Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating Chủ Nhật 7/8: "Second To Last Love" chạm mốc hai chữ số // "Running Man" tụt xuống 5%

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-8-2016 16:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Các show các rat vẫn tăng mà. Thực sự là người xem từ đầu của RM, dù tập hay hay dở mình vẫn luôn ngóng đợi đến thứ 2 để xem. Các drama hay đến thế nào khoảng mấy chục tập là hết nhưng RM dần trở thành điều không thể thiếu trong cuộc sống của mình 4 năm gần đây. Vì vậy, rating ko ảnh hưởng đến mình nhưng mình luôn lo rằng sẽ ảnh hưởng đến ekip chương trình, đến các thành viên đang miệt mài làm việc thôi.
Dù sao thì vẫn mong RMer đừng nản chí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-8-2016 18:49:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạo này m cũng tự dưng k thích RM như hồi trước nữa tuy m rất cố gắng xem nhưng thấy nó k hấp dẫn nữa, từ hồi thay PD liên tục tự dưng k có sức hấp dẫn nữa lủng củng sao ấy. Tuy k xem nhưng m vẫn sẽ ủng hộ RM hết m, ratting chán quad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-8-2016 18:59:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ồ~ mặc dù đang đụng độ vs olympic mà 5C vẫn vững vàng quá nhỉ? Chúc mừng bộ phim cơ mà rating của RM xuống thấp ghê quá mà cũng phải, món nào ăn lâu thì cũng ngấy, mong chương trình sẽ tìm ra cách để cải thiện, thu hút ng xem trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-8-2016 19:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra dạo này mình cũng cố để xem RM nhưng mà nhiều khi cứ nhạt nhạt thế nào ấy, ko biết đã sai ở đâu nhưng mà thấy RM ko còn như xưa nữa
2D1N thì bây giờ quả thật vượt RM rồi nhưng mới đây thay PD chính mình lại thấy ko hay như lúc so với PD Yoo
Rốt cuộc là RM đã sai ở chỗ nào nhỉ, mình lại nghĩ bên biên tập có vấn đề ấy, thật sự là nhiều lúc xem preview thấy hứng lắm luôn, đặc biệt là tập dọa ma, nhưng khi xem lại thấy cứ rời rạc ko hồi hộp...khác hẳn với lúc mình xem bên IC
Mọi người nói là hình tượng của RM đã quá rõ nhưng show nào mà ko vậy, ai ở chương trình nào cũng có cho mình một hình tượng nhất định, như Haha và chú Jae Suk ở IC và RM là 2 hình tượng rất khác nhau
Là fan lâu năm và cũng trung thành của RM mình tiếc lắm, được fan quốc tế cưng nhưng mà dạo này phong độ ko còn như xưa, hy vọng PD Myuk trở về thì tình hình sẽ khả quan lên một tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-8-2016 22:05:39 | Chỉ xem của tác giả
Running man fightinggggg !!!!!!!!!
Vẫn hóng Running mang hàng tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-8-2016 11:02:45 | Chỉ xem của tác giả
RM rate tụt thế kia vậy trời?
Nhìn rate thế này đau tim lắm
RM thời gian này khủng hoảng cực kỳ nghiêm trọng, rate lúc nào cũng lẹt đẹt
Thương dàn cast
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-8-2016 14:33:55 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhiều người Việt lại quan tâm RM hơn các show khác nhỉ, vì RM từng quay ở VN sao, vì RM được vietsub nhanh hơn mấy show kia? Mình thì thấy nó ko thú vị bằng 2D1N, IC. @khanhkhungvui

Bình luận

3 meals a day của tvn dạo này phất ghê, đài cáp mà rating nhiều lúc toàn trên 10  Đăng lúc 10-8-2016 06:52 PM
Ừ chắc tại dàn thành viên ổn định, 2d1n ra trước rm nhưng đổi cast hoài. Mà có khi đổi cast lại cũng có cái hay, vd như đem lại cái mới mẻ hơn, ko nhàm chán  Đăng lúc 10-8-2016 06:50 PM
chắc RM có lâu rồi với lại fan của từng người cũng đông  Đăng lúc 9-8-2016 04:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-8-2016 16:39:42 | Chỉ xem của tác giả
haizzz, running man của sbs nên mình ko dám mơ chương trình mời trai gái dàn cast nhà mình join chương trình vì film cạnh tranh trực tiếp với moon lovers của sbs mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-8-2016 21:33:45 | Chỉ xem của tác giả
Running Man sao ngày càng thấp vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-8-2016 17:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần thấy rating của RM giảm chỉ sợ RM ngừng chiếu T____T Hi vọng  họ sẽ vượt qua khoảng t/g này và rating tăng đều đều T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách