Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
2081#
Đăng lúc 18-8-2017 20:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu rồi mới lại về quê, là quê hương chứ không phải quê mùa nha Phải gọi đây là quê vì người con gái kiệm lời đã ra đi từ vùng quê thớt Bo Gum ở kites để ra phố facebook lập nghiệp. Tuy chưa có sự nghiệp vẻ vang nhưng cũng có chút cơ ngơi, giờ quay về thấy những họ hàng xưa lại thêm đông, bà con cô bác vẫn khỏe chứ ạ? Lời chào có phần tào lao do nhiễm thói quen ăn nói ở phố.

Hôm nay về quê cốt là để thăm nom nhà cửa, thấy nhà cửa có cao thêm vài tầng, vẫn có cô bác lại chơi, em phấn khởi vô cùng.

Việc thứ 2 cũng là để tào lao thôi Bà con cô bác ngắm ảnh sân bay xong có thấy gì không ạ? Em thấy chuột lớn chuột bé nổi lên, rõ mồn một, tâm hồn em vốn trong sáng nhưng giờ rõ quá không để ý không được Ở phố học theo mọi người thì cũng đi soi nhưng về quê mới dám thổ lộ là em không có thích lắm con trai có cơ bắp, cứ săn chắc gọn gàng là em mê, huhu, thế nên em có chút hụt hẫng vì "Bé đã lớn khôn"

Em có chút linh cảm rằng phải chăng bạn nhà mình đã đi tập gym dữ dội vì một dự án phim nào đó chăng? Âm thầm nhận, chuẩn bị quay. Chỉ sợ em đợi lâu quá sinh ra suy diễn, dấu hiệu của bệnh tương tư cấp độ cao chăng?

Rồi nhìn mãi cũng sẽ quen thôi

cre as tagged on pic

P.s: Không để ý nó thành lầu mới rồi

Bình luận

cứ mơ đi vì cuộc đời cho phép Chie ha =)))))  Đăng lúc 23-8-2017 11:13 PM
Vì Tú thích nên Chie sẽ nâng cao độ lạc quan mỗi ngày 0_<  Đăng lúc 23-8-2017 10:49 PM
Vì Tú thích nên Chie sẽ nâng cao độ lạc quan mỗi ngày 0_<  Đăng lúc 23-8-2017 10:49 PM
Chie chie lạc quan lắm Tú thích =))))  Đăng lúc 23-8-2017 10:45 PM
Chào cô bé anti xã hội, nhờ mình uống fristi mỗi ngày nên trí tưởng tượng mình cực phong phú nhé  Đăng lúc 23-8-2017 10:38 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 chào cô em xinh tươi =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2082#
Đăng lúc 21-8-2017 16:25:43 | Chỉ xem của tác giả
phuongchi2901 gửi lúc 18-8-2017 08:17 PM
Đã lâu rồi mới lại về quê, là quê hương chứ không phải quê mùa nha  Phải gọi  ...

Hê lô người nông dân năm nào   mấy nay chị không vào nhà, nay vào cái cũng suýt giật mình khi thấy tên phuongchi ngoài thớt đã đăng bài 3 ngày trc, cũng sửng ra mấy giây ủa phuongchi nào ta hóa ra là Chie Chie cô bé hạt tiêu đây mà

nhà mình ở đây giờ chắc có chị Chi là ra vào thường xuyên thôi à, lâu lâu có người staff lộng quyền vào trừ vài gió của chị và quăng vài cục gió cho các chị em khác, turiddle

nói về body của thằng bé thì, chị nghĩ cả đám chị em mình đều giống nhau, không thích cơ bắp quá đâu, huhu, nhìn hình trên giật mình thật ấy, bự ra nhiều lắm rồi   rồi còn đội nón đen mặt ngầu ngầu nữa, nhìn cứ thấy em bé lớn lớn kiểu gì ấy, chỉ muốn em bé mãi là em bé thôi , bự nhiêu thôi được rồi Gum ơi, bự thêm nữa chị em khóc thét mất . đập đầu vào ngực đau lắm

về phim thì từ sau đợt ngộ không chị không nóng ruột nữa, kiểu đợi lâu quá riết quen luôn rồi lâu thêm chút nữa cũng chẳng sao Mà cái gì chị thường không mong chờ thì nó sẽ đến ấy nên giả bộ không mong chờ, suỵt   hy vọng linh cảm của Chie là đúng vậy   lại hy vọng

chị cứ ngắm mãi quần của Chie nè, cưng ơi là cưng cả 2 đứa chị còn chưa mặc dc áo đây này

Đây là tấm lưng chị thích nhất nè :'( body hồi này đã đẹp lắm rồi mà

Bình luận

Chị đọc comment xong nhìn xuống phía dưới thì phải haha =))) Hai đứa này thật là =)))  Đăng lúc 24-8-2017 12:54 PM
em bật chế độ hóng cho năm sau ròi =)), thoi năm nay sống bằng vài cái CF cho qua ngày ròi =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:30 PM
Hôm qua chị cũng ngắm mãi cái quần của Chie ấy! Té ra Băng Đảng nhà mình đều giống nhau vụ sợ chuột nhỉ? :))  Đăng lúc 22-8-2017 10:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
turiddle -5 lộng quyền à :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2083#
Đăng lúc 21-8-2017 16:59:57 | Chỉ xem của tác giả
Thusikula gửi lúc 21-8-2017 04:25 PM
Hê lô người nông dân năm nàomấy nay chị không vào nhà, nay vào cái cũng  ...

Sao nhỡ lòng nào lại hỏi cô em phuongchi là ai? Cái tên đẹp đẽ này phải khắc sâu trong lòng đi chị

Đợt Ngộ Không em cũng không nóng ruột đâu vì cơ bản không có hào hứng mấy

Chỉ là có xíu chưa quen hồi sau R88 cũng đã chuẩn bị tinh thần bị chờ, cuối cùng có YOF. Sau đó lại bảo sắp phải chờ rồi,công nhận cũng phải chờ chút xíu vì cast R88 đóng phim cả rồi mà bạn nhà mềnh vẫn chưa thấy đâu. Sau đó đợi Mây họa nhưng chờ trong háo hức. Còn giờ thì đợi trong mòn mỏi )

Nhưng đúng là đợi mãi cũng quen, nghĩ chứ năm nay còn có nửa đầu năm sôi động chứ có khi mấy năm nữa còn đợi nhiều hơn ấy Coi như rèn luyện trước khi bạn ấy vô trại Đến ngày đó là thì chị em chỉ còn cách gặm "lương khô" cầm hơi thôi

Vấn đề là có hint thì ta cứ soi, soi cho đời sống thêm phần tươi vui Chứ đúng sai thế nào phải đi cúng đã

Em hiện tại đợi Olympic để hai trẻ ở trên quần của em cũng xuất hiện. Bò sữa nhà em lâu rồi mới đứng cạnh zai ưng mắt như Park Gấu nhà mình nên cứ muốn thấy quài

Sao chị vẫn chưa mặc được áo vầy? Em tưởng áo thay thoải mái mà

Gái ở ngoài phố không dám lộng ngôn về trốn quy ẩn mới dám tự đắc thế này

Quên thả thêm tấm ảnh Gió đông đưa anh tới mới ra hôm nay, ảnh đẹp mà không dám diện làm ava, cover vì nhìn nó nực quá thôi thì đem vô đây trưng 1 cái feeling

Bình luận

Thời tiết mùa này bên Úc lạnh mà, hình như ngược với bên mình. Mà cái CF này đẹp rạo rực :D  Đăng lúc 24-8-2017 12:56 PM
ừa ha cái đợt đó moá không biết nói gì chỉ biết thả #ThươngGum #ThươngYuna =)))).  Đăng lúc 23-8-2017 10:44 PM
Nhưng chưa khổ bằng hôm đi quay Cocacola nhé, hôm đó nắng tháng 6 mà 2 trẻ ở quần mặc đồ đông đi quay CF, nghe bảo quay trượt băng, hóng~ing  Đăng lúc 23-8-2017 10:41 PM
Dạo này k thấy J.E đăng hình quảng cáo hổng biết hết chưa, đúng là nghĩ tội bạn ấy mặc đồ đông giữa mùa hè nên cũng phải ngắm nhiệt tình =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:40 PM
.. J.estina ròi buồn quá Chie Chie ơi :(((  Đăng lúc 23-8-2017 10:32 PM

Rate

turiddle + 5 quần cưng quần cưngggg

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2084#
Đăng lúc 21-8-2017 17:39:08 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, em là mem mới hí hí
Em là em làm tàu ngầm lâu rồi, nay chán quá em muốn đổi gió nên em mới ngoi lên )))

Chào bà con cô bác nhà Gấu, em là Bẹp thiên thần mãi mãi #team99

Thôi thì lần đầu tiên ra mắt, em cũng có chút quà gọi là
Chúc cả nhà tối thứ 2 vui vẻ
Mãi yêu <3

IMG_20170820_215237

Bình luận

có biến thái quá ko khi cứ zoom vào cái chữ màu đỏ trên áo kia =))  Đăng lúc 24-8-2017 01:29 AM
Bẹp cho chị xin chút gió để thở đi, Tú nó trừ chị hoài kìa =))  Đăng lúc 24-8-2017 01:17 AM
ngực *thở dài*  Đăng lúc 23-8-2017 10:35 PM
Ôi chào bạn bepzep, mình cũng quen 1 chị Bẹp Zẹp ngoài kia, fans Gum từ tên đến nickname đều giống nhau quá chừng  Đăng lúc 22-8-2017 09:59 PM
Chào em!!! Sao giờ mới phát hiện Băng Đảng mình toàn Đại Gia trên Kites thế này? Mình có mỗi cái quần mặc không được nhỉ Thusikula?  Đăng lúc 22-8-2017 10:16 AM

Rate

turiddle + 5 chào cô em xinh tươi 2 =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2085#
Đăng lúc 23-8-2017 11:53:42 | Chỉ xem của tác giả
phuongchi2901 gửi lúc 18-8-2017 08:17 PM
Đã lâu rồi mới lại về quê, là quê hương chứ không phải quê mùa nha  Phải gọi  ...

ui bạn nói mới để ý nè, nhưng nhìn vẫn còn thanh mảnh thư sinh lắm ấy à chắc chưa đến mức cơ bắp cuồn cuộn đâu hia hia.

cậu ấy vì mặt mũi trắng trẻo đáng yêu quá nên tưởng tượng gắn cái mặt ấy vào 1 body cơ bắp nào đó đều thấy hụt hẫng hiu hiu, nên chắc thế này thôi là được rồi nhỉ :">

Bình luận

đô nữa hổng có hạp đâu huhu, tui quen ảnh ỏn ẻn dễ cưng rồi bùm 1 cái chuyển qua hình tượng nam cool ngầu chắc chớt T.T  Đăng lúc 23-8-2017 11:39 PM
Huhu, cơ cỡ này ăn như điên 6 tháng có khi mới xuống đó =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:50 PM
*lập đàn cầu anh Kook nhẹ tay với bạn nhỏ* huhu =))  Đăng lúc 23-8-2017 10:48 PM
Phải rồi, cơ vậy đủ rồi, nữa thì mình với Tú đi ăn vạ đòi trả body cũ =)))  Đăng lúc 23-8-2017 10:44 PM
đô vậy thoi chứ đô nữa là mình khóc thật luôn đó =))  Đăng lúc 23-8-2017 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2086#
Đăng lúc 24-8-2017 23:56:47 | Chỉ xem của tác giả

Bạn ấy quy ẩn bấy lâu nay thành ra mình cũng bị nhiễm hay sao ấy, tự dưng lại muốn quay về "nơi tình yêu bắt đấu", kiếm tìm cảm giác "yêu lại từ đầu", yêu trong tự kỷ ấy, lảm nhảm một mình thực ra giờ kiếm nơi lảm nhảm 1 mình mà public thì hơi khó, twitter có thể đáp ứng về mặt không gian nhưng không đáp ứng về mặt ký tự, lên fb để private thì chẳng vui nữa Về đây cũng coi như có chút một mình roài, vì cô bác họ hàng trong này cũng nhiều đồng cảm em. Ngày mưa gió bão bùng về đây tâm hự  cho thỏa nỗi mề... à... nỗi lòng

Trước hết là cái chuyện hôm nay. Vì chuyện dớ dẩn, vẩn vơ nên thôi, đừng ai nói gì quá rõ ràng nhé, ta cứ mù mờ, loạng quạng, để tránh động chạm, để không khơi lên nữa. Ta cứ nói vu vơ thôi để (như mọi khi em vẫn nói) buồn thì phải nói ra, nếu không để lâu kết tủa cho thêm nặng lòng [/p

Mở bài dài dòng để xàm xí thôi chứ giờ cũng chẳng còn buồn mấy Chỉ muốn hét lên với cả thế giới: ĐỪNG NÓI ĐÁNG THƯƠNG GÌ HẾT Đã nói rồi, mình là đóa hoa thân thiện, nhưng khi cần mình sẽ là hoa ăn thịt người đừng động vô bạn nhà mình, cũng đừng khóc lóc ỷ ôi thương với chẳng yêu, mời mang cái thương mang về nhà nhá.

Thứ hai để để xám hối tội lỗi. Thú thiệt, nói chưa bao giờ hết yêu là nói điêu, vì vô vàn lý do không tên mà em tự "làm tròn" là "bận rộn" khiến mình cũng có lúc bỏ quên bạn trong một góc, sau một hồi nhớ ra lôi lên yêu tiếp Quả thực 6 tháng đầu năm nay sau khi Mây họa kết thúc, rơi vào trạng thái chạy đua với đời thực nên có những fanmeeting chỉ kịp ngó qua lúc đó ngập tràn cảm giác bất lực, tụt hậu, vô cùng áp lực.

Hôm kỷ niệm một năm họp báo ra mắt Mây họa, trong đầu mang máng về một cái fanacc khi họp báo kết thúc nhưng lại không thể nhớ nổi chi tiết, cảm giác bức bách không thể diễn tả Giống như bạn ấy nói muốn nhớ hết tất cả mặt và tên của fans, mình cũng muốn ghi nhớ mọi điều về bạn ấy. Vậy mà bộ não cá vàng này lại nháy đỏ báo dung lượng yếu, sầu không để đâu cho hết. Bây giờ mới thấm cái cảm giác khi bạn ấy bảo lượng fans đông lên rất áp lực, muốn mà không thể nhớ nổi. Cũng biết sức người có hạn, nhưng mà...

Thôi em xàm xí thế thôi, hôm qua Tú còn khen lạc quan mà nay bị tiêu cực xíu, tặng bông xin lỗi Tú Nhưng có một điều cực kỳ lạc quan em gìn giữ, đó là TRÁI TIM FG BẤT DIỆT Bài không thả cái ảnh thấy nó thiếu thiếu, nên thả thêm cái nữa dù cực kỳ lạc quẻ với cả bài

Bình luận

Tú hãy rate cho cô Tê nhé =)) đừng yêu thương t quá =))) Gửi tim cho cả chị Chi nè <3  Đăng lúc 28-8-2017 10:40 AM
Tú hãy rate cho cô Tê nhé =)) đừng yêu thương t quá =))) Gửi tim cho cả chị Chi nè <3  Đăng lúc 28-8-2017 10:40 AM
Bắn tim Pặc Pặc >3 >3 >3  Đăng lúc 28-8-2017 10:36 AM
mấy hôm trước đọc bài mà muốn lộn cái bàn ghê lắm =))) đáng thương cái cục xà bông huhu  Đăng lúc 27-8-2017 11:38 PM
mấy hôm trước đọc bài mà muốn lộn cái bàn ghê lắm =))) đáng thương cái cục xà bông huhu  Đăng lúc 27-8-2017 11:38 PM

Rate

turiddle + 5 sức Tú có hạn không thể rê.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2087#
Đăng lúc 25-8-2017 16:51:26 | Chỉ xem của tác giả
phuongchi2901 gửi lúc 24-8-2017 11:56 PM
Bạn ấy quy ẩn bấy lâu nay thành ra mình cũng bị nhiễm hay sao ấy, tự dưng lại muốn qu ...

Đúng là vòng đi vòng lại thì chỉ có tự kỷ ở chốn này là thấy bình yên và thích nhất, chả hiều sao, chắc là lý do cũng được cô em hạt tiêu Chie Chie nói hết ở trên rồi Cô em về lại "nơi tình yêu bắt đầu" thế này thấy vui làm sao  

Đọc đến phần tạm gọi là thân bài thì chỉ muốn bay đến hi 5 với Chie cho nát bàn tay chính xác "ĐỪNG NÓI ĐÁNG THƯƠNG GÌ HẾT" . Điên à? Chẳng muốn em bé được thương kiểu như thế, chẳng vui Rồi lại thấy rằng mình thương bao nhiêu vẫn chưa đủ, chuyện này chuyện kia kéo đến để phải yêu thêm một trăm một tỉ lần nữa, yêu thêm chẳng phải vì tin đó là sự thật mà là gì nhỉ? Mà vì yêu vậy thôi, mệt quá yêu không lý do yêu không hối tiếc như những bài hát Việt nào đó . Riêng chị, thì đó cũng là chút tình cảm cuối cùng dành cho một "điều có lẽ ảo tưởng" bấy lâu, giờ thì có thể tách bạch đời và diễn rồi, năm đó mãi là ký ức tươi đẹp. bởi vì "đừng ai nói gì quá rõ ràng nhé, ta cứ mù mờ, loạng quạng, để tránh động chạm, để không khơi lên nữa. " nên viết hồi đọc lại có khi chính mình cũng chẳng hiểu ý muốn gì Bây giờ toàn tâm toàn ý dành hết trọn trái tim không ngủ yên này cho em bé

Thế thì hôm nay cô em hạt tiêu đã tìm ra được cái fanacc ấy chưa? não cá vàng về chơi với Tú dory được rồi. Moonlight chiếu trên D-Dramas cũng gần hết rồi. Mà cũng chẳng thể ôm đồm hết được đâu Chie, định nói gì đó đíp đíp mà hem nói dc, thả cái icon này thay lời muốn nói nhá   

Mặt tròn trịa đáng eo muốn hun

Bình luận

ôi em Chie không biết gì hết cả chị ơi =))) em Chie lặng thinh ngoài kia đem vô đây thả thôi =))  Đăng lúc 28-8-2017 10:43 AM
Nghe vụ facacc trên Băng Đảng mà không hiểu mô tê chi hết. Té ra bắt nguồn từ đây! Bài đó Chie viết à? Hay ghê!  Đăng lúc 28-8-2017 10:37 AM
ngồi đây chờ fanacc Chie Chan =))  Đăng lúc 27-8-2017 11:44 PM
đóng dấu "có muối" =))) bây giờ mới thấu ta thuộc về nhau, tâm đầu ý hợp =))) đúng là chỗ này an toàn kín đáo đê tâm tư tỏ tình ấy =))  Đăng lúc 25-8-2017 05:30 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bepzep + 5 tỉ năm rồi em Bẹp mới vô kites đ.
turiddle + 5 *group hug* girls

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2088#
Đăng lúc 27-8-2017 22:59:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi vui quá thích quá nhiều thứ đọc quá mọi người về thích quá
Tú thừa tiền quá tung mỗi người 5 đồng nè
keep up the good work chingudeul

Bình luận

Tú là người giàu có và hiểu luật, viết đủ 3 dòng =))))  Đăng lúc 28-8-2017 10:44 AM
Tú là người giàu có và hiểu luật, viết đủ 3 dòng =))))  Đăng lúc 28-8-2017 10:44 AM

Rate

bepzep + 5 tính rết trừ mà thôi =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2089#
Đăng lúc 30-8-2017 23:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Đợt này được cô bác họ hàng trong đây khuyến khích động viên viết bài, làm em hôm nào cũng vắt tay lên trán suy nghĩ chủ đề, viết gì cho thú dzị

Hôm nay em xin được thông báo với cả nhà em sẽ tham gia đóng vai nữ chánh trong bộ phim "Bạn trai tôi là Gumiho". Xin mọi người ủng hộ bộ phim, nhớ ship nam nữ thật nhiều nhé

Nam chánh phim em còn làm cameo trong một bộ phim rom-com bí ẩn, hư cấu dài tập Ban đầu chỉ nghĩ cameo một tập rồi thôi, thật không ngờ cameo đến tận bây giờ Đã là chuyện bí ẩn lại bắt nam chính của em phải biết để tự lựa đường ứng xử.

Thật lắm thành phần hay ho nào thì soi hint chán chê, dưng đủ thứ drama, rồi giờ có luôn cả anti bash nhân cách Thôi cũng không sao, chuyện bình thường ở đời nhưng mà hay ho hơn là có chế tự biên kịch rồi sau đó quay ra làm đứa "nhặt sạn" luôn.

Cứ nghĩ mấy chuyện dớ dẩn này nó chấm dứt rồi cơ, thôi coi như có chủ đề cho em xàm Đợi HE cho đối chính rom - com còn em bế nam chính của em về để yêu thương

Mà áo hôm dự VIP Premiere movie "The battleship Island" với áo hôm đi chúc mừng sinh nhật PD SHin là 1 cái áo, mới 1 tháng mà khác biệt rõ quá, huhu=

Bình luận

Cuộc chiến casting nữ 9 giành phim hot bắt đầu =)))  Đăng lúc 7-9-2017 10:42 AM
nhưng mà khoan đã còn Tú ở đây, cũng một chân nữ chánh Bạn trai tôi là Gumiho nhé =)). xếp hàng nào các bạn =))))  Đăng lúc 6-9-2017 10:42 PM
bảo sao cái áo nhìn quen quen mà không nhớ ra thấy đâu ròi =))) thanks Chie-chan đã thông não cho Tú =))  Đăng lúc 6-9-2017 10:40 PM
Tinh để mùa đông mới thay quần nì, mà nó đẹp quớ nên không kiềm được nên đành thay luôn đó cô Tê  Đăng lúc 4-9-2017 08:06 PM
quần mới đẹp ngất ngây quá *sorry lại cment lãng xẹt ư =))  Đăng lúc 3-9-2017 11:34 PM

Rate

turiddle + 5 mệt quá thích thì rết thoi =.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2090#
Đăng lúc 7-9-2017 01:19:39 | Chỉ xem của tác giả
"People throw rocks at things that shine"..

càng sáng càng chói loá thì càng bị chọi đá nhiều, lesson learned.

Chẳng là mấy nay bạn trẻ chẳng có hoạt động gì nhiều, chỉ có đi làm MC dạo và quay vài cái CFs, thỉnh thoảng đi premier mấy cái movies ủng hộ bạn bè đồng nghiệp và ham vui đi sinh nhật mọi người, vậy mà cũng bị đem ra xỉa xói khích bác .
Buồn cười chỗ bạn toàn bị bash mấy thứ không đâu . không nói đến vai cameo mua vui cho shipper và bị các bạn knat vui tánh quay ra mắng yêu là hồ ly tinh và để lại hàng loạt bình luận giỡn chơi thú zị khác, đến sự ở ẩn tạm thời mảng drama với movie thoi cũng bị lôi ra xỉa xói, sao các cậu vui tánh hết phần thiên hạ vại .
knet và i-net đáng yêu lắm huhu, người ta làm như trâu như bò suốt mấy năm ròi giờ chỉ tạm thời nghỉ dài tí ăn uống tẩm bổ cho có da có thịt trở lại và cũng nghiêm túc xem xét các tác phẩm mới, vậy mà các cậu mắng trai nhà tớ là chảnh chó và kén cá chọn canh chỉ vì phải lựa chọn tác phẩm phù hợp với bản thân mình? Phăn nì . Ròi còn đặt giả thuyết hài hước không kém nữa là Gum giả vờ kén chọn tí để mình có giá hơn. Tú bỏ nón quỳ lạy các cậu nè sao không xách mông đi làm biên kịch viết cái phim cẩu huyết nào đó đi ngồi đó gõ phím làm chi cho phí hoài tài năng vại? :'(. Xong con nhà người ta mới 25 tuổi xuân Hường Quắc (thực tế là 24), sự nghiệp đang trên đà phát triển, đại học còn chưa kịp tốt nghiệp, 6 năm trời có lẻ ròi cũng chưa có lấy một mảnh tình vắt vai, vậy mà các cậu kêu người ta đi bộ đôi để có hình ảnh đẹp đẽ hơn wtf? huhu. Ám ảnh nghĩa vụ quân sự cũng có mức độ thoi chứ đi khám đi chứ lỡ có bệnh thần kinh trong người . Tụi mình không cùng sóng não nhao, mình không hiểu suy nghĩ méo mó của các cậu và cũng không muốn hiểu . Con người là cái giống vui tánh nhất địa cầu.

Nhãn cầu nhìn người của các cậu kì cục quá . Đầu óc các cậu méo mó quá . Tánh các cậu kì quá . Miệng lưỡi các cậu độc quá . Fan service cho thiên hạ cùng vui thì các cậu kêu người ta cáo già, tạm thời ở ẩn không đóng phim thì các cậu kêu kén chọn, làm giá, mà đóng phim nhiều quá các cậu cũng kêu nhìn mặt hoài phát chán, chẳng may đóng nhiều mà phim có flop thì cũng là nhắm mắt chọn bừa kịch bản mà thiếu suy nghĩ. Túm cái váy lại là kiểu gì thì các cậu cũng tìm cách móc mỉa được thoi.  Đừng tưởng toi hiền mà muốn chửi gì người thương toi thế nào thì chửi :'(. Toi ghim hết đấy :'(. toi có cả một danh sách dài và tên các cậu được ghi trang trọng dưới gạch đỏ chói và toi check lần 1 xong lại âm yếm check lại lần 2 hòng không để thoát mống nào oh #lookwhatyoumademedo.

Thoi lại đây bảo cái nè, các cậu rảnh quá không có việc gì làm thì đi kiếm ảnh bias đem về save vào máy ngắm hoặc xem lại phim bias mình đóng đi, đừng có táp nhau quài. Cho nhao giây phút bình yên đi, để cho Bogum yên đi, cảm ơn nhiều.

"And then the world moves on but one thing's for sure, maybe i got mine but you'll all get yours".

Thoi hình như hơi sân si quá ròi đi nghe Don't worry cho thanh thản tâm hồn vại ^^

Bình luận

Đọc chỉ muốn cười thôi Tú ei =))))) Nói hết nỗi lòng các noona rồi =))  Đăng lúc 7-9-2017 12:33 PM
Như Chie thường bảo đeý. em bé của tụi mình thì mình mang về thương thôi, thương luôn phần của mấy bạn tánh kì đó, :'(  Đăng lúc 7-9-2017 10:54 AM
Tú ơi cho chị gió đi, chị sắp lên cấp 4 rồi kìa =)) cấp mấy thì được mặc quần vậy, muốn mặc quần đẹp giống Chie hạt tiêu quá =))  Đăng lúc 7-9-2017 10:52 AM
chắc Tú bức xức lắm nên mới siêng năng thế này =))  Đăng lúc 7-9-2017 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách