Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: summer_rose7394
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soo Ae đẹp đôi với bạn diễn nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-8-2015 14:20:35 | Chỉ xem của tác giả
Mấy mợ nhà Mask quá đáng,  đi đâu cũng rêu rao anh bị YSL na nàm thao Có khi mấy đoạn anh bùng nổ bị cut bay thì sao,  hãy hiểu cho anh mà Dù gần kết film cảm giác lão Hoon ko dc tập trung diễn cho lắm,  nhưng quá trình trước đó chem vs chế Ae rất đáng eo, ngơ ngơ ngáo ngáo dễ sợ lun.  Vì lão mình mới đu film, nên có YSL cỡ nào cũng fải vote thôi chứ sao :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-8-2015 14:36:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thấy chị soon ae hợp vs ji hoon nhất, ko biết có phải vừa xem xong phim ko nhưng hai anh chị đóng vợ chồng rất hợp cộng thêm tạo hình trong mask của chị rất đẹp, sang trọng lại hiền hậu nữa ko có sang chảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-8-2015 16:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi vì e chỉ xem mỗi Mask của chị thế nên đành chồng anh chồng bị ảo tưởng =
Ảnh cx đáng yêu lắm chứ bộ :3
Cứ bị cuồng thôi hihihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-8-2015 17:58:17 | Chỉ xem của tác giả
Vì phim Mask mà mình phải lập nick vào kites hóng hớt. Mặc dù là thành phần ko được tham gia khảo sát cơ mà cũng bon chen vào ý kiến ý cò tí Mình ủng hộ cho Ju Ji Hoon. Trông hai người trong phim đáng yêu kinh khủng, thời trang thì cũng đôi lứa xứng đôi. Còn về khoản YSL thì phải nhảy vào bênh anh í ngay. Chẳng qua là bác BK, bác í dìm anh thôi, chứ cứ nhìn cái cách anh ấy kiss cũng đủ tan chảy rồi Điều đặc biệt làm mình thích couple này còn vì những cảnh BTS của 2 người, trông họ rất hợp nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-8-2015 18:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra nghe quảng cáo mấy phim kia của chị quá nhèo mà em đây chưa có cơ hội xem, chỉ mới vừa xem xong Mask thôi, cảm thấy chị với anh chồng là 1 đôi khá đẹp. Cơ mà trong đầu cứ lỡn vỡn hình bóng bông hoa trong bình JJH nên em đã không chọn anh
Nhìn qua nhìn lại thấy nam thần Jung Woo Sung thấy ổn nhất nên bấm vào luôn rồi
Hi vọng chị sớm tìm được người đàn ông hiểu ý mình nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-8-2015 18:46:09 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật là mình mới xem có 2 phim của chị thôi là QOA và Mask. Nhưng mình bị ấn tượng lối diễn của chị trong phim QOA, quả thật là nhân vật khó nhằn, con trong mask vẫn dễ thể hiện hơn, nhưng phải thừa nhận chị trong mask đẹp hơn rất nhiều. Rất muốn vote cho annh chồng YSL nhưng theo mình về hình thức thì trông chị đẹp đôi với Jung Woo Sung nhất.

Còn trong cuộc đời thực thì cảm giác anh chàng mối tình đầu Jo Huyn Jae sẽ hợp với tính cách của chị

Mong là chị sớm tìm được người đàn ông của đời mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-8-2015 22:56:53 | Chỉ xem của tác giả
Mấy anh trên kia toàn trai đẹp tài năng, nếu chọn ngoài đời thì chắc không có anh nào ( vì nếu có thì chị đã chọn lâu rồi)
Còn tính trong phim thì...dù sao Athena cũng 1 thời vang dội nên sẽ chọn anh Jung Woo Sung
P/S: Kim rae won cũng rất tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-8-2015 01:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Mới hết Mask, dư âm vẫn còn
Tạo hình phim này ss đẹp, hiệu ứng ánh sáng lại tốt, xem có nhiều chỗ thấy lung linh, xứng đôi

Cảm ơn chủ thớt ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-8-2015 09:22:12 | Chỉ xem của tác giả
Kể ra mình đã xem 5/7 phim trong danh sách này rồi đó, thích diễn xuất của ss Soo Ae quá. Công nhận hiệu ứng của couple Soo Ae và Ji Hoon đúng là lớn mà, em thích couple này ghê à. Mặc dù những bộ phim truyền hình của ss đều thành công và kết hợp ăn ý với nam chính cơ mà vẫn thích ss với anh Ji Hoon nhất.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-8-2015 12:19:58 | Chỉ xem của tác giả
kwon sang woo trong "Queen of Ambition" (2013)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách