Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating của 'Moonlight Drawn By Clouds' và 'Scarlet Heart: Goryeo' đều tăng// Phản ứng bùng nổ của cư dân mạng

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-9-2016 15:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Thế tử cứ bắn tim khắp nơi thế này
Vài phút cuối phim là thiên hạ đại loạn
Ngọt ngào như vậy hoài nhé Chô ha
Mong biên kịch đừng để các ep sau ngược nhìu wa' k thì đau lòng mất thôi
Cứ Ra On à á a  gọi tên đến hết phim cũng đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-9-2016 15:32:55 | Chỉ xem của tác giả
he he nhìn mặt thái tử mãn  nguyện quá vậy!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-9-2016 15:35:00 | Chỉ xem của tác giả
Sao không có phản ứng về Moon Lover vậy ta?
Tập ngày hôm qua có lời khen cho Iu nhé
Phân cảnh cuối cùng khi Hae Soo nhìn ra tướng mệnh của Tứ hoàng tử, ánh mắt hoang mang, lo lắng, có chút sợ hãi. Hình như tập hôm nay có kiss nữa, Tứ gia thật nguy hiểm mà, Bát gia tán gái người ta cả mấy tháng trời mới có hôn trán thôi mà đây hôn môi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-9-2016 15:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Tuần nào tụi nhỏ cũng hứng cơn mưa lời khen của Knet thế này, đọc mát hết cả lòng
Ending tập nào Tử cũng làm con dân điêu đứng, bk-nim ah, tập tối nay bác tính thả bom gì cuối tập nữa đây
Cái preview ep 10 Tử cứ Ra On ới, Ra On ời, Ra On ah, thêm cái Ost "Melting" nữa, thôi tui tan chảy thật rồi đấy
Thnx b Tôm trans tin nha ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-9-2016 16:04:59 | Chỉ xem của tác giả
"Park Bogum rất tuyệt, nhưng tôi không thể tưởng tượng "Moonlight' mà không có Kim Yoo Jung. Mị đã đọc nguyên tác và khi nghe rằng nó sẽ được dựng thành phim, Kim Yoo Jung là diễn viên nữ duy nhất mà mị nghĩ đến. Hãy tiếp tục đi trên con đường hoa nhé ~~" thớt nói quá chuẩn. Nếu k có Yoo Jung thì phim chưa chắc đã  tuyệt đến vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-9-2016 17:16:39 | Chỉ xem của tác giả
cứ nói là mua lại bản quyền mà sao ko đoán nổi tình tiết của moon lover tẹo nào được Wang So daebakkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-9-2016 17:28:21 | Chỉ xem của tác giả
xem đoạn Gwang Jong đấy mà giật mình, nổi cả da gà lên ý. Xong màu nền lại chọn màu đỏ. Nhìn phát sợ lên được ý. Ánh mắt giết người là thế đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-9-2016 17:36:08 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của junki quá xuất sắc nhưng nữ chính IU thì chỉ có mỗi biểu cảm trợn mắt thôi ah, moon lovers rất hay nhưng sao rate thấp thế nhỉ nhưng nó cứ tăng từ từ là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-9-2016 17:53:11 | Chỉ xem của tác giả
Scarlet Heart: Goryeo tăng rồi. Mong nó có thể có được rating khoảng 10%, đừng tăng mạnh quá, không MDBC lại phải giảm hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-9-2016 18:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Không xem Moon Lover mà thấy rating có chút tăng cũng mừng cho Jun Ki anh diễn thì tuyệt quá rồi, chỉ tiếc là mình anh tuyệt thì ko được. Và cũng chúc mừng Moonlight vẫn luôn giữ vững phong độ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách