Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [Panda Động] Tân bạch phát ma nữ truyền/ 新白发魔女传/ Ngô Kỳ Long, Mã Tô [Vietsub Ep 42 End]

[Lấy địa chỉ]
3401#
Đăng lúc 29-5-2013 09:54:34 | Chỉ xem của tác giả
mìn luyện bộ này trong vòng 1 đêm!! khiếp thật!! cơ mà đã xme rùi thì k ngừng dc!!
ôi Long ka đẹp zai k thể chịu nổi, Tổ Tân thì lại quá cute!!!!
Về nữ thì Mã Tô rất xinh nhưng Trân Nghê thì lại quá ốm, sao mà c ấy ốm thế k bik, nhìn như bộ xu7o7gn di động z!!
Xem cả bộ phim này cảnh khiến mình rơi nước mắt thảm thương nhất là cảnh Tân Long Tử diehic nhân vật đó là tội nhất trong phim lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3402#
Đăng lúc 2-8-2013 03:58:02 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi còn ai giữ seed bộ này ko? mình down về xem với, thấy tivi chiếu hay mà chỉ xem buổi tối đc nên tìm link torrent treo xong rùi xem..ai giúp mình giữ seed với !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3403#
Đăng lúc 9-8-2013 22:10:27 | Chỉ xem của tác giả
" anh không sợ điều gì cả, chỉ sợ không kịp cứu em"
tình yêu đẹp nhưng số phận là như đang đùa giỡn với 2 người bọn họ
hạnh phúc mong manh ngắn ngủi nhưng có lẽ là hồi ức đẹp nhất trong quãng đời thanh xuân khiến lòng mỉn cười mỗi khi nghĩ lại
khi tình yêu vượt qua giới hạn của nó thì đâu cần nhất thiết phải ngày ngày sống cạnh nhau, chỉ cần trong lòng anh có em và trong tim em luôn có anh... thế là đủ
cuộc sống của họ là hữu hạn nhưng tình yêu của họ là vô tận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3404#
Đăng lúc 13-8-2013 19:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Ngô Kỳ Long đóng phim này nhìn trẻ thật. Diễn xuất tuyệt vời . Tình yêu của Nghê Thường và Nhất Hàng quá nhiều đau khổ, thương nhất Ngạc Hoa bị Cảnh Thiệu Nam làm nhục . cũng ghét CTN nữa , quá âm mưu, vì tình yêu mà sinh lòng thù hận , kết cục phải tả giá bằng cái chết. Mình thích bộ phim này cũng vì tình tiết rất logic , cuốn hút . Thank subteam đã làm bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3405#
Đăng lúc 15-12-2013 01:23:11 | Chỉ xem của tác giả
Nxét cá nhân của mình về phim
1) Mã Tô tuy bị ném đá vì "ko đủ xinh để đóng LNT" nhưng mình thấy cũng ko đến nỗi. Chị cũng cố gắng rất nhiều và có những lúc cười sắc lạnh cũng rất đạt.
2) Phim đúng là khóc nhiều quá. Từ đầu đến cuối tập nào cũng khóc hết nước mắt, ko người này thì người kia.
3) Chả hiểu lắm kthúc. Kthúc đến 2-3 cái "có thể". Buồn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3406#
Đăng lúc 7-1-2014 22:40:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi cũng hay nhưng kết thúc không hiểu gì cả, lúc này lúc kia đồng ý là kết thúc mở nhưng cũng phải cho khán giả thấy rõ kết thúc của hai nhân vật chính sẽ như thế nào chứ, đành này đưa ra hai ba kết cục ai thích kết cục nào thì nghĩ là kết thúc đó
Mà trong phim để ý thấy phim do Ngô Kỳ Long sản xuất có khác, nam chính thay đồ còn nhiều hơn nữa chính nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3407#
Đăng lúc 9-1-2014 23:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm giưa TNH và LNT trắc trở . nhiều khi coi cũng buồn thiu .
Thời đó . đặt vào hoàn cảnh của TNH cũng phải bảo vệ danh dự thôi . có phải cho riêng bản thân đâu . Còn có sư phụ và đồng môn . Nói tóm lại là bi kịch một cuộc tình . Hi vọng họ đên được với nhau . Hi vọng LNT 1 lần ăn kẹo hồ lô của TNH . Cử đến cảnh kẹo hồ lô là kiểu gì cũng có chuyện  
Ai mua cho mình xâu hồ lô nhỉ . Kakaka .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3408#
Đăng lúc 9-2-2014 17:31:20 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, làm sao đây, mình xem đến tập 29 rồi mà ko mún xem tiếp!
cứ bi kịch nối liền bi kịch thế này. cơ mà thất vọng với anh trác nhất hàng lắm lắm,
sao lại nặng lời với chị Tô thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3409#
Đăng lúc 7-3-2014 18:26:43 | Chỉ xem của tác giả
hjx. k có phim gì coi ghiền phim kiếm hiệp quá ngồi dowload lại coi lại .
lên nào cho đủ 100 ký tự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3410#
Đăng lúc 26-4-2014 10:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Long ca là nhà sản xuất luôn thì phải, phục trang , bối cảnh rất OK.
Có điều nhìn Long ca vs Mã Tô ko xứng lắm, chắc tại mình mê BBKT quá rồi , chỉ thấy LONG THI là đẹp đôi nhất thui . Mà lâu lắm rồi mới xem lại phim kiếm hiệp thấy mấy cảnh đánh đấm đẹp mắt, ko quá ảo. Hôm bữa còn xem Happy camp phim này nữa. Vui lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách