Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating của 'Moonlight Drawn By Clouds' và 'Scarlet Heart: Goryeo' đều tăng// Phản ứng bùng nổ của cư dân mạng

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 20-9-2016 19:04:25 | Chỉ xem của tác giả
"Các góc quay quá đẹp, nhất là cảnh hoàng hôn và khi anh ấy gặp cô mặc hanbok ở đoạn cuối phim!"
đúng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 20-9-2016 19:21:00 | Chỉ xem của tác giả
Các thiếm K-net à, các thiếm có biết vì 1,1% của các thiếm mà cả ngày hôm nay trong mắt mị toàn màu hường là hường không )
Đi trên đường hay ngồi học, kể cả ngồi ở văn phòng mà nghĩ đến cảnh hôn, nghĩ đến cái câu sến súa như cả xô mật của Tứ, nghĩ đến rating tối qua tăng mà mị cứ cười không dứt, tủm tỉm tủm tỉm làm chị bên cạnh tưởng mới yêu. Vâng, yêu Tứ hoàng tử đó )

Cơ mà ế, nhìn số cmt ít ỏi thế kia, mị đã nghĩ là 5,7% anh em K-net chung tình đây rồi, thế cái lượng vote up 9k kia ở đâu ra?? Chắc là được vote nhiều lần đúng hơm chứ k mắc công mị lại đoán là mấy bác bỏ thời gian vàng bạc kiếm xiền ra xem lại trên mạng \^o^/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-9-2016 20:18:43 | Chỉ xem của tác giả
Hehe dễ cưng quá, 2 phim đều tăng
Moonlight cuối cùng cũng vượt ngưỡng 20% rồi Càng ngày càng hay mờ, sắp đến giai đoạn cao trào nữa mờ :33
Moon Lovers cũng đi vào giai đoạn yêu đương tay ba tay bốn rồi, tăng đều là dc, đừng giảm mà làm bách tính buồn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-9-2016 20:26:05 | Chỉ xem của tác giả
xem đôi trẻ này mà mình không sao khép miệng lại được, quá lãng mạn, quá ngọt ngào
diễn xuất của 2 bạn í đúng là không đùa được đâu, mới có chứng ấy tuổi mà diễn xuất đã tốt đến thế rồi thì khi bước vào giai đoạn chín muồi không biết 2 bạn ấy còn đỉnh đến thế nào nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-9-2016 20:55:07 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi mình mới được xem một bộ film hay như vậy ak! )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-9-2016 20:56:17 | Chỉ xem của tác giả
càng xem càng cuộc bạn Tử - Giám
hai bạn dễ thương hết mức
Điện hạ. ta muốn ở bên cạnh bạn này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-9-2016 21:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Moon Lovers đến đây tăng khá r nè hehe, tin là từ đây rate sẽ còn khởi sắc nữa
Thiệt, vô tình lọt hố cái hố của anh Tư Gà thiệt khổ quá đi mà hahaha
Diễn thần sầu thế kia ko coi thì phí quá
Klq nhưng mà tui vẫn thích Tứ đeo mặt nạ hơn chài ạh ._.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-9-2016 21:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới vào comment trang này, thích bé Young đóng phim từ bé, từ gương mặt bầu bĩnh dễ thương đến 1 nàng Ra On xinh đẹp kiến mình còn mê mẩn như thế huống chi là Thái Tử của chúng ta
Hóng tiếp phim thôi, không biết tập 10 này nghe tin Thái Tử lập phi biểu hiện của Ra On ra sao ????/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-9-2016 21:42:24 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nheee
bộ phim quá hay mà, ngày hôm qua xem mà không thể không rung động với cảnh tỏ tình bằng ký hiệu và kết thúc đoạn cuối, ánh mắt nhìn nhau của Gum và Young xuất sắc quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 20-9-2016 21:50:17 | Chỉ xem của tác giả
Xem Moonlight bị cuốn quá :X mà bấn quá coi trên Youtube xem bị tụt cảm xúc mất 50%, dịch thô quá cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách