Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

The K2 - Yoona: "Ji Chang Wook đã dẫn dắt giúp tôi, thực sự cảm ơn anh ấy"

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 9 Sức gió Trả lời 3 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
81#
Đăng lúc 21-11-2016 12:05:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

Mình không phải Sone nhưng cũng mê Yoona lắm vì chị quá xinh, xinh như một nữ thần
Mình cũng xem hết các phim chị đóng rồi và cũng thấy diễn xuất của chị ngày càng tiến bộ
Phim K2 Yoona đã làm rất tốt, hoàn thành vai diễn của mình một cách trọn vẹn
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-11-2016 12:15:05 | Chỉ xem của tác giả

anh ko những dẫn dắt gái mà còn dẫn cả cảm xúc người xem như bợn đây nữa nè...
coi film từ đầu tới cuối mà tâm trạng như buổi đồ hình sin luôn á
dù sao thì film có HE bạn rất vui, mọi người đã vất vả rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 21-11-2016 13:37:04 | Chỉ xem của tác giả

Mong cô gái này có thêm nhiều kinh nghiệm và trưởng thành hơn như là một diễn viên. Yoona diễn xuất duyên dáng và cũng cố gắng nữa. Chúc mừn phim của hai bạn thành công
Mặt ngơ Ji Chang Wook đúng là chỉ cần thoát khỏi máy quay là sẽ thành mặt ngơ, bảo sao không có mối quan hệ tốt vì nhìn cưng quá mà )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 21-11-2016 13:37:58 | Chỉ xem của tác giả

Yoona đã làm tốt trong The K2
Anna đã có cái kết hạnh phúc bên cạnh Jeha. Và mình hy vọng trong cuộc sống Yoona sẽ gặp được một tình yêu mang đến cho cô ấy nhiều hạnh phúc và những điều tốt đẹp giống như Anna gặp được Jeha vậy.

Bình luận

câu thứ 2... Tại sao bạn lại copy cmt của mình vậy??? :)))))))))))  Đăng lúc 21-11-2016 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 21-11-2016 14:28:19 | Chỉ xem của tác giả

Bạn này càng ngày diễn càng ngọt và có chiều sâu hơn. Học hỏi từ các tiền bối là kinh nghiệm vô cùng quý báu. Hãy tiếp tục cố gắng lên YOONA nhé
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 21-11-2016 14:56:53 | Chỉ xem của tác giả

đã coi hết tất cả các phim mà yoona đóng, thấy khả năng diễn xuất của yoona càng ngày càng tiến bộ hơn rồi, tiếp tục hóng phim tiếp theo king love, mong yoona tiếp tục phát huy dc thế mạnh của mình
cũng hóng yoona comeback với SNSD nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 21-11-2016 15:23:35 | Chỉ xem của tác giả

Từng xem mấy phim có Yoona đóng nên thấy trong K2 nàng đã diễn xuất tiến bộ rất nhiều
Phải công nhận nhờ chemistry quá đỗi ngọt ngào giữa Na & Wook mà K2 mới giữ chân đc khán giả ( tại kịch bản về cuối khá chán ). Thật lòng chung cảm giác với nhiều bạn là muốn ship 2 người ngoài đời
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 21-11-2016 17:15:25 | Chỉ xem của tác giả

Đọc xong bài phỏng vấn cảm thấy càng hiểu và thích cô ấy hơn, cô ấy đã nỗ lực rất nhiều, thể hiện sự cố gắng vượt bậc và một Yoona mà mình chưa từng thấy trước đây.
The K2 đã kết thúc, có lẽ bộ phim để lại nhiều ý kiến yêu ghét trái chiều, nhưng với Yoona đây là thu hoạch lớn, là dấu mốc cho sự nghiệp diễn xuất, là thời gian cô ấy trưởng thành và tìm thấy niềm đam mê thực sự của mình đối với nghiệp diễn.
Yoona à, cậu đã làm rất tốt! Chúc cậu tiếp tục thành công trong chặng đường sắp tới nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 21-11-2016 19:59:10 | Chỉ xem của tác giả

Bài phỏng vấn dài quá, chủ thớt rất dày công dịch, thank chủ thớt rất nhìu
Dạo này mình bận quá, chả có time mà coi nhưng đọc bài phỏng vấn lại thêm động lực cày
Chỉ tội cho đôi mắt gấu trúc của mình thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 21-11-2016 22:03:19 | Chỉ xem của tác giả

Cảm ơn bạn vì đã dịch một bản tin dài như thế và dịch rất hay nữa. Đầu tiên định không đọc hết đâu, chỉ định đọc những đoạn về phim thôi, nhưng càng đọc càng hấp dẫn, đọc xong thấy không uổng phí tí nào.

Yoona đúng là nghệ sĩ dày dặn kinh nghiệm, chị trả lời rất hay và thông minh. Về The K2, thực sự là một bước thành công của chị, chắc chắn bây giờ từ diễn viên Im Yoona sẽ được nhắc đến nhiều hơn. Mình là fan của SONE từ lâu nhưng thực sự thì cũng không cuồng chị lắm, nhưng theo dõi phim, được xem BTS vui nhộn và follow fanpage của YoonaVN mình thành fan của chị rồi.

Về SNSD, cũng lâu lắm rồi không thấy nhiều tin của nhóm, các thành viên đều bận rộn với lịch trình riêng, cũng sắp 10 năm rồi, không dài nhưng đủ để chứng nhận một nhóm nhạc quốc dân, hàng đầu. Mong chị và SNSD sớm cho ra sản phẩm để bùng nổ trong năm kỷ niệm 10 năm lần này.

Cuối cùng là đặt gạch chờ phim mới thôi. Thích chị nhà có tình tay ba trong phim lắm.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách