Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
1931#
Đăng lúc 22-1-2017 23:04:53 | Chỉ xem của tác giả
22.01.2017 "It's time for BLOSSOM to blossom."

Games:

cr as tagged

Bình luận

@Thư: ủa sao bị kites kỳ thị thế, gió cấp 1,2 set ava đc rùi mà. Hnao thử lại lần nữa đi Thư ^^  Đăng lúc 27-1-2017 03:26 AM
Dạ là tự shipper tụi em nghĩ thế thôi chị =)) nhưng chị hãy tin em, yêu nhau thiệt đó =)) em tin vào trực giác của mình =))  Đăng lúc 25-1-2017 04:13 PM
Vậy hả Thư? Hổng lẽ Ki với SHK từ dạo đóng Hậu Duệ Mặt Trời à? Thấy có mấy hoạt động làm chung không hà.  Đăng lúc 25-1-2017 09:52 AM
@Tú:onl dt thì là Gum áo đỏ,onl lap thì vẫn là Gum cánh cụt áo xám nha :)) @ss Chi:Bromance thôi chị ơi :)) ông Ki có người yêu rồi nha chị =))  Đăng lúc 24-1-2017 03:12 PM
Có khi nào hai trẻ này yêu nhau luôn không nhỉ? =)) Đúng là khóc cười cùng nhau như đôi tri kỷ ấy.  Đăng lúc 24-1-2017 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1932#
Đăng lúc 23-1-2017 00:03:52 | Chỉ xem của tác giả
Vừa vô thấy bạn Gum trồi từ dưới lên thiệt tình trong đầu liền hiện lên hình ảnh Tôn Ngộ Không bay ra từ Ngũ Hành Sơn đó trời quơi (nhiễm nhà Bogummy quá

Bình luận

Đoạn đầu nhìn giống Music Bank quá!  Đăng lúc 24-1-2017 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1933#
Đăng lúc 23-1-2017 00:20:41 | Chỉ xem của tác giả
Bạn K DramaTV tiếp tục cho ra đời 1 clip moe của bạn Gấu, tổng hợp các fancam Park Ăn Uống dạo chợ đêm Shihlin hôm 21.01 nọ nè.

Bình luận

Đúng ròi chời ơi nổi da gà =)). Đợt FM HK cũng ngoáy ngoáy moá ơi =)))  Đăng lúc 24-1-2017 03:54 PM
"manly" thấy ghê =))  Đăng lúc 24-1-2017 03:15 PM
Đó đó điệu phát ớn luôn =)) với cả những lúc bản hát Hao xang ni Hao xáng ni lắc mông, nhún nhún í, cái tay thì lúc nào cũng co rúm trong áo =)) những lúc như vầy   Đăng lúc 24-1-2017 03:15 PM
đoạn "I can't see" á chị? =)))) xong cái tay nữa kìa =)))  Đăng lúc 24-1-2017 01:11 AM
2 chị em có thấy cái giọng bản điệu quá trời hem :)))  Đăng lúc 23-1-2017 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1934#
Đăng lúc 24-1-2017 03:54:33 | Chỉ xem của tác giả
em đã định đi ngủ ròi mà lượn soompi lại thấy ahjjuma fan 4evgbogummy trans phần caption của vid fan Đài làm tặng Gum, chời ơi nó cảm động ghê gớm ToT. Thoi em lại vùng dậy up lên đây cho chị em cùng thưởng thức tuyệt phẩm của fan Đài dành cho Gum

[vietsub via engsub của cô 4evgbogummy]

"Bogum à, cậu có hiểu chính cậu không?

Hôm nay, hãy để tụi mình đưa cậu đến cuộc hành trình khám phá bản thân cậu với tụi mình nhé.

Trạm dừng đầu tiên: Bogummy năng động vui vẻ (nhạc Boombastic và đến cảnh 2D1N)

Cho dù cậu luôn nhảy cùng 1 động tác (cảnh FM Seoul), nhưng mà tinh thần khi nhảy của cậu thì luôn hiện rõ (cảnh Boombastic ở FM Malay). Và tụi mình thì đều yêu Bogum nhảy nhót.

Trạm dừng thứ hai: Bap Bogum (các cảnh ăn )

Đồ ăn thực sự ngon đến vậy hả? Khi tụi mình nhìn thấy nụ cười mãn nguyện của cậu, tụi mình cũng cảm thấy no rồi ( cảnh Domino Pizza và YOF). Cứ từ từ thong thả mà tận hưởng các món cậu ăn nha ( FC Cepban và cảnh ăn cơm khi quay Moonlight, lúc mà cái cảnh cơm rơi rồi vẫn nhặt cơm bỏ vào mồm ăn ngon lành huyền thoại ra đời ) ).

Trạm dừng thứ 3: Nạp nhiên liệu.

Kể cả Gum hoạt bát năng động đến mấy thì cũng có đôi lúc mệt mỏi. Khi đó, đừng quên rằng cậu còn có tụi mình nhé. (cảnh Taekie nhớ mẹ).

Tụi mình sẽ luôn có mặt ở trạm Nạp nhiên liệu trong chuyến hành trình Bogum Tour của cậu (cảnh FM Đài đợt trước).

Cậu đã nói ở đợt FM trước rằng cậu mong chờ sẽ gặp lại tụi mình khi đã trở thành những con người tuyệt vời hơn.

Bogum à, trong suốt 9 tháng qua, cậu thế nào rồi?

Cảm ơn cậu vì đã giữ lời hứa rằng cậu sẽ trở lại với tụi mình nhé.

Cậu đã từng nói rằng cậu muốn làm việc thật chăm chỉ để trở thành nguồn sức mạnh cho các fans của mình.

Cậu có biết không? (cảm Ent Awards)

Cậu đã khiến tụi mình cực kì tự hào đấy (cảnh Baeksang).

Khi cậu nhìn fans bằng đôi mắt đó của cậu, tụi mình có thể cảm nhận sự ấm áp từ ánh mắt ấy. (cảnh fansign và FM ở Đài đợt trước).

Tụi mình luôn nghĩ rằng: "Ồ, mình đã thích một con người đẹp đẽ vậy đấy!" (Cảnh cúi chào)

Bởi vì cậu luôn lạc quan và tích cực, cậu đã khiến tụi mình nhìn đời một cách nhiệt thành và tươi mới hơn. (cảnh bay ở 2D1N)

Bởi vì cậu có một tấm lòng trong sáng và tốt bụng, cậu đã giúp tụi mình tin rằng thế giới này vẫn còn tươi đẹp biết bao. (cảnh BTS R88).

Bogum à,

Cảm ơn cậu vì đã luôn sống ngay thẳng, khỏe mạnh và hạnh phúc. (các cảnh chạy của Gum)

Cảm ơn cậu vì đã dạy tụi mình lòng tốt là như thế nào.

Cảm ơn cậu vì đã cho tụi mình những điều này. (cảnh KBS awards).

Cậu là một con người đẹp đẽ (cảnh hồi trẻ).

Và cậu cũng là một con người tuyệt vời. (Bogummy bé)

Hãy hứa với tụi mình rằng:

Cậu sẽ mãi là người như vậy nhé.

CẬU LÀ

NGƯỜI CỦA TỤI MÌNH (đến đoạn xếp chữ) ".

Đoạn caption này còn được làm heo kiểu thơ ở tiếng Trung nữa :'(. Các fan Đài daebak !!! cái vid và xếp chữ thật sự quá tuyệt vời huhu. Em coi xong cũng tốn cả chậu nước mắt ToT. Thật sự các bạn ý làm Gum và fans cảm động quá nhiều . Fan project ở Đài chuyên nghiệp quá, từ xếp chữ cho đến hand banner, lúc các fans đồng loạt giơ lên, nhìn cực kì đẹp và cảm động T^T. FM nào cũng sâu sắc và dạt dào tình cảm của Gum lẫn các fans thế này, siêu gato với mấy bạn dự mấy cái FM lận nhé T^T. Gum à tụi mình cũng yêu cậu nhiều không kém gì các fans nước khác đâu, về VN chơi với tụi mình đi

Cre: 4evgbogummy

Bình luận

Thả <3 fan Tw, thả <3 cho Tú nữa nà <3 <3 <3  Đăng lúc 27-1-2017 03:28 AM
Tối nay em lục lại vid fan HK up lên nhé :))  Đăng lúc 24-1-2017 03:53 PM
lần trc project của fans HK đã làm bạn í khóc lụt lội rồi, đợt này các bạn fans Đài còn làm tuyệt vời hơn nữa <3 Ai ai cũng cảm động.  Đăng lúc 24-1-2017 03:23 PM
SsChi: E thấy fans Gum nước nào cũng ấm áp,tình cảm hết trơn í chị. 4 cái FM vừa qua cái nào cũng có những điều đáng nhớ rất riêng rất đặc biệt :)  Đăng lúc 24-1-2017 03:20 PM
Mà Tú ơi,giờ chị mới thấy là cái clip này với bức thư của Gum ăn khớp với nhau ghê hu hu,  Đăng lúc 24-1-2017 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1935#
Đăng lúc 25-1-2017 16:19:14 | Chỉ xem của tác giả
Nỗi lòng của người thanh niên ngày 28 chưa được về nhà đón Tết và cày bừa đến hết ngày mai mới được cuốn gối về nhà, buồn ơi là sầu, vô nhà tìm chút hơi ấm

Bình luận

*ôm cái nữa* >:D<  Đăng lúc 27-1-2017 03:24 AM
*group hug*  Đăng lúc 26-1-2017 02:12 AM
*ôm*  Đăng lúc 26-1-2017 02:12 AM
ko những ko về mà còn cắm mặt vào tập bài thi nè :((((( nhg hem sao, đón tết qua ảnh mng gửi choa là đc rùi hihihi ^o^  Đăng lúc 26-1-2017 12:06 AM
Viết xong mới nhớ ra có cô bạn xuân này con ko về :(( Thảo ơi ôm ôm xoa xoa >:D<  Đăng lúc 25-1-2017 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1936#
Đăng lúc 28-1-2017 12:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Chô Ha chúc mừng năm mới tụi mình nè, cái mặt cưng cưng là thấy mùa xuân ngập tràn trong tim rồi đó

[28.01.2017]
Bogummy: "Mong cho cả cơ thể và trái tim mọi người sẽ luôn ấm áp và mạnh khỏe!
Chúc mọi người năm mới an khang, thịnh vượng "

Trans by Bogummy VNFC

Bình luận

các thương hiệu ăn uống thời trang gì gì nên mau hốt chàng trai này về đi ạ, mẫu có tâm nhất hệ mặt trời đây =)))  Đăng lúc 29-1-2017 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1937#
Đăng lúc 28-1-2017 13:03:15 | Chỉ xem của tác giả
Nay mùng 1 Tết, đồng bọn có đi đâu không nè? Thư thì đi chúc Tết nhận lì xi nè, tuy bé lớn rồi nhưng bé vẫn thích lì xì nhaaaa,nên ai lớn hơn bé thì chuẩn bị lì xì đi nha, bé đã may sẵn túi ba gang rồi Mà thành bé bự đi làm rồi, thành "người hơi lớn" rồi nên là phải lì xì lại cho đàn em con cháu nheo nhóc nữa cơ, nhìn mấy đứa nhỏ khoanh tay chúc "cô T" mà cũng mắc cười quá, nghĩ thầm quào thật là vi diệu, mình cũng đã tới tuổi này rồi khụ khụ chẳng mấy chốc nữa là thành Bà Thư rmất thôi, lạc quan thấy sợ

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ĐÊ CHÚC BẠN GẤU NĂM GÀ SẼ LUÔN KHỎE MẠNH BÌNH AN, SỚM TÌM ĐƯỢC NHỮNG TÁC PHẨM ƯNG Ý VÀ TRỞ LẠI MÀN ẢNH THẬT RỰC RỠ THẬT THÀNH CÔNG NHÁ SẼ LÀ MỘT NĂM TRÀN ĐẦY PHƯỚC LÀNH NHÉ.

CHÚC CÁC CHỊ EM ĐỒNG BỌN GẤU MỘT NĂM NGẬP TRÀN MÙA XUÂN HẠNH PHÚC, LÀM ĐƯỢC NHỮNG GÌ MÌNH THÍCH, TỰ DO VÀ LUÔN TƯƠI TRẺ NHỮNG ĐÔI LỨA YÊU NHAU SẼ CÓ MỘT TÌNH YÊU THẬT BỀN CHẶT,  AI  CÒN CÔ ĐƠN THÌ SẼ SỚM TÌM ĐƯỢC NGƯỜI THƯƠNG LUÔN ĐI NHA, để khỏi giành Bo Gum với nhau mệt mỏi lắm nha

Tuy hơi hận Kites vì tới giờ vẫn hem cho mình mặc áo , nhưng thật lòng cảm ơn Kites vì đã cho mình gặp được những đồng bọn siêu đáng yêu trên này, nhờ có đồng bọn mà những cuối ngày mình luôn lấp lánh những niềm vui nho nhỏ, dù đứa miền bắc đứa miền nam có đứa đu tận trời tây thì vẫn cảm nhận được sự ấm áp khi nhớ về (xạo sự ớn ) Cũng là Duyên đưa đẩy cho gặp nhau thì mong Duyên sẽ dây dưa giữa tụi mình thật lâu và thật dày Tuy "không cạnh nhau" nhưng sẽ "luôn cùng nhau" như này nhá . Cùng yêu thương cái bạn nhỏ kia đến long trời lỡ lỡ đất răng rụng dếu lép luôn nha

Gửi đồng bọn xa nhớ một chút hương hoa miền nam nè

"GOD BLESS YOU"

Bình luận

Có người yêu thì vẫn giành đó nhưng chắc chắn sẽ bị phân tâm =)) tui sẽ thừa nước đục thả câu =))  Đăng lúc 31-1-2017 01:33 PM
bé Gum lắm nha :))))))))) nói thiệt có ny ko có nghĩa là ko giành giai đẹp đâu nhá :)))))))))  Đăng lúc 30-1-2017 07:17 AM
xạo j đâu, thấy ấm áp thật mừ :))))))) chết cười "răng rụng dếu lép", có tâm ghê gớm =)))))))))))))) t nghi Thư cứ dụ chị em kiếm bồ để 1 mình độc chiếm   Đăng lúc 30-1-2017 07:15 AM
yêu chị Thư thế signature đẹp gheeee Chúc mừng năm mới! =)))  Đăng lúc 29-1-2017 12:09 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
turiddle + 5 lì xì chị Thư năm mới =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1938#
Đăng lúc 30-1-2017 01:24:45 | Chỉ xem của tác giả
*dù hơi muộn nhưng*

CHÚC MỪNG NĂM MỚI!!
새해 복 많이 받으세요!!
明けましておめでとうございます!
新年快乐!
Happee new year!!

Chúc nhà mình luôn đầy ắp yêu thương Gum và yêu thương nhau ạ :3. Chúc cho 1 năm thật nhiều phước lành đến với Bogummy và đến với chúng ta . Chúc mấy chị già thoát ế để khỏi tranh Bogummy với em vì Tú với Bogum là chân ái ròi ). Vì John Lennon đã có một câu nói mà em cực kì tâm đắc:"When I was 5 years old, my mother always told me that happiness was the key to life. When I went to school, they asked me what I wanted to be when I grew up. I wrote down ‘happy’. They told me I didn’t understand the assignment, and I told them they didn’t understand life." Vậy nên cuối cùng em chúc mọi người một năm thật hạnh phúc nha vì bác John kêu hạnh phúc là chìa khóa của cuộc đời mà . Yêu thưng

thêm nhiều tym trong spoil <3

cre pics: @Soule616, @honeygum0616, @our treasure_bg

Bình luận

Mình k nghĩ mình Ế cho đến khi gặp dòg họ=))mình nghĩ mình mới 18tuổi cho tới khi gặp dòng họ nói mình 27=)đã thích lo chuyện bao đồng còn cố tình gán thêm tuổi :((   Đăng lúc 2-2-2017 07:54 AM
Ôm đồng cảm Thảo ơi >:D< Thích người ở Hàn đó nên nhìn quanh mình toàn thấy sai sai =)) dành tiền sang Hàn thôi, mặc kệ người đời :))  Đăng lúc 2-2-2017 07:50 AM
xứ Hàn, Thư nhể =))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-2-2017 05:05 AM
@Thư: vô cùng đồng cảm nè, t mà ăn Tết ở nhà thế nào cũng bị hỏi câu muôn thuở, rõ nản, bố mẹ mình còn chả giục mà họ hàng thì...haizzz cái ng mình ưng thì xa tít   Đăng lúc 2-2-2017 05:05 AM
Dc nghe từ Tú, từ bạn thân của chị. Còn họp mặt dòng họ thì đúng là ám ảnh =)) "27 tuổi rồi coi ưng đại ai đi" =)) Oải chè đậu nước cốt dừa.  Đăng lúc 31-1-2017 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1939#
Đăng lúc 30-1-2017 01:26:53 | Chỉ xem của tác giả
oh it is very nice cupple haha so sweettttt moaazzzzzzz

Bình luận

ầy ko hiển thị hình bạn ơi :(  Đăng lúc 31-1-2017 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1940#
Đăng lúc 30-1-2017 02:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 2000 ngày từ khi debut Bogummy

Bắt đầu từ năm 2011 với cái vai phụ của phụ trong Blind, xuất hiện được 5 phút đầu phim cho đến 2016 được đứng cùng sân khấu nhận giải "Top Excellent Award" của KBS với tiền bối Park Shin Yang, started from the bottom and now we're here Bogum ah .  Gần 6 năm trời với sự nỗ lực không mệt mỏi của cậu, với một trái tim đẹp đẽ và luôn chân thành của cậu, tất cả tình yêu và thành công cậu nhận được là một phần thưởng cực kì xứng đáng. Tụi mình tự hào tự hào siêuuuuu tự hào vì cậu đấy cậu biết không? . Như một ad bên Bogummy VNFC đã nói tuy không được ở bên cậu những chặng đường đầu tiên nhưng chắc chắn những chặng đường tiếp theo, mình sẽ luôn dõi theo và ủng hộ yêu thương cậu . Hãy cùng cố gắng để cùng kỉ niệm ngày thứ 3k, 4k, 10k, 20k,... thật rực rỡ và tuyệt vời hơn nữa nha

Cảm ơn "part-time actor, full-time angel" Park Bo Gum <3
#2000dayswithangelParkBoGum

cre pic&gif: @soule616, @BOGUMMYCAP

Bình luận

Tết Thư dc nghỉ có tí xíu ngày nên cũng ko đi đâu xa dc Thảo ơi :( ở nhà cày phim cho rồi. xong 18 tập rồi và sang BM dc tập 1 rồi nè :))  Đăng lúc 2-2-2017 07:47 AM
Tết ko đi du xuân mà đóng cửa cày fim ha, nice plan :))))))))))) quất nốt ep18 đi thôi :v  Đăng lúc 2-2-2017 05:07 AM
2 chị em kia ơi, chút ngày Tết ở nhà đã có thể nhập tâm xem moonlight rồi, đã có thể cảm nhận dc tình yêu của YoungOn rồi. Xem trọn vẹn đến tập 17 rồi nè  Đăng lúc 31-1-2017 01:29 PM
đường ko hề dễ dàng chút nào, nhg Gum đã tiến từng bước một vững chắc để có ngày hnay, yêu thương thằng bé ko để đâu cho hết ấy <3 <3 <3  Đăng lúc 30-1-2017 07:31 AM
"part-time actor, full-time angel" câu này miêu tả Bogummy quá chuẩn luôn :x :x :x 6 năm đi lên từ những vai nhỏ cho đến thứ chính và nam chính, để rồi nhận Top Ex, chặng   Đăng lúc 30-1-2017 07:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách