Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015][BBC Mini-Series] And Then There Were None - Và Rồi Chẳng Còn Ai - Vietsub E03 Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-4-2016 18:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay hơn truyện nhiều!! Cảm ơn subteam nhiều lắm!! Không biết còn bộ trinh thám nào hay nữa không nhỉ, ngoài bộ này và Sherlock ra???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-4-2016 00:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Sao tự dưng thấy truyện này vs Conan có mùi giông giống nhau nhỉ nghe có vẻ hồi hộp đã down về chờ hôm nào ở nhà một mình thì xem cho giật gân thanks subteam nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-4-2016 14:15:30 | Chỉ xem của tác giả
oaaa, truyện của Agatha Christie lên phim nè, cảm ơn subteam nhiều lắm, đọc nộidung giới thiệu đã thấy thích rồi, đúng chuẩn gu mình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 30-4-2016 11:14:01 | Chỉ xem của tác giả
camvi96 gửi lúc 24-2-2016 10:57 PM
Đọc được 3 cuốn của Agatha Christie rồi mà giờ mới biết có tác phẩm này
Phim ...

tác phẩm gốc là "Mười người da đen nhỏ" ý bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-5-2016 18:11:38 | Chỉ xem của tác giả
uôi, hóng hóng hongs~~~~ Truyện làm mình mê mệt một thời, một trong những tác phẩm được coi là hay nhất của Agatha Christie, mong lên phim không làm mình thất vọng. Mà mấy series của BBC cũng luôn đáng để mong đợi nhất là đang trong cơn đói do Sherlock gây ra như này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-5-2016 17:44:35 | Chỉ xem của tác giả
mình đang dow về, dự là đêm nay không ngủ được rồi, cảm ơn subteam nhiều vô cùng tận )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 26-6-2016 13:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đọc truyện này rồi.
Biết tới Agatha Christie qua Conan , và mình đã tìm đọc.
Bắt đầu từ cái tên, không hiểu sao mình lại bị ấn tượng bởi cái tên của truyện này. Và sau đó là bài vè về 10 tên lính ở đầu truyện.
Ban đầu đọc bài vè thì thấy bình thường, sau đó đọc xong truyện, rồi đọc lại bài vè thì thấy rợn cả người. Hic
Không biết phim có được làm theo kiểu pha kinh dị nữa không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 29-6-2016 16:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Không nhớ là đã từng đọc truyện này chưa mà thấy quen quen và ngay từ đầu đã cảm giác được ai là hung thủ. Nhưng xem phim xong vẫn thắc mắc là làm sao hung thủ khẳng định được tội ác trong quá khứ của những người trên đảo nhỉ. Giá mà phim có một đoạn lược qua quá trình này thì hoàn hảo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-8-2016 20:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có cảm tình với Philip Lombard ngay từ đầu nên cứ mong ảnh không phải hung thủ. Đến cuối thì chết mất tiêu .
Coi hết phim xong ngồi coi lại thêm lần nữa để quan sát kĩ hành động của ông thẩm phán! Phim hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-8-2016 11:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim mà thấy rùng mình, không ngờ người ta có thể ác đến thế, có thể dễ dàng lấy đi sinh mạng người khác như thế? Nếu vì những nguyên nhân tốt mà làm việc xấu hay vì những nguyên nhân xấu mà làm việc tốt thì tất cả những việc đó đều không được coi là tốt. Nhân danh tình yêu mà giết người ư, cái thứ tình cảm méo mó đó ai mà chấp nhận cho nổi. Đau lòng thay khi mình buộc phải hận người mình đã có những cảm tình tốt đẹp trước đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách