Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haven
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ryu Joon Yeol - 류준열 - Movie "Taxi Driver"

[Lấy địa chỉ]
3731#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2017 22:09:46 | Chỉ xem của tác giả
Lễ ra mắt movie "Taxi Driver"

Cre: Naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3732#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2017 22:12:56 | Chỉ xem của tác giả

Cre:Naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3733#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2017 22:15:47 | Chỉ xem của tác giả

Vãi ông, mặc véc đi giầy thể thao =,=

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3734#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2017 22:18:46 | Chỉ xem của tác giả
Buổi công chiếu "Taxi Driver"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3735#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2017 22:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Buổi công chiếu "Taxi Driver"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3736#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2017 22:27:44 | Chỉ xem của tác giả
Buổi đọc kịch bản movie "Little Forest" . Sau một loạt movie đóng vai phụ thì tui rất hy\i vọng vào movie lần này của anh. Gương mặt anh chỉ hợp với movie nên tốt nhất anh cứ movie mà quẩy cho nó lành Phim chuyển thể từ nguyên tác của Nhât Bản vào thị trường Hàn thường khá là khó ăn, nhưng đó là bên drama, còn movie thì chưa rõ như thế nào nên tui vẫn đang rất hi vọng Mong anh và Kim Tae Ri sẽ có một bộ phim thành công hết sức

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3737#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2017 22:40:37 | Chỉ xem của tác giả

Tạo hình của Ryu Jun Yeol trong Taxi Driver. Nói như lời của các chế trong nhà thì là "Giống tội phạm" =))

"Taxi Driver" đang càn quét phòng vé bên Hàn, mặc dù chiếu gần song song với Battleship Island. Phim lấy bối cảnh những năm 1980s và vấn đề chính trị nhức nhối tại Hàn Quốc trong khoảng thời gian đó, nên khả năng phim được chiếu tại VN là không cao. Vậy là ước mong được ngắm ảnh ngoài rạp của con dân như tui còn kéo dài mới thành hiện thực ~~  Nhưng dẫu sao vẫn phải chúc mừng anh vì anh có một bộ movie thành công mặc dù chỉ là vai phụ =)) Đúng là anh duyên với movie quá, được làm việc với bao gương mặt lão làng bên mảng điện ảnh HQ nữa. Hi vọng rất nhiều vào Little Forest của anh <3

P/S: Ngồi vật vã up ảnh từ Flickr mà muốn chửi cái photobucket dễ sợ:"( Cả năm rồi chả up cái ảnh nào trên kites nên lọ mọ mãi không hiểu tại sao, lúc phát hiện cái photobucket nó bắt update account mà cảm giác như trời đất sụp đổ huhu !! Bao nhiêu công lao xây nhà của tui giờ công cốc hết :'( Ngồi lọ mọ sửa với update page 1 cái thread cho anh nhưng chẳng thể đủ sức reup lại mấy cái ảnh trên photobucket =.= Hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3738#
 Tác giả| Đăng lúc 8-8-2017 11:03:42 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Taxi Driver cán mốc 5 triệu vé ^^ (Đã đủ mức hòa vốn)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3739#
Đăng lúc 8-8-2017 21:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nay lượn lờ nhiều có đọc được tin vui của A Taxi Driver bảo là để ghé nhà ới một tiếng mà mãi ko được sờ đến cái máy tính. Hôm nay vào thì thấy Haven ra tay trước rồi .

Cái A Taxi Driver này có vẻ khá khủng, tốc độ tăng doanh thu so sánh với cái phim kỷ lục doanh thu phòng vé Hàn Quốc mọi thời đại luôn, ko biết tổng doanh thu cuối cùng có vượt được cái phim đấy ko. Có điều tất cả các bài báo chủ yếu chỉ nhắc đến chú Song và chú người Đức, ko thấy nói gì đến thằng Dơn nhà mình nên ko biết người ta đánh giá vai diễn của nó ra sao? Mà cũng ko biết xuất hiện được mấy phút trong phim, chứ vai phụ mà như trong phim The King thì tui thấy cũng ok lắm (ít ra xem cái phim đấy đến đoạn Choi Doo-il chết cũng ngồi sụt sùi ).

Hôm họp báo ra mắt phim hay là công chiếu phim gì đấy thấy cả đoàn R88 đến ủng hộ tinh thần thằng nhỏ, lần đầu tiên thấy Bo Gum ra mắt cùng bọn này. Có vẻ bọn nhóc ngõ Sang Mun Dong vẫn thân thiết nhau như ngày nào, và mẹ Mi Ran vẫn mãi là người mẹ yêu quý của Kim Jung Hwan

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3740#
 Tác giả| Đăng lúc 10-8-2017 16:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Taxi Driver cán mốc 6 triệu vé sau 9 ngày công chiếu !!!

Cre:Instagram @cjes.tagram
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách