Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [LiShengVn] Khuynh thành tuyệt luyến/ 倾/城绝恋/ Lý Thạnh, Hà Thạnh Minh [Vietsub Ep 32 HD End]

[Lấy địa chỉ]
1371#
Đăng lúc 6-7-2013 14:35:24 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi muốn xem tập cuối quá mà tải mãi vẫn chưa xong.
Vậy là bộ phim đã hoàn thành.
Thanks subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1372#
Đăng lúc 6-7-2013 17:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Hức hức...cuối cùng cũng coi xong tập cuối...Tĩnh Hiên chết trận luôn rồi vậy ai bảo vệ Doãn Khác nữa đây, tuy là đích tử nhưng mà hết mẹ mất rồi cha mất cũng không hạnh phúc. Thừa Nghị có thể chăm sóc Doãn Khác nhưng đâu thể 24/7 ở bên bé được. Tội nghiệp bé Doãn Khác, còn nhỏ mà chịu hết cực khổ này tới cực khổ nọ, sau còn mất luôn cha mẹ nữa
Nhà mợ Tố Doanh bị vậy đáng lắm, mình còn mong Doãn Giác bị tước thế tử luôn nữa cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1373#
Đăng lúc 6-7-2013 21:58:53 | Chỉ xem của tác giả
Thế là "Khuynh thành tuyệt luyến" đã kết thúc, một bộ phim có kết thúc SE, một bộ phim mà xây dựng nên những nhân vật nhiều khi xem mà rất tức giận lẫn nhân vật chính cả nhân vật phụ, xuyên suốt phim nhiều đau thương, đố kỵ, thủ đoạn...Mặc dù vậy vẫn thương thay cho số phận của họ. Tập cuối cùng có một từ được nhắc đi nhắc lại rất nhiều lần đó là từ "Nếu", ai cũng nói rằng nếu không làm như thế này thì đã không như thế kia. Vậy đối với mình sẽ xuất hiện cụm từ "Tại sao", tại sao không nghĩ trước khi làm thế này thì sẽ không xảy ra những việc như thế kia sau này. Tất cả đã là quá khứ rồi, Mỹ Ly tuy đã được minh oan nhưng đã ra đi không thể nào quay lại nữa. Cả 2 người nhất kiến chung tình chỉ có thể gặp nhau ở trên kia {:442:} {:140:} . Doãn Khác sau khi mất ngạch nương thì được mấy năm cũng mất nốt a mã thật là đứa bé đáng thương {:402:}  . Thanks ST nhìu lắm , mình không biết nói gì hơn ngoài hai từ CẢM ƠN {:161:}.
P/S: Mình không hiểu lắm mấy vấn đề ?????
- Bình thê của Mỹ Ly so với đại phúc tấn của Tố Doanh có gì khác nhau, và thế tử Doãn Giác so với đích tử Doãn Khác có gì khác nhau ???
- Đoạn cuối trước khi chết tay Tĩnh Hiên có cầm 3 viên đá, Tĩnh Hiên đã xếp hay đổi chỗ 3 viên đá như có ý muốn nói gì đó vậy, đoạn này mình hok hỉu ???

Bình luận

Thanks ss ArtnG ^^  Đăng lúc 8-7-2013 06:30 AM
3 viên đá đó ngày trước Mỹ Ly xếp thì là 'TH tới đón ML', còn giờ Hiên ca xếp lại thành 'ML tới đón TH' đó em  Đăng lúc 6-7-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1374#
 Tác giả| Đăng lúc 6-7-2013 22:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cả nhà đại công cáo thành, kết thúc dự án dài hơi đầu tiên nhé :)
p/s: Hình như tác giả Tuyết Linh Chi đang viết tiếp câu chuyện của Doãn Khác rồi, k0 nhầm thì bé Doãn Khác sẽ thành đôi với bé nhà Vĩnh Hách-Tang Châu, và cháu Khác cũng ngoài lạnh lùng trong nóng bỏng y chóc a mã nhà cháu ý, hi vọng bộ mới sẽ giảm bớt nồng độ SE và sẽ có phim ra lò tiếp theo sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1375#
Đăng lúc 7-7-2013 12:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng tập cuối ML mới chết ai dè là trong tập 40 rùi, xem mà không kiềm được nước mắt {:301:}
Ngoài Lý Thạnh ra thích Hà Thạnh Minh, đóng đạt quá chừng. Kết thúc của fim vừa buồn vừa vui nhưng chỉ tội cho cuộc đời Doãn Khác sau này, nếu như có ra tiếp câu chuyện của Doãn Khác thì mình đồng ý hai tay
"Cháu có người mẹ tốt nhất trên đời này" - like mạnh câu này
"Ta quan tâm đến nó là thương nó hay là hại nó đây" - làm mình phải suy nghĩ, có lẽ đó cũng là 1 trong sự khởi đầu gây ra đầy sóng gió cho ML, nhưng mình vẫn thích hoàng thái hậu lắm
Cám ơn sub đã làm bộ fim này, fim này rất tuyệt vời{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1376#
Đăng lúc 7-7-2013 15:11:50 | Chỉ xem của tác giả

coi xong tập 38 thấy ức chế kinh, Doãn Giác trong một đống đề làm được có một đề vậy mà cũng được chọn. Mình tức cái ông vua kinh khủng, toàn nghe lời gì gì đâu. Không biết sau này tương lai Doãn Khác sẽ đi về đâu, tuy rằng tứ a ca tốt với Doãn Khác nhưng tứ a ca cũng còn nhỏ, không giúp Doãn Khác được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1377#
Đăng lúc 8-7-2013 13:29:16 | Chỉ xem của tác giả
nghe giang hồ đồn là phim này lấy nước mắt lắm nên không có can đảm xem mà có Thạnh Thạnh là thích lắm ou, mong phim này thành công nha. Yêu Thạnh Thạnh và subteam lắm. Vất vả cho subteam rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1378#
Đăng lúc 10-7-2013 12:30:15 | Chỉ xem của tác giả
hức, mình vốn đã biết trước kết cục của Mỹ Ly rồi, nhưng sao ko cần đc nước mắt thế này
=((
Nếu
Nếu
Nếu
Nếu
Nếu
Gặp đúng người - đúng thời điểm, LÀ HẠNH PHÚC
Gặp đúng người - sai thời điểm, LÀ BI THƯƠNG
Gặp sai người - đúng thời điểm, LÀ BẤT LỰC
Gặp sai người - sai thời điểm, LÀ THÊ LƯƠNG
Yêu thương của nàng, y luôn để tuột.
Ngang ngạnh của y, làm nàng chùn bước.
Quen nhau quá sớm, hiểu nhau quá muộn, đây phải chăng là ngọn nguồn bi kịch?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1379#
Đăng lúc 11-7-2013 22:23:42 | Chỉ xem của tác giả
Dẫu sao mình cũng thấy hài lòng về cái kết hơn là trong truyện... ML như vậy cũng là người hạnh phúc vì trọn 1 đời có một người yêu nàng sâu đậm đến như vậy ... ML cũng đã sống bên TH hạnh phúc môt thời gian , ta nghĩ thời gian đó còn hạnh phúc và sung sướng hơn TD sống cả 1 đời bên vinh hoa, phú quý và có địa vị...

Chỉ khổ cho DK thôi, DG thì chưa biết được lớn lên sẽ như thế nào, tính tình trẻ con có thể thay đổi nếu người lớn biết uốn nắn kịp thời. Lúc trước thấy DG cũng yêu quý DK lắm mà, tại TD nhồi nhét cái thế tử này nọ vào đấu thôi.

Ta nghĩ Bình thê chắc là 1 bậc như kiểu là Quý phi của vua ý, chỉ sau Hoàng Hậu... ý là cho ML thêm chút bậc thôi . Còn đích tử với thế tử thì bó tay ko biết là gì luôn ! Bạn nào kiến thức sâu giải thích giùm cái ...

Mong rằng sẽ có phần 2 và sẽ hạnh phúc hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1380#
Đăng lúc 12-7-2013 05:20:59 | Chỉ xem của tác giả
dothuhuyen_law gửi lúc 11-7-2013 22:23
Dẫu sao mình cũng thấy hài lòng về cái kết hơn là trong truyện... ML như vậy cũng là ...

Mình giải thích được trong vòng hiểu biết nhé. Bình thê mình nghĩ không phải một địa vị mà là một ân huệ để Mỹ Ly được ngang hàng với Tố Doanh, như vậy sẽ không có Trắc phúc tấn hay Đại phúc tấn, cũng vì thế mà không có đích tử (con trưởng) và thứ tử (con thứ),hoàn toàn ngang nhau về địa vị và quyền lợi trong gia đình. Còn DG vẫn sẽ là thế tử vì được vua ban rồi. Rất nhiều mâu thuẫn đều vì DK không phải con trưởng mà ra.

Bình luận

Chắc là như thế ... hì ... Cái này kiến thức uyên thâm quá ^^  Đăng lúc 12-7-2013 12:03 PM
Ah mặc dù Mod k phải rep mình nhưng mà vẫn thanks Mod đã giải thích vì vấn đề này m cũng thắc mắc :D  Đăng lúc 12-7-2013 07:35 AM
Thanks Mod đã trả lời, mình cứ nghĩ phim kết thúc rùi sẽ k ai giải thích cho mềnh hỉu nữa cơ ^^  Đăng lúc 12-7-2013 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách