Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hotel Transylvania - Khách sạn Huyền bí (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 13-10-2013 13:35:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và rất ý nghĩa! {:290:}
Tình cảm gia đình trong phim khiến mình suy nghĩ rất nhiều. {:306:}  
Mong subteam sẽ tiếp tục có nhiều sản phẩm như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 14-10-2013 21:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Thank you nhiều lắm cho phần download :)
mấy nhóc nhà em nó muốn coi mà em tìm hoài không ra để no coi. :)
Em thích phim ni, no vui vui và dễ thương :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 15-10-2013 14:51:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay quá xá. Đoạn cuối ông Drac hát rap cười gần chết {:434:}. Xem xong phim phát chỉ muốn chạy ra đường tìm 1 nửa để zing {:445:}{:445:} há há
Thanks subteam !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 16-10-2013 18:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và nội dung hàm chứa nhiều ý nghĩa......
Có nhiều loại quái vật có thể nghe tới cái tên là rất đáng sợ nhưng khi được chuyển thể qua phim hoạt hình lại khá tếu và hài như "xác ướp", "ma cà rồng", "người sói"...
Thx subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 17-10-2013 15:39:01 | Chỉ xem của tác giả
Sao trong phim này mình thích mấy con quái vật dã man, thấy bọn nó cute kinh khủng :
Phim nội dung rất hay và ý nghĩa, đáng giá Top vé mà
Thanks ST làm việc vất vả rồi ạ !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 18-10-2013 12:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Dracula, Mummy, Frankie... xem trong mấy phim khác thấy ghê mà sao trong đây lại cute thế không biết {:295:}
Xem xong vẫn thắc mắc là tại sao trong cái bài hát cuối phim có cái từ "zing" í là ở đâu ra
Cực thích những phim có nội dung thế này, vừa hài hước, vừa ấm áp, hình ảnh thì khỏi chê, giọng lồng tiếng nghe cũng thích nữa {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 19-10-2013 04:12:31 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim quá tuyêt vời cho 1 buổi tối nhàm chán.  bá tước Dracula quá yêu cô con gái Mavis. đoạn 2 cha con chơi đùa với nhau lúc mavis còn nhỏ và cả những thứ ông làm cho cô , thật sự là 1 ty cưc kỳ lớn. Một người cha tuyệt vời. xem đoạn ông bay theo máy bay mình cảm thấy rất xúc động. Ty của mavis cũng vây. Đẹp quá.
Vẫn biết phim thì k có thật nhưng vẫn mong, những thứ mà bộ phim muốn truyền tải sẽ có thật trong cuộc sống
{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 8-1-2014 09:26:09 | Chỉ xem của tác giả
phim nì hổm rày chời đợi không đặng nên đã lỡ xem mất rồi hu hu :'( :'C
nhưng mà bữa nay quyết tâm down về để dành vì hum bữa chỉ có sub tiếng anh thui hê hê
nói chung là thích phim thế này, dễ thương ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 12-1-2014 04:45:06 | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện về tình cảm cha con quá đỗi dễ thương <3 và những nhân vật monster trong film cũng quá đỗi dễ thương <3
Mình thấy đoạn Haloween con người dang áo choàng ra để ông bố đi dưới bóng dâm hơi khó hiểu (sao con người có thể ko sợ @,.@), nhưng chắc là Haloween nên con người xem đó là 1 trò đùa chăng

Tóm lại là siêu kết phim này :3 và thích ost lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 27-1-2014 08:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Điểm nhấn mà mình rất thích ở phim là sự tụ hợp của nhiều nhân vật kinh dị hay viễn tưởng trong các tác phẩm ở quá khứ, khi vào đây đều trở nên vui vẻ, hài hước và dễ thương. Frankenstein ngây ngô, Xác ướp xì tin, gia đình người sói luôn ồn ào và đặc biệt là cô bé sói con dễ thương nhất phim... Còn phải kể đến bác Dra chiều con hết mình với cô con gái Mavis lúc nào cũng muốn khám phá thế giới bên ngoài, cùng anh bạn con người (xem lâu rồi không nhớ tên) khuấy động và làm mới khách sạn quái vật đã rất xưa cũ và nhàm chán.
Bên cạnh đó phim cũng có những giây phút ngọt ngào, sâu sắc, như sự ra đi của người vợ là lý do để Dra bảo vệ con gái hết mình cũng như căm ghét loài người, hay tình yêu chớm nở của cô gái ma cà rồng bé nhỏ chưa nếm mùi cuộc sống vs anh bạn con người thích khám phá điều mới lạ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách