Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vy_julie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] oº°Jo In Sung ★조인성★ Jo3D'sHouse°ºo - Welcome back, our sweet man ♥ You'll always be loved ♥

[Lấy địa chỉ]
10271#
Đăng lúc 15-7-2015 14:55:36 | Chỉ xem của tác giả
http://osen.mt.co.kr/article/G1110201973

News v/v hợp tác giữa InSungie & Yook SungJae trong CF BY quay tại NZ.

Bạn Yook SungJae thì update twitter, news... v/v bay sang NZ quay CF; Còn inSungie thì fans nghe ngóng hóng hớt từa lưa mới biết được tin hành lang, chờ đợi mỏi mòn mới có được vài tấm hình fans chụp inSungie mờ câm... vậy mà lòng đã vui như mở hội   mà thôi kệ, càng hiếm càng quý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10272#
Đăng lúc 16-7-2015 21:55:57 | Chỉ xem của tác giả
PARKLAND Summer 2015

cr: PL via ZIS TW FC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10273#
Đăng lúc 16-7-2015 21:57:31 | Chỉ xem của tác giả
PARKLAND Summer 2015

cr: PL via ZIS TW FC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10274#
Đăng lúc 17-7-2015 07:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Pics  BY quay CF tại 'monte cecilia park' auckland NZ bạn lovely_lindsy note là '#newzealand #montececiliapark #shooting #resttime'

Trông dáng giống anh là người mặc áo khoác dài dày cộm đứng phía xa xa

cr: lovely_lindsy@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10275#
Đăng lúc 18-7-2015 10:18:18 | Chỉ xem của tác giả
Hình InSungie đi dạo trên đường phố tại auckland NZ hôm qua, vẫn cái mũ cũ rích đội ngược, vẫn cái dáng cao gầy quá đổi thân thương

cr: strawberry0309@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10276#
Đăng lúc 18-7-2015 10:23:24 | Chỉ xem của tác giả
Dù chỉ được ngắm dáng anh bước đi từ phía sau, dù hình ảnh mờ câm nhưng thật trân quý biết bao

Chắc anh đã quay xong CF, đi làm kết hợp đi chơi luôn như vầy cũng OK

cr: strawberry0309@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10277#
Đăng lúc 18-7-2015 10:38:51 | Chỉ xem của tác giả
FANCAM 170715 Jo In Sung 조인성 in Auckland New Zealand

Fancam do bạn @DoublySS tình cờ gặp anh đang đi dạo trên đường phố tại auckland NZ. Bạn ý note:

'Xin lỗi vì clip kém chất lượng! Tôi quay vào ban đêm và đã nỗ lực làm cho clip sáng hơn ...

Tôi đã quá thiếu tự tin. Tôi đã có thể ra khỏi xe nhưng cơ thể của tôi /bộ não / tất cả đều đã không hoạt động.

Tôi nhìn thấy Jo In Sung trên đường phố ở Auckland. Chúa cuối cùng cũng đã đáp ứng cho lời nguyện cầu của tôi.

omg Tội thực quá may mắn> __ <nhưng mừ thành thật mà nói tôi đã hoảng sợ khi nhìn thấy anh ấy quá gầy !!'  

'Sorry for the poor quality! I filmed this at night and this is my attempt at making it brighter...
I was so uncool. I could have gotten out of the car but my body/brain/anything was not functioning.

I saw Jo In Sung in the streets in Auckland. God has finally answered my prayers.
omg it was really lucky >__< but it scared me how skinny he was! honestly..
It was on Victoria street''

Mừng vì được nhìn thấy hình ảnh mới của anh được ngắm cái dáng quá thân thương mỗi khi anh bước đi rồi cái mũ cũ rích với style đội ngược rồi cái áo khoác xào đi xào lại ko biết bao nhiêu lần mà lần nào ngắm cũng thích cũng yêu mọi thứ đều toát lên cái chất rất InSung   

nhưng mừ biết được  'anh mình quá ốm' sao mà đau lòng quá hichic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10278#
Đăng lúc 18-7-2015 13:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Hình InSungie trong 1 nhà hàng tại NZ

Cr: On pic via guping1970@IG & Baidu

Dạo ac ở IG của bạn @guping1970 mới biết là fan của anh & là fan cuồng nữa. Bạn ý có dự FM 'So In Love' BK 28/02, FM ''white day' SH 14/3, FM 'for happiness' JP 26/04; rồi BY FS 29/05; bạn ý còn tìm đến okinawa nơi anh mình quay IOIL & đến cả quán cafe OBH nữa...

Mình cũng yêu anh nhưng ko thể làm được như bạn ý nên thật sự ngưỡng mộ & cám ơn nữa. Cám ơn vì đã cho anh cảm giác được fans yêu thương hết lòng   

Hình bạn ý post ở IG 'bánh ZIS', chỉ ngắm thôi mà đã quá vui mắt rồi

Cr: On pic via guping1970@IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10279#
Đăng lúc 18-7-2015 17:22:23 | Chỉ xem của tác giả
[150718] Pic Sungjae and InSungie cùng quay CF

cr Sungjae_Fanbase twitter via IG

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10280#
Đăng lúc 19-7-2015 00:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Bạn @lovely_lindsy up hình party với note:

'Long shooting schedule is finally over! #goodjob #withmyteam # Where is my hand

Hình toàn tay với tay; fans trổ tài suy đoán sẵn dịp nghía tay anh luôn 'InSungie mặc áo khoác dài tay màu đen' mn thử xem có đồng ý ko nha Hy vọng sau đợt này bàn tay anh mình ko bị mòn chút nào hihi

cr: lovely_lindsy@IG

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách