta kết rồi ta ship rồi nè

Bình luận

có khi thành cặp đôi của năm 2014 cũng nên :v  Đăng lúc 5-2-2014 04:22 PM
Mong sao CH7 lăng xe cặp này nhiệt tình vào :))  Đăng lúc 4-2-2014 01:06 PM
Chuẩn đấy xem hậu trường hai người này nhắng nhít phết  Đăng lúc 4-2-2014 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 5-2-2014 09:18:47 | Chỉ xem của tác giả

credit: Om club

Bình luận

càng ngày càng thắm thiết rồi đây, ta thích điều này :v  Đăng lúc 5-2-2014 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 5-2-2014 09:24:12 | Chỉ xem của tác giả

credit : Om Club
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 5-2-2014 17:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Bài được san_san sửa lúc  5-2-2014 05:02 PM

Đã nghiền hết 8 tập công nhận hay thật
xem đến tập 8 rút ra một điều cô chị không hề hiền lành mà trái lại rất khôn ngoan và ghê gớm , nhưng rốt cuộc là cô chị này biến đi đâu sau khi thoát chết ??
cô em thì tinh quái và lắm trò , hở tý là dùng nắm đấm tốt bụng và dễ thương, có vẻ như trái tim đã bắt đầu biết rung động rồi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 5-2-2014 22:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Chết chết rồi, do ta xem đi xem lại nhiều lần quá để đoán nghĩa chúng nó nói thành ra bây giờ ta hơi bị soi mói bọn nó chứ, chẹp, ta phát hiện ra rất nhiều cảnh đạo cụ và phục trang nó ko thống nhất từ đầu chí cuối, đặc biệt là tóc của Kwan chứ, mặc dù trong 1 cảnh mà quay đi quay lại từ tóc buộc cao đã hóa thành buộc thấp, từ cong đuôi thành duỗi đuôi chứ, herher, cái này có vẻ làm mất cái hay đi, có khi ta phải điều chỉnh kiểu tua đi tua lại này thôi
Vừa xem xong tập 8 rồi đây, thấy tập 8 này chúng nó thân thiết dã man đó, có vẻ là do Kwan bị thương phải vào nhập viện nên Om mới trắng mắt mà nhận ra, bây giờ thì chấp nhận mọi lời nói dối của Kwan hết trơn à, kiểu như thấu hiểu và muốn quay trở lại với vợ rồi, còn trao nhẫn nữa cơ mà, nhưng mà khổ Kwan ko có nhận, mặt đực ra ấy chứ, kiểu cũng thương mà, nhưng mà Om nhớ lại những kỉ niệm của 2 đứa ấy, có xen lẫn cả kỉ niệm của cả cô chị và cả cô em. Ta có cảm giác đạo diễn cố tình để thế, vì Om chưa biết, chưa phân biệt đc đâu là chị đâu là em mà, kiểu tình cảm vẫn đang lung tung đây.
Còn cô em có vẻ thích Om rồi, tin tưởng, Om đưa cho cái j cũng uống chứ, chẹp, rồi còn cười khi đc Om chăm sóc nữa chứ, rồi ko bỏ đi khi thấy Om làm cơm cho mình nữa chứ, nói tóm lai là phải lòng nhau rồi. Khổ với Om thì kiểu như làm lại tình yêu từ đầu, còn với Kwan là tình yêu đầu đó, chẹp.
Vẫn buồn cười anh của Kwan phải giả dạng gay ấy, bây giờ thì gây hiểu lầm hết trơn rồi, tập 9 tới là ngủ chung với gái đây, mà gái lại cứ nghĩ là cùng giới nên rất tự nhiên và thoải mái chứ :v

p/s: Lại đợi tới đầu tuần vậy

Bình luận

cũng ko chắc lắm, haiz, vì phim này trên viki thấy engsub còn chậm nữa đó thì vietsub chắc còn lâu  Đăng lúc 6-2-2014 01:39 AM
Công nhận phim càng hấp dẫn rồi đấy :D không biết có ai làm vietsub không nhỉ ??  Đăng lúc 5-2-2014 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách