Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm 17/8: "Man Who Dies To Live", "Manhole" lập kỉ lục mới

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-8-2017 12:48:28 | Chỉ xem của tác giả
2% quá là thấp luôn ý chứ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-8-2017 12:49:20 | Chỉ xem của tác giả
MWDTL là dự án chữa cháy mà quá thành công luôn, còn Mahole thật sự quá thảm, không biết nguyên nhân do đâu mà phim đến nông nổi này, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-8-2017 12:55:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Manhole coi thử 2 tập đầu thấy nhịp phim chậm quá chậm, mình cũng bỏ sau khi xem xong 2 tập đầu ... Đàn diễn viên trẻ thế mà... Điểm trừ 1 phần do UEE giảm cân quá mức. Chị ấy hợp với mặt tròn bầu bĩnh dễ thương hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-8-2017 13:11:18 | Chỉ xem của tác giả
Oa Criminal Minds tăng mạnh quá nha
Hy vọng rating phim ngày càng tăng
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-8-2017 15:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn câu nói cũ: Manhole không cứu vãn nổi mất. Chả lẽ phim chán đến độ đó :? 2% với một đài mặt đất là quá thấp luôn gần :/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-8-2017 17:13:07 | Chỉ xem của tác giả
Man who die to live có vẻ có triển vọng tăng lên 15% thiệt. Còn Manhole kì này khó cứu rồi, chắc đợi coi phim có tự phá kỉ lục của bản thân không Criminal Minds tụt nhiều mà tăng không bao nhiêu cả, khổ thân Lee Joon Ki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-8-2017 20:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Hơi tiếc là Criminal Minds có dàn cast chất mà do cách dựng phim hay sao lại k đạt rating như mong đợi
Cứ tưởng anh Gà sẽ thoát được lời nguyền chứ nhờ bộ phim này ấy chứ
Manhole hiện giờ k nói nỗi luôn, rết thấp tè tè ai nói tên tuổi Idol sẽ bảo chứng được con rết là lầm. Fans của các anh chị k kéo nỗi phim rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-8-2017 14:52:29 | Chỉ xem của tác giả
Minh không xem Manhole nhưng mà rating có phải hơi ngược rồi không, dàn cast dành được rất nhiều sự chú ý mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-9-2017 20:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Nói gì chứ tui là fan mà tui còn không thể coi nỗi manhole, chỉ mới coi cái trailer mà nhìn chị UEE là không muốn coi nữa (đừng ném đá tui), chắc một phần thảm như vậy là do UEE giảm cân quá mức nhìn gương mặt hốc hác, nhìn có vẻ gượng gượng không được tự nhiên như lúc bầu bĩnh
p.s: tiếc cho UEE, hồi đó đẹp vậy mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách