Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sctqa
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun, nam diễn viên không chỉ đi vào lịch sử điện ảnh Hàn Quốc mà còn khẳng định vị trí vững chắc trong Chungmuro chỉ qua vai diễn trong bộ phim điện ảnh đầu tay

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-6-2015 12:40:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đoạn này có vẻ ko ổn nhể

anh đồng thời ghi tên mình trong lịch sử ngành công nghiệp điện ảnh Hàn Quốc khi trở thành diễn viên đầu tiên giành được 9 giải thưởng cho một vai diễn

Choi Min Sik

Jeon Do Yeon

Bình luận

ơ, hóa ra ko có edit à, thế thì ngại qá ngại qá kekek  Đăng lúc 1-6-2015 01:52 PM
mình thì lại nhớ là phần trích dẫn của bạn ko hết câu ngay từ đầu :)  Đăng lúc 1-6-2015 01:45 PM
hình như vừa có 1 sự edit ko hề nhẹ kekek, thế là được rồi  Đăng lúc 1-6-2015 01:42 PM
ý bạn chỉ là đoạn "diễn viên đầu tiên giành được 9 giải thưởng cho một vai diễn"? nhg nó còn ý trc và ý sau của cả câu thì mới đủ nội hàm mà?   Đăng lúc 1-6-2015 01:28 PM
đoạn in đậm ngay trích dẫn ở trên kìa bạn  Đăng lúc 1-6-2015 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-6-2015 13:09:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Với bộ phim điện ảnh đầu tay thành công quá rực rỡ như này thì anh đã dành cho mình tới 9 cái giải thưởng điện ảnh cho diễn viên mới xuất sắc nhất, 1 con số thực sự rất rất ấn tượng
Phải tìm xem phim này mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-6-2015 13:36:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dù biết Dép Lào rất tài năng...nhưng em vẫn tha thiết muốn được nhìn thấy anh trên các chương trình tạp kĩ một lần. Càng nghĩ càng hận!
Tháng 8 Dép Lào nhập ngũ, vô trại đoàn tụ vs bố mẹ rồi! Đi mạnh giỏi và về nhanh nhé! Chị gái em rất thần tượng anh đấy!
Tks thớt địch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-6-2015 13:43:33 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh Chun.
Một sự khởi đầu quá tốt đẹp dành cho anh trong mảng điện ảnh.
Xem phim Hàn suốt bao năm qua thì đúng đây là lần đầu tiên thấy 1 diễn viên mới giành được nhiều giải thưởng như thế.
Anh sắp nhập ngũ rồi, hy vọng anh sẽ hoàn thành những dự án của mình thật tốt trước khi đi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-6-2015 14:45:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng anh già nek. Cố gắng giật chút giải trước khi đi nghĩa vụ hả anh. Không cho các anh lên sân khấu ca hát thì các anh cũng llên bằng cách này hay cách khác thui. . Cơ mà vẫn muốn nhìn các anh trên sân khấu ca nhạc cơ, hóng lắm đó, các anh nhanh nhanh đi nghĩa vụ về còn comeback JYJ nữa nhá, đừng cứ hoạt động cá nhân mãi thế  ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-6-2015 14:47:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng anh - một diễn viên đa tài, đa nghệ trong hầu hết các lĩnh vực mà anh tham gia, đúng là 1dv đi vào lịch sử điện ảnh HQ luôn, bởi hầu như những phim của anh tham gia chưa có phim nào gây thất vọng cho khán giả cũng như những nhà phê bình nghệ thuật ờ Hàn; theo cảm nhận riêng của mình thì thành công sẽ luôn luôn đến với người có cố gắng, trong tất cả những phim mình xem của anh, những MV, shows hay đơn giản là những lễ trao giải thưởng, mình luôn thấy ở anh 1 sự nghiêm túc & luôn cống hiến hết mình cho vai trò mà anh đảm nhận, đó là lí do vì sao anh đã nhận được sự thành công như bây giờ, ko những từ những fans của anh mà còn từ những nhà phê bình nghệ thuật Hàn, 1 lần nữa chúc mừng anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-6-2015 16:09:42 | Chỉ xem của tác giả
ôi tháng 8 là phải đi nghĩa vụ rồi
anh ráng đóng thêm phim điện ảnh
nữa rồi hãy đi nhá anh, ẫm thêm nhiều
nhiều giải thưởng nữa để trong 2 năm nữa
anh vẫn mãi hot hót nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-6-2015 16:14:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cách đây chỉ tầm 2 năm thôi mình vẫn thường quen gọi là Mickey Yoochun. Vậy mà không biết từ lúc nào đã chuyển sang thành Park Yoochun
Nói thật là mình xem YC đóng phim nhiều hơn ca hát đấy. Giờ JaeJoong cũng nhập ngũ rồi, Junsu thì mình ko rõ, Yoochun bảo cũng sắp đi, chắc còn lâu nữa JYJ mới quay trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-6-2015 16:48:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Tình yêu của em, không biết diễn tả thế nào cho hết được niềm tự hào của em về anh <3
Với em, anh là diễn viên Park Yoo Chun, người luôn nỗ lực và cố gắng hết mình cho từng vai diễn
Hãy luôn tỏa sáng anh nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-6-2015 16:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Đó là phần thưởng quá xứng đáng cho những gì bạn ý đã cống hiến
trong tất cả các vai diễn của bạn ý người ta thấy được tài năng, nỗ lực và sự chăm chỉ.
Và tất nhiên bạn ý còn tiến xa hơn trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách