Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1554|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo gửi tặng Song Joong Ki và đoàn làm phim Battle Ship xe coffee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Song-Song couple tiếp tục duy trì tình bạn thân thiết của họ sau bộ phim đình đám" Hậu duệ mặt trời"
Song Hye Kyo mới đây đã gửi xe tải cà phê đến cho bộ phim điện ảnh sắp tới của Song Joong Ki "Battleship Island"
Vào ngày 21, công ty xe tải cà phê Pong đã đăng tải trên Instagram chính thức của mình một bức ảnh tiết lộ về món quà của Song Hye Kyo tới đoàn làm phim.
Trên banner xe tải có viết: " Song Joong Ki, đoàn làm phim 'Battleship Island', hãy mạnh mẽ lên!".
Trên Instagram của mình, cà phê Pong viết: " đây là lần thứ 4 chúng tôi ghé thăm đoàn làm phim 'Battleship Island'. Việc quay phim được diễn ra rất nghiêm túc tất cả thời gian bất kể ngày đêm".
Cà Phê Pong tiếp tục: "Nữ diễn viên Song Hye Kyo quả là 1 thiên thần đến tận xương, giờ đây còn được gọi là Cà phê Pong cho nam diễn viên Song Joong Ki và tất cả các nhân viên đoàn làm phim đang làm việc chăm chỉ. Chúng tôi sẽ truyền đạt lại tấm lòng đáng quý của Song Hye Kyo. Cảm ơn các bạn đã luôn tin tưởng và trông cậy vào  nữ diễn diên Song Hye Kyo của chúng tôi"- chú thích kết luận.

Trong khi đó, bộ phim"Battleship Island" với sự tham gia của Song Joong Ki dự kiến sẽ ra mắt vào năm 2017.

P.s: ôi ôi Song Song couple thân thiết quá đi mất thật là mừng khi thấy những tin các diễn viên trong phim vẫn ủng hộ nhau tích cực sau bộ phim thế này

Cre:  soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2016 09:58:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trùng news nhờ mod xoá giúp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2016 11:33:24 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị tình cảm quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2016 14:41:23 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này thân thiết quá nhỉ!
Chúc phim thành công
Thanks bạn trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-8-2016 21:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chi van tinh cam nhi,hy vong se gap lai anh chi vao mot ngay khong xa trong mot du an moi.thank ban da trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2016 21:52:04 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị tình cảm quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách