Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: petheo3000
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sóng Gió Cuộc Đời / Kluen Cheewit | Yaya Urassaya & Mark Prin Suparat | E15 End Completed

[Lấy địa chỉ]
441#
Đăng lúc 28-2-2018 10:45:27 | Chỉ xem của tác giả
phim hay!!! tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

442#
Đăng lúc 1-3-2018 09:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Tóm tắt nội dung phim thấy hay quá, diễn viên cũng oke. Sao mình ko biết đến sớm hơn nhỉ? May mà cuối cùng cũng phát hiện ra. Down nhanh thôi. Cảm ơn các bạn ST nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 25-3-2018 12:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi phim khác thì xem phim này, hồi trước không tính xem dù khá thích bạn Mark vì đọc nội dung hơi cẩu huyết và xuyên suốt quá trình là hiểu nhầm với ngược nhau. Tính xem onl thôi nhưng cuối cùng thích quá lại muốn down lưu về. Kỳ thực phải công nhận đến phim này thì diễn xuất của cặp đôi chính lên 1 cách đáng kể không còn qúa gượng gạo nữa, cũng như nội dung khá gay cấn. Xem xong bộ này thấy cặp này đóng cũng hợp phết )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 13-4-2018 09:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá rồi mới vào xem lại phim Cá nhân mình vẫn thấy phim này mang tính "nữ chủ", Yaya diễn chưa thực sự quá xuất sắc nhưng mà khá hơn trước rất nhiều. Còn anh Mark béo thôi cũng tiến bộ chút rồi, mong là sẽ được gặp 2 em ở các dự án khác, và đóng cặp với nhiều diễn viên khác của đài 3 nữa.

Ps: may mà cái phim này không đến mức "no chemistry" như Tawan deard, hồi chờ phim cứ sợ vậy )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 20-4-2018 09:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi phim Thái mà bị đắm vào bộ này, ngược xuất sắc luôn, ngược tâm ngược thân như thế mà tình yêu vẫn cứ đâm chồi bén nảy được, và cũng thật sự thương cho số phận của jee và cả sự dũng cảm trong tình yêu của cô ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 28-4-2018 16:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Minh rat mong duoc xem phim. Cam on ad.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 5-5-2018 16:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong Ngược dòng thời gian để yêu anh có bạn giới thiệu phim này vào xem thử. Nữ chính xinh quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 24-5-2018 19:03:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sau bao nhiêu bộ cuối cùng cũng tìm đk bộ ứng ý nhất về kiểu ngược luyến thế này, cám ơn dàn admin đã sub, biết bộ này lâu lắm rồi nhưng bây h mới có thể xem, bộ này làm mình nhớ đến secret 2014 của jisung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

449#
Đăng lúc 4-6-2018 17:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem "Duyên trời định" yaya xinh vô cùng, phải lùng xem các phim của cô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

450#
Đăng lúc 15-6-2018 20:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nhiều người khen hay nên xem thử, mình rất thích xem phim của Yaya
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo