Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-5-2013 08:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim thôi, rất thích nhưng phim viễn tưởng hành động mà lại có những công cụ lạ lạ thế này. Cảm ơn team nhiều lắm, mong sẽ sớm được xem :D
PS: Thik anh chàng nhân vật chính. Kha kha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-5-2013 13:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nội dung có vẻ hay nhỉ
vậy là phải đợi sub rồi xem thôi, nghe bạn mình kể xem rạp thấy cảnh hành động vs có phép thuật hay lắm :D
cảm ơn subteam làm phim nhé, mong được xem sớm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-5-2013 14:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Á á á >v<

Sắp được coi tiếp rồi >v<

Hồi xem ở rạp ghiền đến nỗi coi đến tận 2 lần, phim thì "có vẻ" như không bị cut mất phần nào, xem rất là tuyệt, thích phim này lắm luôn ah, diễn viên thì mình thích nhất Gretel, cool kinh khủng luôn á, xem mà quên mất có cả Hansel luôn =)) Biết rằng sẽ có 1 ngày nhà mình sẽ làm phim này và nó đã trở thành hiện thực >v<

Cám ơn các bạn nhiều lắm >v<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-5-2013 15:58:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem rồi, hay lém, đánh nhau nhìn đã kon mắt ^^
Thích thể loại phù thuỷ nữa, 2 thế lực phù thuỷ wa'nh nhau (hình như lạc vào xứ Oz cũng về phù thuỷ thì phải)
Nói chung thể loại này đáng để xem, chờ down xem lại cho đã, ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-5-2013 16:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Hansel & Gretel: Witch Hunters
ngồi chờ link down!
thank trước nhé!
cũng thích những thứ mang tích phép thuật! lâu lâu xả trét!
dạo này đang coi Gu Family - chuyển sang Witch
ủng hộ subteam từng phút từng giây !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-5-2013 16:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá đi!!!!!!!!!!!!!! Nghe nội dung đã thích rồi, xem trailer còn thích hơn, vừa mang yếu tố thần kì vừa có cảnh hành động kỹ xảo đẹp mắt, kiểu này bội thực phim hay quá đi mấy
Thanks subteam nha!!!!!!!!!!!! Đặt 1 gạch hóng nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-5-2013 16:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Ố mồ, có anh chàng bắn cung siu đẹp troai trong biệt đội siêu anh hùng kìa hồi xem phim đó mê tít anh này
Hôm bữa đi Big C thấy quảng cáo phim này mà hông biết tựa đề là gì chỉ thấy mỗi anh bắn cung, giờ thì ....ô la la,  lót dép ngồi hóng sub thôi ...thiệt là yêu Sb team quá đi mà, cái tên phim nghe cũng hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-5-2013 17:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Oa, ngóng mãi cuối cùng phim cũng đã được nhà mình làm sub.
Hồi đấy thấy trên mạng khen mãi, mỗi tội đúng đợt viêm màng túi nên chỉ có thể ngậm ngùi bỏ quá.
Nhưng mà thấy bảo có cảnh nóng 18+, liệu  có quá nóng không thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-5-2013 18:22:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi!!!! vừa mở bản xấu ra xem vì tưởng kítes k làm phim này thì tự dưng lượn lờ vào kites lại thấy cái thread phim.
mừng rơnnnn, tắt luôn bản kia đi k thèm xem :))
hóng hóng bản đẹp của Kites nào :x
yêu kites kinh dị luôn =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-5-2013 23:16:46 | Chỉ xem của tác giả
Không chịu nổi, vừa mới tìm xem bản quay trộm ở rạp xong, mò vào thấy các bạn Kites thông báo HD coming soon, híc híc.
Cái số mình, cái số=.=.
Thôi thì quyết định down HD về xem lại vậy.
dạo rày ST toàn nhoi phim hay thôi, mình ôn thi kiểu gì đêy.
:((

Bình luận

viết ngắn gọn như thế, chắc cậu hiểu lầm nhỉ. Đúng là người trẻ thì hay thích thể hiện. Chấm dứt bình luận ở đây nhé.  Đăng lúc 4-6-2013 01:58 PM
trên này người đông, tuổi tác không xá định nên là khi nói, thiết nghĩ, cậu nên điều chỉnh ngôn từ sao cho thể hiện thái độ lịch sự và tôn trọng người khác   Đăng lúc 4-6-2013 01:56 PM
nhìn tên nick thì có vẻ là sn 94, nguyên văn tôi bảo cậu là: "94 suy nghĩ kĩ trước khi nói nhé" ý nghĩa là: "cậu nên có lời nói thể hiện thái độ cho phù hợp"   Đăng lúc 4-6-2013 01:51 PM
"Brulay hd ra từ đời nào rồi, mà còn search ra dc cái bản cam thì tài thật " tôi không nói cậu đưa thông tin sai, là nói "thái độ" của cậu!  Đăng lúc 4-6-2013 01:48 PM
..về thông tin mình sắp nói chứ ko như cậu.Bảo người khác phải nghĩ trước khi nói trong khi chính mình đưa thông tin sai thì chẳng phải tự vả vào mồm mình hay sao   Đăng lúc 3-6-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách