Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

The K2 - Yoona: "Ji Chang Wook đã dẫn dắt giúp tôi, thực sự cảm ơn anh ấy"

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 9 Sức gió Trả lời 3 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
61#
Đăng lúc 20-11-2016 17:13:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

Đọc bài phỏng vấn của Yoona thật đầy cảm xúc, chúc chị ngày càng thành công trên lĩnh vực âm nhạc và diễn xuất
Nhân vật Anna thật sự khiến mình yêu thích và cảm nhận đc sự tập trung vào nhân vật của chị
Thích chemist của chị vs anh Wook rất nhiều
Chúc phim mới của chị cũng sẽ  thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-11-2016 18:14:24 | Chỉ xem của tác giả

Mấy ảnh trên gái xinh quá!
Mình chưa có coi phim này, nhưng đọc bài lại muốn coi thử rồi!
Cảm ơn bạn đã trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-11-2016 18:28:06 | Chỉ xem của tác giả

trời ơi, chục năm rồi mới cuồng 1 couple như vại. Ôi mê quá là mê. Tình yêu đôi trẻ như tình trong chiến trận vại, cuối cùng sau bao nhiêu thứ tào lao ất ơ tranh giành quyền lực gì đâu ấy thì đôi trẻ cũng về lại cuộc sống bình thường. Cảm động hết sức vì sự thấu hiểu sâu sắc của 2 bên, những cử chỉ ánh mắt yêu thương của JCW & của Yoona nữa. 2 bé này mà ko đáng eo như vại chắc mình drop bộ k2 này rồi.

Thiệt là mê Wook từ thời Smile, Dong Hae chàng trai có nụ cười tỏa nắng nhưng sau đó thì không có coi film nào của JCW cho đến film này thì anh lột xác bô trai kih khủng khiếp body xịt máu mũi lại còn diễn xuất cực kỳ gợi tình sexy đau thương manly các kiểu. Đổ rầm rầm rầm luôn.

Yoona cũng vậy, từng là SONE (lâu quá ko follow các chị nên h viết lại thấy lạ quá), diễn xuất tốt lên nhiều. coi BTS thì bả vẫn là cô gái nhiều năng lượng và cười nhiều như ngày nào, thương quá thương. H trả lời phỏng vấn thêm phần chững chạc và sâu sắc, biết rõ điều mình muốn và sẽ làm rồi đó. Chaiyo Yoona. chỉ mong bả khỏe mạnh và vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-11-2016 19:17:32 | Chỉ xem của tác giả

JCW và YoonA đã đem mình đến với K2
khung hình nào có 2 người là tỏa sáng hết mức mà T_T
siêu đẹp đôi dễ thương lắm luôn
chỉ tiếc là kịch bản hơi dở người, uổng cho tài năng của JCW và chưa tạo đủ đất diễn cho YoonA thể hiện những khía cạnh khác của bản thân
nhưng nói chung là 2 người đã làm rất tốt rồi, nghỉ ngơi và quay lại tuyệt đỉnh hơn nữa nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-11-2016 19:33:49 | Chỉ xem của tác giả

Yoona diễn cũng tốt mà luôn bị anti. Tác phẩm này kết hợp với Ji Chang Wook đã bớt bị ném đá nhiều. Hy vọng Na ngày càng tiến bộ, mong chờ tác phẩm tiếp theo nè
Thanks chủ thớt very much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-11-2016 19:39:44 | Chỉ xem của tác giả

The K2 rất hay. Diễn xuất của dàn diễn viên rất tốt. Mong chờ Yoona ở tác phẩm tiếp theo, hình như là cổ trang thì phải. Ngóng - ing. Cố lên gái!
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-11-2016 20:15:32 | Chỉ xem của tác giả

Phim đầu tiên xem Yoona đóng, dù nghe rất nhiều về việc tiểu thư rồi bình hoa di động nhưng thừa nhận rằng phim này Yoona đóng đạt, ko quá hay, nhưng cũng thể hiện được nội tâm nhân vật một cách hoàn hảo, còn phim hay dở cũng phải phụ thuộc vào biên kịch nữa. Cũng có thể do phim này Yoona đóng với toàn các tiền bối cao thủ trong diễn xuất nội tâm nên em ấy cũng học được nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-11-2016 21:17:42 | Chỉ xem của tác giả

Với mình YoonA trong phim này làm tốt, chỉ tiếc mỗi cái kịch bản xây dựng nhân vật Anna không tới nơi tới chốn. Nói chung cũng đoán trước được nên không hụt hẫng lắm. Có cái an ủi là JCW với YoonA kết hợp cũng ăn ý. Nếu có phim mới nhất định sẽ ủng hộ 2 người

Cảm ơn bạn thớt đã trans

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-11-2016 21:30:16 | Chỉ xem của tác giả

Xem K2 vô cùng ngưỡng mộ cả ekip, ấn tượng vai diễn của chị Song YoonA và ngạc nhiên với sự tiến bộ của YooNa, chúc mừng Na móm đã được mọi người đón nhận thực lực diễn xuất. Chúc những dự án film lần sau sẽ hay hơn nữa
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-11-2016 08:07:08 | Chỉ xem của tác giả

Wow, nghe Yoona chia sẽ làm nhớ Je Ha và Anna quá nhỉ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách