Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pokichul
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phần hai của phim 'Reply 1997' sẽ lấy bối cảnh vào năm 1994

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 19-4-2013 10:03:34 | Chỉ xem của tác giả
ta là ta kết cái news này roài đấy
Trước xem phim này, kỳ thực một hai tập đầu hem có ưa đâu, thấy mấy bợn trẻ trâu thần tượng nhạc hot có vẻ điên loạn quớ nên không có hợp gu bà già của mềnh.

Cơ mà rồi về sau đc 1 đứa bạn thuyết phục xem tiếp, mà đứa này từ xưa đến giờ gu xem phim giống mình lắm. Nên rồi lại hì hụi down về xem tiếp!

Choang Choang ... dần dần thấy hay, sau bấn luôn :">

Ừ, kỷ niệm học sinh hồi cấp 3 là giai đoạn rực rỡ nhất. Có thể lúc trước thấy chẳng có gì, chỉ là, về sau, vài vụ tụ tập, kỷ niệm này nọ cùng lôi ra bàn luận, lại thấy từng thứ nhỏ bé, ngốc nghếch, ngông cuồng khó hiểu ... những năm tháng ngày xưa ấy, đẹp và đáng quý biết chừng nào

Thích những bộ phim kể về thời thơ ấu, những năm tháng trẻ trung và bốc đồng, rực rỡ cháy hết mình
Hi vọng reply 1994 cũng sẽ để lại những ấn tượng như reply 1997. Mong sớm có tin về dàn cast phim này. Cơ mà theo mình nên thay dàn cast mới, nội dung đã không phải là làm tiếp, mà chỉ là thể loại tương đương, kiếm dàn cast với những khuân mặt mới, trẻ trung với lỗi diễn tự nhiên sẽ hấp dẫn đấy :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 19-4-2013 10:09:37 | Chỉ xem của tác giả
oa oa k ngờ là sẽ có Reply 1994 nữa đấy {:418:} ưng quá ưng quá {:412:}
hồi trc xem phần 1 thích k chịu dc. mà đây cũng là 1 trong số ít drama mà mình xem 1 lần rồi, lần sau xem lại từ đầu vẫn thấy thích.
k biết nếu dàn cast của phần 1 mà lại đóng phần 2 thì có hay k nữa?? vì trong phần 1, các dv chính phụ đều đã có tổ ấm cả rồi í nên nếu sang phần 2 thì sẽ là những nhân vật khác hoàn toàn đúng k?
nếu thế thì mình lại hi vọng là dàn cast sẽ là những ng mới, vì mình k muốn SIK k còn là YJ, Eunji k còn là SW nữa {:439:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 19-4-2013 10:23:47 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì phần 2 sẽ không thể hay bằng phần 1, nếu ko muốn nói là thảm họa >.<

Mình thật sự ko muốn reply 1997 có phần hai thảm họa!

Nhưng nếu đã làm thì sẽ hóng vậy. Rất kết các nhân vật và tình tiết trong phim.

1994 là năm sinh của mình, hé hé

Hi vọng phần 2 sẽ đáng để mong đợi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 19-4-2013 10:23:48 | Chỉ xem của tác giả
hóng lắm luôn ý..phần 1 hay thế cơ mà
năm 1994 thì có nhóm nhạc nào nhỉ?? xoay quanh củ đề bóng rổ ư???tò mò quá rồi đây
không biết dàn diễn vên cũ còn đóng nữa kh nhỉ? mong chờ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 19-4-2013 11:18:01 | Chỉ xem của tác giả
thực sự rất mong chờ phần 2. nhưng mà với sự thành công của phần 1, liệu phần 2 có thể vượt qua được cái bóng đó? mà không biết dàn diễn viên phần 2 sẽ như thế nào nhì? hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 19-4-2013 12:02:27 | Chỉ xem của tác giả
Oạch, phần 2 nữa cơ à.
Mong là phim sẽ vẫn hay hoặc hay hơn phần 1.

Hồi xem Dream high xong cũng hóng phần 2 mãi, cuối cùng thấy không thỏa mãn cho lắm.
Nghe giọng địa phương của HQ cũng buồn cười ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 19-4-2013 12:44:28 | Chỉ xem của tác giả
òa,, phần 2 của bộ phim lấy bối cảnh của năm 94 thì có vẻ hơi xa với thực tại nhỉ
Theo ý kiến của mình thì năm 97 coi bộ gần gũi hơn vì lúc đó đúng vào thời điểm của mình bằng tuổi các diễn viên luôn nên thấy khá thân thuộc
Tuy vậy phần lớn dựa vào kịch bản và đạo diễn, nếu ổn thì sẽ tuyệt thôi
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 19-4-2013 13:43:46 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn phần 2 là cuộc sống sau hôn nhân của busan couple =)))
minh2 vẫn mún gặp lại yoonjae với siwon
đề tài bóng rổ k biết có hot dc như đề tài về idol k
dù sao chúc bộ fim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 19-4-2013 20:09:27 | Chỉ xem của tác giả
“Phần 2 của ‘Reply 1997′ sẽ được khởi chiếu trong tháng 9. Bộ phim sẽ lấy bối cảnh năm 1994
sinh năm 93 nên không biết lúc đây thời trang rồi các trò chơi là gì nhỉ hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 19-4-2013 20:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Ồ có phần 2 nữa cơ à. Xem phần 1 xong bấn Seo In Guk với Eun Ji luôn ^^~ Không biết những diễn viên nào sẽ tham gia p2 nhỉ? Nếu là chủ đề bóng rổ chắc không đề cập tới thần tượng nữa quá. Với lại dù sao H.O.T cũng là Idol đời đầu rồi còn gì.
Háo hức quá, không biết bao giờ công bố dàn diễn viên đây :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách