Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

The K2 - Yoona: "Ji Chang Wook đã dẫn dắt giúp tôi, thực sự cảm ơn anh ấy"

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 9 Sức gió Trả lời 3 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
71#
Đăng lúc 21-11-2016 08:54:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

K2 à, diễn xuất của Yoona tiến bộ theo từng bộ phim nàng đóng. Mong rằng sẽ có nhiều dự án trong tương lai để thể hiện khả năng diễn xuất hơn nữa.
Xem K2 của Ji Chang Wook lại muốn tìm mấy phim cũ xem lại cày Healer tiếp sau K2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-11-2016 09:19:53 | Chỉ xem của tác giả

Thành thật mà nói thì cực kết những cảnh kiss của cả hai anh chị luôn ạ. Wook đã đẹp zai lại hôn rất mùi mẫn nữa chứ. Cứ gọi là mê luôn ạ. Tạo hình của Yoon Na trong phim này vừa chững chạc lại vừa đằm thắm. Nói chung là bản thân mình thấy đôi này rất hợp nhau luôn ạ. Phỏng vấn về cả hai thì chắc chắn là cả hai đều để lại trong nhau những ấn tượng khó quên rồi. Yêu lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-11-2016 09:39:52 | Chỉ xem của tác giả

Thích Wook đập chai nhất, xem phim lại đổ phu nhân vì diễn xuất đỉnh

Yoona qua K2 cũng có cải thiện về diễn xuất hơn rồi. Chúc Yoona thành công hơn trong sự nghiệp diễn viên.

Thanks bạn trants news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-11-2016 09:47:06 | Chỉ xem của tác giả

hai bạn đẹp đôi lắm luôn
Yoona có vẻ đẹp trong sáng thánh thiện nhỉ
ai mà nỡ làm đau bạn đây?
chúc film cổ trang mới của bạn thành công
thanks bạn trans new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 21-11-2016 10:04:13 | Chỉ xem của tác giả

Yoona chăm chỉ quá vừa mới hết phim đã đóng phim mới rồi
Nụ hôn cuối rất lãng mạn coi tới đó phải coi đi coi lại mấy lần luôn
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-11-2016 10:25:19 | Chỉ xem của tác giả

Phim The K2 thật sự rất hấp dẫn, Ji Chang Wook và Yoona đẹp đôi và diễn xuất tự nhiên quá chừng, cảnh phim cũng đẹp nữa

Chúc anh chị sẽ có dự án mới thật thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-11-2016 10:28:43 | Chỉ xem của tác giả

Vẫn rất ấn tượng với vai diễn của Yoona trong K2
Có vui tươi, có đau buồn, có hận thù, tất cả đều được lột tả rất chân thực
Mà chemistry của nàng với Ji Chang Wook cũng khá tình, xem mấy cái BTS mà quắn quéo luôn
Mong cả 2 sẽ đạt nhiều thành công trong thời gian sắp tới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-11-2016 10:34:41 | Chỉ xem của tác giả

Chưa xem phim mà thấy mấy cái quần cảnh kiss của cặp NaWook nhìn chemistry quá trời, ko ai nghĩ đây là cảnh đầu tiên mà hai người đóng cùng với nhau á, nhìn cứ như thân thiết từ lâu lắm rồi vậy, ngưỡng mộ hai chế quá, klq mà thấy na v wook đẹp đôi với hợp nhau nhể, mún nawook thành đôi ngoài đời ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 21-11-2016 10:36:18 | Chỉ xem của tác giả

Đã xem xong drama the K2. Nội dung phim cũng được nhiều cảnh hành động đẹp mắt, đan xen tình cảm ngọt ngào của Anna và Kim Je Ha, mà phải nói cô Song Yoon Ah diễn vai phản diện quá giỏi luôn, người xem bị lôi cuốn vào những trò ác của cô í. Nữ hoàng độc ác, tham lam quyền hành, bị gương thần ăn mất tâm hồn con người. Không hiểu sao xem không hề ghét nhân vật đó mà có đôi lúc ủng hộ Diễn xuất của snsd YoonA và Ji Chang Wook rất tiến bộ, đáng được khen ngợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 21-11-2016 11:22:15 | Chỉ xem của tác giả

Theo cá nhân thì mình thích vai Anna của YoonA nhất trong tất cả các phim từ trước đến nay, bởi vì mình thấy được 1 khía cạnh khác của chị ấy, nhất là mấy cảnh bị bắt cóc, nếu như mấy vai diễn trước YoonA đều hóa thân vào vai candy girl như chị ấy đã nói, thì Anna mang lại 1 cảm giác mới lạ hơn qua tính cách của nhân vật & những phân đoạn hành động, mình vẫn chưa thể quên được ánh mắt lúc bị bắt cóc của Anna, vô cùng xuất thần, ngoài ra YoonA diễn những cảnh hôn rất thật ^^, theo mình nghĩ là vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách