Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] [Happy New Year 2015] Book Of Life - Cuốn Sách Cuộc Đời - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-2-2015 09:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Bị lôi cuốn ngay từ tên của bộ phim. Đã dowload, hy vọng sẽ có một bộ phim hay cho dịp cuối tuần này.
Thật ra thì mình cũng đang tìm kiếm một "Cuốn sách của cuộc đời mình". Một cuốn sách có thể lôi ra đọc mỗi sáng chủ nhật, hoặc mỗi khi nhàm chán. Một cuốn sách có thể kích động mọi tế bào của mình mỗi khi mình mệt mỏi, và một cuốn sách có thể thay đổi cuộc đời mình...
I'm stil looking for you.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-2-2015 18:33:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe nói hay, hoạt hình mà mấy điểm chi tiết nhỏ nhỏ nhìn lung linh quá trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-3-2015 10:50:36 | Chỉ xem của tác giả
Poster đẹp lung linh, hoạt hình là thích rồi, 2 cô cháu cùng xem. Ơ mà đọc nội dung có yếu tố rung rợn nhỉ?
Hợi sợ nhưng chắc không đến nỗi kinh dị đâu các bạn? Có ai xem rồi cho mình ý kiến với. Lâu rồi không thấy phim hoạt hình. Cám ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-3-2015 10:41:05 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và ý nghĩa quá đi mất. mình rất thích xem những bộ phim thể loại như thế này.cảm ơn kites nhiều lắm. mong các bạn luôn cho ra những bộ phim hay như thế này. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 4-3-2015 23:55:01 | Chỉ xem của tác giả
Trong loạt phim Haloween mình xem năm nay có thể nói phim The Book of life này là phim hay và chất lượng nhất từ nội dung, hình ảnh đến âm nhạc. Nội dung phim cảm động mà không bị nhàm chán, đặc biệt là các bài hát trong phim thì rung động khỏi nói. Mình thích cả 2 đôi Malono - Maria và La Muerte - Xibalba. Cảm ơn subteam vì đã làm phim này  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-3-2015 20:49:23 | Chỉ xem của tác giả
yêu subteam nhiều nhiều nhất luôn tết đến nơi rồi mà ra hoạt hình thank thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-3-2015 15:00:58 | Chỉ xem của tác giả
Thấy hoạt hình là bay vào liền luôn. Lúc đầy nhìn cái tên cứ tưởng là phim kiểu lãng mạn rồi ý nghĩa cuộc sống chứ, không ngờ là phim hoạt hình luôn. Xem trailer, hú hú. Trình nghe tiếng anh chỉ ở mức trung bình, thế mà quả trailer này mình nghe ngọt đến phải 80% á. Mừng quá thế là kéo ngày về xem luôn.
Cảm ơn subteam nhé. Web phim tràn lan cơ mà vẫn ưng xem sub của kites nhất. Chất lượng khỏi chê, sub cũng miễn bàn. Mọi người vất vả rồi. Cố lên nhé. Sắp có đổ bộ rạp mấy bộ hoạt hình mới rồi đó. Mình đặt gạch hóng trước nha. hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-3-2015 22:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Đang đến hồi thi cử nhưng mà tự dưng thèm phim k chịu được
Lại phải đi mò phim xem
Phim chắc hay
Cảm ơn subteam vì đã dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 9-3-2015 10:14:03 | Chỉ xem của tác giả
mình cứ thấy film hoạt hình là sướng rơn ah, thks subteam nhiu nhiu nha, cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 9-3-2015 13:17:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn st nha :X~ đang kéo link torrent về hehehehe ~ đọc qua nội dung thì không thấy thú vị lắm nhưng nhìn postter có vẻ ma quái theo kiểu mình ưng :X ~

để xem xong review cho mấy bạn phía sau :X~ Tks TS nhiều nha muah muah :X~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách