Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm 18/8: "W" tiếp tục giảm mạnh // "Wanted" kết thúc trong nuối tiếc

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-8-2016 10:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi Wanted end để cày phim :3, thích thể loại phim như thế này lắm luôn. Nhưng sao rating của Wanted lại thấp vậy nhỉ, thấy netizen khen lắm cơ.
Anyway, "Jealousy Incarnate" sắp lên sóng, Jo Jung Suk và Gong Hyo Jin đóng phim này là thấy tin tưởng rồi, dự báo là sẽ hài bể bung :3

Bình luận

Wanted hoàn toàn không có loveline nên khi xem mệt mỏi lắm, dân Hàn thích có romantic cơ  Đăng lúc 20-8-2016 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-8-2016 15:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Coi UF xong chỉ muốn khóc thương cho cặp đôi chính, tội cho cả No Eul và Joon Young, khúc Jôn Young điện thoại cho mẹ mình là đã bất lực khi phải thờ ơ với No Eul và làm cô ấy tổn thương lắm rồi. Mong là từ tập sau biên kịch hãy cho họ hạnh phúc đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-8-2016 16:21:48 | Chỉ xem của tác giả
thích Wanted nhất, kết thúc phim quá hay. chỉ buồn vì rating nghèo nàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-8-2016 17:09:54 | Chỉ xem của tác giả
UF càng ngày càng hay rồi Tối qua mới ngồi xem được tập 8 9 W, mà bị ám ảnh cảnh tác giả bị cướp mất mặt. Tí thì làm cả nhà tỉnh giấc mình k xem được kinh dị, mà biên kịch đuối chưa chứ mình thì đuối lắm rồi, muốn xem tập cuối biên kịch làm quả nút thắt thế rồi gỡ sao cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-8-2016 19:12:26 | Chỉ xem của tác giả
W mình thấy tình tiết càng ngày càng nhiều nút rối, có vẻ như biên kịch và đạo diễn hơi lạm dụng vấn đề này quá thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-8-2016 22:05:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy W vẫn hay mà nhưng sao rating lại giảm nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-8-2016 23:13:05 | Chỉ xem của tác giả
Dù giảm nhưng vẫn thấy phim hay... đáng nghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-8-2016 08:03:58 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim hay thế mà rating giảm mạnh
Nhưng vẫn giữ khoảng cách an toàn với các bộ phim khác
hy vọng những tập sau rating tăng cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-8-2016 12:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì không hiểu sao rating giảm mạnh luôn ý. Đành rằng là một bộ phận netizen của Han Hyo Joo vụ năm ngoái còn nhiều, cơ mà kịch bản phim xuất sắc luôn còn gì. Từ tình tiết rồi chuyển biến, nội dung câu chuyện, không tập nào mình xem xong mà biết trước tập sau sẽ xảy ra chuyện gì luôn. Hi vọng rating sẽ tăng những tập sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-8-2016 22:32:44 | Chỉ xem của tác giả
xem tình hình này có thể nhận thấy UF có lượng người xem ổn định rồi, như vậy là vui, càng về cuối phim càng gay cấn hơn. Đúng là ngược ko kiểm soát, cần lắm những cảnh ngọt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách