Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Ji Sung và Hwang Jung Eum: “Best couple 2015” trên trang Daum

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-12-2015 09:28:52 | Chỉ xem của tác giả
Cặp này chắc chắn sẽ gặt hái cơ số giải thưởng trong thời gian tới
Quá Hot, quá đẹp đôi
Mình phải com để vào khu VVIP mới được
HIHI
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 2-12-2015 09:31:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hai ông bà nè tình củm quá, hợp tác quá ăn ý rồi ấy, từ đợt secret , tuy mình không xem nhưng hai người đợt đó đã nổi như cồn, sau sang KMHM thì phải nói là bùng nổ, mặc dù em cũng thích chị với anh Park củ hành , nhưng mà không thể thừa nhận cặp đôi màn ảnh này. Anh mà chưa lấy chị Bo chắc là khối tin đồn đây. Hy vọng cuối năm anh chị ắm vài cái giải cho xứng đáng ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 2-12-2015 09:44:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

KMHM và SWP đều được coi là ứng cử viên sáng giá cho giải thưởng DaeSang cuối năm hạng mục Diễn viên xuất sắc, vậy năm 2015 có ý nghĩa như thế nào với diễn viên Hwang Jung Eum

Năm nay không chỉ là năm có ý nghĩa đặc biệt với bà Hwang mà cả lão Joon nữa.
Cả 2 tác phẩm đều thành công và nhận được sự yêu thích của mọi người mà.
Joonie thì chính thức bước lên hàng sao hạng A, sắp thành "nam thần" đến nơi rồi khi mà năm sau những nam thần 86,87 hầu như đi bộ đội hết.
Bà Hwang thì càng khẳng định thực lực diễn xuất, bi hài chị đều cân sạch, năm nay cũng vất vả rồi, nghỉ ngơi 1 chút rồi hẵng quay lại bà chị.
Lão Ji Sung thì năm nay có vai diễn để đời quá ấn tượng, được cái con ghẻ quốc dân nên là chỉ ngồi nhà đuổi ruồi cho con vậy thôi.
Nhưng 2015 cũng quá có ý nghĩa với lão khi năm nay lão có Bo Bae rồi mà.
Một năm tuyệt vời dành cho bộ ba, hẹn cuối năm gặp lại.
Kiểu này BC chắc là Ji Sung và HJE rồi, Omega ngồi đợi Ten giải ngũ nha cưng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 2-12-2015 09:54:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hai người đạt được giải này cũng không có gì là lạ hết, tương tác với nhau phải nói là hết sức ăn ý
KMHM rồi Secret phim nào cũng hay, cũng thành công hết
Nói chung là năm nay là một năm thành công với cả hai anh chị
Mong là sẽ thấy hai người tái hợp nhau trong một tác phẩm nào đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 2-12-2015 09:57:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Best couple thì mong anh Ji Sung với chị Hwang Jung Eum hơn là Park Seo Joon vs chị HJE. Hai anh chị già đẹp đôi hơn nhiều Mong bộ ba của kill me heal me và she was pretty, gặt hái nhiều giải thưởng. Hẹn một ngày nào nó lại tái hợp nhá!!! Chúc hai anh chị già và bạn Joon giữ mãi tình bạn và thành công hơn nữa !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 2-12-2015 10:02:23 | Chỉ xem của tác giả
á á - thặc không tin được, cứ tưởng phải là couple hành tây chứ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 2-12-2015 10:05:11 | Chỉ xem của tác giả

Couple JS vs HYE trong KMHM thuyết phục mình và kết quả 57% mn bình chọn cho họ trong 2015 theo mình là hợp lý. Chúc mừng 2 người.

Thể loại phim rom-com được chăm chút nhiều trong 2015 nhờ. Chắc là xu hướng chung hiện nay không riêng gì Hàn Quốc.

Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 2-12-2015 11:19:57 | Chỉ xem của tác giả
He he, 2 anh chị dễ thương ghê gớm, phim bi có cái ngọt của bi, hài có cái ngọt của hài ^^
Bộ phim nào cũng khởi đầu bình thường nhưng nhờ diễn xuất, kịch bản, phim đều tỏa sáng và dành được sự hâm mộ cuồng nhiệt của khán giả. Hi vọng sau này 2 anh chị có thể hợp tác thêm lần nữa )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 2-12-2015 11:24:02 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi nỳ dễ thương nhất ah, nói gì nói vãn thích cặp đôi trong she was pretty hơn cơ mà cũng chúc mừng hai anh chị đã giành được giải, hai anh chị í phỏng vấn mà khen qua khen lại nổi cả da gà lun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 2-12-2015 11:52:35 | Chỉ xem của tác giả
o mamamia
HJE nói " xin chân thành cảm ơn 2 người đàn ông đã hết lòng yêu thương Oh ri jin và kim hye rin "
chị eum đáng yêu quá đi !!!!
2 anh chị không cần những giai thưởng lớn như desang... vì ai cũng biết nó không xứng đáng với những nghệ sĩ chân chính. Đây giải thưởng do khán giả bình chọn chính là sự công nhận xứng đáng nhất cho anh chị.
tình yêu của chúng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách