Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Great Gatsby - Gatsby Vĩ Đại (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 4-1-2014 23:14:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hồi phim này chiếu ngoài rạp thì chiếu thời gian ngắn ơi là ngắn, chả kịp đi xem, nghe nói kites làm phim mà vui ơi là vui luôn. thanks subteam nhiều lắm nhé
chỉ cần nghe nói về nội dung, về những điều mà cuốn sách The Great Gastby mang lại, về dàn diễn viên khủng của khủng, về số tiền đc đầu tư cho phim cùng với âm nhạc jazz là đã đủ cuốn hút lắm rồi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 5-1-2014 00:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Những bộ phim của Leonardo DiCaprio luôn rất khó hiểu, những phim trước của Leo mình phải xem đi xem lai 2 3 lần mới hiểu được, mong film này sẽ khác @@
Tks ST đã làm sub film này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 5-1-2014 08:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này để thấy Leonardo Di Caprio cố gắng vượt bậc trong diễn xuất. Cố hoài nhưng  tượng  Oscar vẫn chưa đến trong tầm tay. Kết thúc phim thật buồn, tất cả vì tình yêu. Thù hận, ghen tuông làm mờ lý trí khiến so phan cua con người có thể đi đến kết cục bi thảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 5-1-2014 11:02:38 | Chỉ xem của tác giả
Xin cám ơn subteam đã làm sub phim này. Mình rất thích Leonardo DiCaprio. Thích anh từ phim Titanic. Vừa đẹp trai lại vừa diễn xuất hay. Phim nào có anh đóng là mình phải ráng tìm xem. Phim này nổi tiếng lắm, không thể bỏ qua được. Một lần nữa xin cám ơn sub team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 5-1-2014 11:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem qua gần hết các phim của Dicaprio, cơ mà mỗi phim đều để lại những cảm xúc khác nhau, phim này xem diễn xuất của anh ấn tượng nhất cảnh "bị vạch trần", khuân mặt ấy quá ám ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 5-1-2014 11:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem phim này xong phải nói là không còn từ nào có thể diễn tả được luôn. Phim hay về mọi mặt từ diễn viên hình ảnh cho đến nội dung đều hết sức tuyệt vời đặc biệt là phần âm nhạc rất cổ điển và cũng rất hiện đại mình rất thích một bộ phim như thế này. Từ sau khi phim titanic đến giờ mình rất thích anh Leonardo dicaprio diễn xuất quá hay và tuyệt đỉnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 5-1-2014 14:58:45 | Chỉ xem của tác giả
xem film mà thích kiểu tóc của Leonardo mãi mà không hiểu sao chải + xịt keo + nuôi tóc một hồi rồi cố gắng sấy sủng mà vẫn không ra được kiểu T_T.

ps: về phần film thì quá khổ cho số phận của Gatsby, bị ruồng bỏ cho đến chết. cũng có cái an ủi là anh ra đi trong thanh thản dù đấy chỉ là sự lừa dối bản thân nhưng phần nào bù đắp cho số phận hẩm hiu =,-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 5-1-2014 15:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá mà giờ mới có thời gian thưởng thức,hihi
Phim rất hay các bạn cùng xem nhé,hi
Cảm ơn ST đã làm việc hiệu quả để bọn mình cs nhưng bộ phim hay để xem,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 5-1-2014 16:19:20 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem ngoài rạp rồi, cảnh đẹp dã man
giờ kites làm sub rồi thì down về giữ lại, vì mình rất thích phim của Leo, phim nào cũng hay hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 5-1-2014 19:37:44 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim này ám ảnh nhất chính là anh mắt màu xanh của Gastby, ánh mắt tràn ngập yêu thương dành cho duy nhất một người con gái!
Nhạc phim "Young and beautiful" vô cùng ám ảnh, mỗi lần nghe là mỗi lần nhớ đến cái cách Gastby nhìn người mình yêu, luôn vang vọng trong đầu câu hát "Will you still love me when I am no longer young and beautiful?"
Phim kết rồi, nhưng tâm trạng vẫn lơ lửng, hụt hẫng kiểu sao đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách