Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating của 'Moonlight Drawn By Clouds' và 'Scarlet Heart: Goryeo' đều tăng// Phản ứng bùng nổ của cư dân mạng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-9-2016 12:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay ơi là hay, dễ thương gì đâu, đến chết với dàn diễn viên.
Yoo Jung cười cái thôi là muốn rụng rời, sao mà xin thế không biết, mình là con gái mà còn chết mê chết mệt với ẻm. Còn điện hạ thiệt là sến sẩm, cơ mà bị thích. Chưa coi được mấy tập mới này nhưng mà xem đoạn cut tim đã quắn quéo đủ hướng, thiệt là khổ cho con tim yếu đuối của tui mà. <3
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-9-2016 12:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Rate 2 nhà đều tăng Thiệt là mừng vì nghe nói hôm qua lại động đất
Cả 2 tập hôm qua đều cảm xúc. Moonlight sắp bắt đầu ngược rồi đây, mong Knet đừng hắt hủi em nó. Moon Lovers thì cũng tập trung về Tứ hơn rồi. Mong là đến hết phim qua được 10%, mơ cao thì 15% )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-9-2016 12:16:55 | Chỉ xem của tác giả
yay yay, hay quá trời hay ấy
hóng để xem 2 tập tuần này quá. bữa rồi chịu không nổi bèn xem của channel khác,
hiu hiu, trai xinh gái đẹp diễn hay quá mà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-9-2016 12:27:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Level lầy lội của bạn tử ngày càng tăng lên rồi, hôm qua xem preview Ra On a ~ Ra On à ~ mà em cứ cười mãi thôi giết tim em luôn đi cơ mà thật ra em vẫn thấy chất giọng khi gọi Duk Sun à có cái gì đó làm em mê đắm hơn mấy tập sau chắc ngày càng ngược rồi, em đang chuẩn bị tâm lí sẵn sàng

Thanks chị rim dịch tin, chị rim dạo này ít vào nhà quá

Bình luận

qua vừa vào phát là có biến ngay =)) mới đc Munheo update tình hình xong >,,< chị cũng giống cô, Duk Sun à nghe nó quéo tim hơn :xxxxxx  Đăng lúc 20-9-2016 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-9-2016 12:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin. Công nhận cảnh cuối lúc Ra On mặc hanbok xuất hiện trước mặt thế tử nhìn cô bé sao mà đáng yêu dữ thần. Nữ tính, dịu dàng, e ấp, rụt rè, bối rối, hồi hộp nhưng vẫn đủ tự tin giới thiệu bản thân. Mình không hiểu làm sao mà tất cả cảm xúc ấy cùng lúc được Yoo Jung thể hiện hay như thế. Còn thế tử thì thôi khỏi nói mất công Mị lại ngất ra đây. Ra On-ah dù sau này có phải chịu cực khổ thế nào thì em cũng đừng quên đã có một chàng trai tuyệt vời yêu em nhiều như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-9-2016 12:44:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích 2 bạn dắt tay nhau tung tăng trên con đường đầy hoa cả 18 tập cơ, mặc kệ thiên hạ xung quanh đại loạn
Nhưng làm Thế tử thì ko ích kỉ như vậy đc
Phim bắt đầu vào giai đoạn khó chịu, dự buồn ko ít nhưng cũng sẽ có xen cảnh ngọt ngào trong mỗi tập, m thích cách BK dàn trải cân bằng buồn vui đều có.
Ai thấy nhạt chả biết, còn với mình "nhạt" như này có 100 tập mình vẫn đu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-9-2016 12:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Rất vui vì cả 2 phim đều tăng mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-9-2016 12:49:04 | Chỉ xem của tác giả
tập 8 của “Scarlet Heart: Goryeo” đạt mức 6,9%, tăng 1,1% so với tập 7 chỉ với 5,8%.

ko còn quan tâm tới con rết nữa nhưng nghe tin vẫn thấy vui lắm.
Chúc mừng ML, tập tới hy vọng cũng sẽ khởi sắc nhé, mừng cho Jun nhà mình
Thanks bạn dịch tin nhìu nà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-9-2016 12:58:06 | Chỉ xem của tác giả
Tương tác của cặp đôi JungGum quá tuyệt vời
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-9-2016 13:03:47 | Chỉ xem của tác giả