Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ bảy ngày 22/8: "Oh My Ghost" kết thúc với thành tích cao nhất // "All About My Mom" tụt hạng lần nữa // " I Have A Lover" khởi động

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-8-2015 20:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Tăng lên tận 2% so với tập 15. Đúng là kết thúc mĩ mãn đối với Park Bo Young cũng như OMG mà.
Đấy là còn kết thúc ở tập 16 đấy, nếu kết thúc ở tập 20 chắc lên được 10% cũng chưa biết chừng
Nói chung là hoàn toàn xứng đáng rồi, kịch bản hay, diễn viên cũng giỏi tuốt thì kỉ lục là đương nhiên rồi.
Cũng có chút tiếc nuối khi phim end, lại phải đi tìm phim khác để đu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-8-2015 23:06:35 | Chỉ xem của tác giả
tunquat gửi lúc 23-8-2015 02:34 PM
Chúc mừng OMG  . Mình cũng đang hóng I have a lover, phim còn dài, hy vọng rating sẽ cả ...

cảm ơn mn ! . nhưng còn câu hỏi nữa, ai giải đáp giúp mình luôn đc k? Các khung giờ là do chính nhà đài quy định hay có sự phân chia? Tại sao các ngày khác mình thấy các đài chiếu cùng giờ và có sự cạnh tranh, còn cuối tuần thì 2 đài kia chiếu sớm, SBS lại chiếu muộn vậy?

Bình luận

Cảm ơn b nhiều nha :)  Đăng lúc 24-8-2015 06:49 PM
chỉ còn MBC Flower of The Queen cạnh tranh với SBS I Have A Lover  Đăng lúc 24-8-2015 12:11 PM
ngày xưa phim cuối tuần có khung giờ 20h và 22h, sau đó hình như những nhà đài không tìm được tiếng nói chung mà cứ đòi rate cao nên tự chiếu độc lập, giờ  Đăng lúc 24-8-2015 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-8-2015 00:44:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thế cơ mà. Hoàn hảo từ kịch bản, dàn diễn viên chính phụ quần chúng <3. Nội dung chặt chẽ, diễn viên quá tự nhiên tình cảm. Ai mà không rụng rời cho được, huhu. Mỗi tội phim hết mất rồi, biết xem gì bây giờ các chế ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-8-2015 18:08:45 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nhất từ đầu năm đến giờ, rết khủng, rết online càng khủng
haha hùi trước misaeng cũng đâu khoảng này, hehe TvN dạo này chất quá đê
hô hố mấy bữa còn nói khó đạt rết 7 đi, giờ 7.3 luôn
tự hào quá đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-8-2015 18:38:40 | Chỉ xem của tác giả
All About My Mom Cast cũng đẹp lắm ấy
Hức hức vậy là hết Oh My Ghost rồi đau lòng
I Have A Lover có hay không ta
Đau hết cả đầu :v Toàn phim hót

Bình luận

I have a lover đc coi như "bom tấn" phim cuối tuần của SBS để kéo rating đó b. Mình cũng đang hóng phim này đây :)  Đăng lúc 24-8-2015 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-8-2015 11:25:14 | Chỉ xem của tác giả
vì là tập cuối nên biết rằng con rate sẽ tăng nhưng ko ngờ lại tăng cao ngất ngưỡng vậy, vì tập 15 rate còn hơi giảm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách