Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Danh Chính Ngôn Thuận / Mia Taeng | Chompoo, Rome - Vietsub Ep 14 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 16-2-2012 11:14:42 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 15-2-2012 23:37
chúa ơi tem ....................... tem này của em..............................
omg  ...

HUHU
ĐÊM QUA CÀY WANIDA LÀM MÌNH MẤT CON TEM NÀY{:430:}
vãn phải nói lại là Nangrai xấu quá nhờ
xem mà đau tai,đau mắt
chắc ST kiếm đc raw đẹp
tối về ta cắm máy liền

Bình luận

raw thì rất đẹp nhưng nangrai quá xấu nên raw có đẹp mấy cũng chả cứu vãn đk :(  Đăng lúc 16-2-2012 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 16-2-2012 19:18:19 | Chỉ xem của tác giả
mia taeng đãng khởi công tập một
rồi sau vui quá,nhưng mình muốn
mod có thể nhanh hơn nữa để
mình có thể xem tập 5 của phim
vì vừa đến tập đó thì phim bị ngắt
nên rất là ấm ức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 16-2-2012 22:50:13 | Chỉ xem của tác giả
nhan gửi lúc 16-2-2012 19:18
mia taeng đãng khởi công tập một
rồi sau vui quá,nhưng mình muốn
mod có thể nhanh hơn ...

chú ý ko hối sub
subteam không chỉ làm mỗi mia teang
với lại không phải cứ muốn làm là làm ngay được..
phải có engsub mà bh engsub các tập sau đã có đủ đâu mà n đòi làm nhanh cơ chứ???
tài khoản của bạn làm engsub trên utube cũng vừa bị khóa rồi còn...

Bình luận

Bạn ơi mình có đủ engsub của bộ này nè. Nếu các bạn cần thì báo mình để mình re-up cho :)  Đăng lúc 18-2-2012 08:17 PM
bạn này làm qi dao ah... ôi trời ah... càng ngày càng thấy cái chiến dịch của mỹ nó thật là độc ác :((  Đăng lúc 16-2-2012 11:49 PM
Bị khóa rồi à?Lâu rồi mình k vào đấy,mình còn đang đợi bạn đấy sau này làm Qi Pao của ss Ann  Đăng lúc 16-2-2012 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 17-2-2012 09:09:38 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung rất hay, dàn diễn viên chính rất đẹp trai . Sắp tới đây sẽ ăn ngủ ko yên vs phim này đây {:447:}

Bình luận

bạn ơi việc mất ăn mấy ngủ của bạn sẽ không lãng phí  Đăng lúc 18-2-2012 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 17-2-2012 10:20:45 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhá mình hóng phim này từ hồi trong năm
Xem trailer xog là mê luôn phim.Mà chị nữ chính xinh thật
Down ep 1 về xem thui ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 17-2-2012 23:27:38 | Chỉ xem của tác giả
subteam đã có sub rồi.
Chomp à, vậy là chị đã đến đây.
e sẽ ôm ấp từng tập từng tập cho đến happy ending, mặc dù đã đc xem tiếng Thái r.
chị hãy cố gắng thật nhiều nữa nha để có thể trở thành 1 trong nh dv nữ hàng đầu của CH3.

Bình luận

à mình biết bập bẹ tí chút vì trc kia nhà mình là Thái Lan về nước.  Đăng lúc 18-2-2012 12:07 AM
bạn xem tiếng Thái rùi sao?thế bạn biết tiếng Thái ko bạn ;;)  Đăng lúc 17-2-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 18-2-2012 16:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình mới xem hồi dịp "Tet holiday" thoai, cái ấn tượng đầu tiên và cũng là nguồn cảm hứng để mình có thể xem típ phim là ss Chompoo xinh, bị sở thích ham dòm người đẹp  nhưng cảm nhận là trong ánh mắt ấy, ko biểu đạt được tâm trạng cũng như nội tâm nhân vật
Có mỗi điều mình vẫn ấm ức, n'ang gì già chát zị  tính cách xấu xí thì thể hiện rõ mường mươi, có che giấu gì đâu, thế mà p'ek vẫn mù quáng  a í ko có tâm đã đành, mà cũng chẳng có mắt nhìn nữa, thiệc là rõ khổ mừ
Trong kho tàng fim Thái mà mình nghía tới, phim này xem ra cách xây dựng nhân vật hơi bị lạ, vì thông thường tuy p'ek dù có playboy nhưng được xây dựng rất chân thành trong tình củm, đã iu ai thì sẽ thật lòng  còn a p'ek này, được mỗi điểm mạnh là handsome, cứ có đốt đuốc soi mình cũng chả thấy có bất kỳ ưu điểm nào, hình như anh ấy đâu có thật lòng với ai, vậy thì ở cuối phim, a ấy quay zìa với zợ, mình chẳng tin tình iu mà anh ấy dành cho vợ là thật lòng, biết đâu hắn sẽ lại thay đổi ko chừng

Bình luận

hì đúng í ss roài, cốt truyện hay, và fim sẽ hay hơn nữa, níu p'ek ko ngiu, n'ang cũng xinh, chớ mới thấy n'ang, ss mún dội hàng lìn =))  Đăng lúc 19-2-2012 12:28 AM
ss giống em roài 1 nangek đẹp và đơ 2 nangrai xấu và già 3 pek đẹp trai và ngu nhưng mờ cốt truyện khá hấp dẫn chỉ tội vài chỗ hơi phi lý thoai ^^  Đăng lúc 18-2-2012 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 19-2-2012 10:25:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phim này lắm, mua đĩa về bị mất tập đành nghiền bản raw luôn!!! Tuy là có vài tình tiết hơi gượng gạo nhưng nhìn chung cũng ổn mà. @_@
Thích sis Chompoo nên thiên vị vai của chị ấy... quá quá xinh!!! Hehe!
Cảm ơn subteam vì đã sub phim này nhé.
Sybteam fighting!!!

Bình luận

mình rất vui khi biết có thêm một người cùng thích chomp.và có thời gian thì qua nhà ss chơi nhé  Đăng lúc 19-2-2012 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 19-2-2012 13:24:08 | Chỉ xem của tác giả
SKR_123 gửi lúc 19-2-2012 10:25
Mình thích phim này lắm, mua đĩa về bị mất tập đành nghiền bản raw luôn!!! Tuy là c ...

hình như bạn là người mới hả,
nhưng rất vui được biết bạn
không biết bạn thích phim nay cơ nào
nhưng mình thì rất rất thích
mình đã xem nhiều lần mà lần đầu tiên mình xem
là xem tiếng thái tuy không hiểu nhưng xem mặt dv mà đó tình
huống thật là thấy rất vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 19-2-2012 17:21:32 | Chỉ xem của tác giả
oa film hay quá. được xem vietsub sướng cả ng.ủng hộ các bạn thiệt nhiệt tình:x cám ơn subteam nhá nhá:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách