Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vy_julie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] oº°Jo In Sung ★조인성★ Jo3D'sHouse°ºo - Welcome back, our sweet man ♥ You'll always be loved ♥

[Lấy địa chỉ]
1001#
Đăng lúc 26-5-2013 22:53:28 | Chỉ xem của tác giả
Để cả nhà mình chờ lâu rồi. Nói thật là cap mấy cái này làm em nóng hết cả mặt. Nhà mình cứ từ từ thưởng thức. từ cái này e nghĩ là trong ADC anh mặc quần chật rồi.

À mọi người ấn vào ảnh để xem rõ nhé.

Da anh cứ mướt mườn mượt ra ấy. bóng loáng

Bình luận

Bữa nay chắc nhà mềnh phải dán bảng "cấm trẻ em dưới 16 tuổi vô nhà quá" hihi  Đăng lúc 27-5-2013 08:06 PM
thôi em chả dám nói *bịt miệng*  Đăng lúc 27-5-2013 06:48 PM
@Ngân: nghĩ gì đấy e yêu? cho ss biết vs  Đăng lúc 27-5-2013 02:48 PM
có ai nghĩ như em không nhở *ôm măt*  Đăng lúc 27-5-2013 10:47 AM
hịhị, ảnh hót  Đăng lúc 26-5-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1002#
Đăng lúc 26-5-2013 23:05:13 | Chỉ xem của tác giả
Truớc khi đi xa, em lại tặng cả nhà món quà. Đây là phần đầu của "A Dirty Canival"

http://www.youtube.com/watch?v=aTW1f3jZw5k

p/s: ko hiểu tại sao em ko chèn youtube vô được

Bình luận

@iro, nàng lên chuồng rồi à, nhớ khóa chuồng cẩn thận nha ko? nàng ngủ ngon nha, mơ về ta đó, à mơ về zai ^_^  Đăng lúc 26-5-2013 11:42 PM
ss kim đúng rồi í, vào group 88 đi bà con. Chào bạn iro, fát hiện ra mình = tuổi  Đăng lúc 26-5-2013 11:39 PM
Nhà mình ai rảnh qua Group 888 xuyên biên giới lại kiếm được xèng nào !  Đăng lúc 26-5-2013 11:36 PM
Em làm việc chăm chỉ hẹn tuần sau gặp lại !  Đăng lúc 26-5-2013 11:32 PM
ss về chuồng sớm vậy?vậy G9 ss nhé.hẹn ss tuần sau.hic mọi lần đều nói hẹn ss ngày mai  Đăng lúc 26-5-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1003#
Đăng lúc 27-5-2013 00:58:41 | Chỉ xem của tác giả

Kiểu ngồi của các nàng dâu về nhà chồng cũng được Sung zê áp dụng học hỏi cơ đấy.dẹo thế nì cùng

Bàn tay đẹp thía ko biết, nhà zê đứng xếp hàng cho anh bắt tay nào ^_^

Cái mặt sao lại nhíu mày nhăn mặt vào thế kia , trời ui hai cái má bánh bao muốn ăn quá đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1004#
Đăng lúc 27-5-2013 02:51:32 | Chỉ xem của tác giả

chào cả nhà ,sau đây Móm em có một món đặc biệt thiết đãi mọi người ạ ^_^ dù ko được ngon cho lém, nhưng mọi người cố ăn nha, đổ đi thì phí lăm đó ^_^ hihi kickj bản do em tự chế, và người diễn là Sung 3D ạ, em mời từ hàn xẻng về đó

câu chuyện như sau, dạ chào anh, anh có biết ở VN có 1 trang trại được lấy cảm hưng từ anh để đặt tên ko ạ !!

trang trại đó tên là gì thế bạn ?

à chuyện nì, nói anh đưng buồn nha, tên của nó là 3D ,vì họ thấy anh vừa dẹo, vừa dại, vừa  dê ạ

hihi họ đúng là. mà cũng đúng thật đó, mà tôi đâu có zê đâu {:173:}

nhưng các bạn là nhất đó, tên trại rất là độc đáo, có thể nhìn con người tôi mà đặt tên cho nó thì thật là.

bạn nhắn với gia đình đó là, sẽ có 1 ngày tôi ghé thăm họ nha, nói tôi iu và cảm ơn các bạn đó nhìu nha

dạ cám ơn anh đã nhận lời pv của tôi ,dù chỉ là tưởng tượng ^_^ à ko sao đâu bạn,à mà thì là bạn nè, nói thật buổi phỏng vấn nì tôi thấy nó hơi bị. độ tửng của bạn thật là,ôm bạn cái được ko , dạ anh cứ việc ôm ạ

có ai đang làm như thế nì với em ko đới, cả nhà tha tội cho em nha   

dạ cái hình anh ôm em bị chuột nó tha rồi ạ   lên ko cho mọi người xem được, mọi người tự tưởng tượng ra nha. đúng là em điên rồi cả nhà nhỉ hihi , tại em ko ngủ được lên ngồi phỡn tý, cả nhà thông cảm cho đứa khùn như em nha,thôi em đi ngủ đây, lần nì ngủ thật, pai cả nhà ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1005#
Đăng lúc 27-5-2013 03:29:29 | Chỉ xem của tác giả

cái nào có rồi mọi người nói em nha em sửa lại, giờ cả nhà đổi món đi nha,ngắm lại  zai lúc còn trẻ đi nha cả nhà   

Bình luận

ảnh đẹp quá!!  Đăng lúc 27-5-2013 05:47 PM
ôi cái pic thứ 2 từ dưới lên :)))))  Đăng lúc 27-5-2013 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1006#
Đăng lúc 27-5-2013 15:56:42 | Chỉ xem của tác giả
Bài này dài hơn và đầy đủ hơn bài trước một chút!

It's like second home to me

By Jocelyn Lee
The New Paper
Sunday, May 26, 2013

South Korean actor Jo In Sung may be a popular star, but even he gets excited when meeting female K-pop idols.

The 31-year-old revealed that K-pop girl group A Pink had dropped by the set during the filming of Korean drama That Winter, The Wind Blows, brightening up everyone's mood.

Jo, who was in town on Wednesday to promote the top-rated Korean tear-jerker, plays the male lead alongside popular Korean actress Song Hye Kyo and A Pink member Jung Eunji.

The drama will air every Saturday and Sunday at 3.15pm on Channel One from June 1 (StarHub Channel 823, mio TV Channels 513 and 604).

The suave heart-throb told The New Paper in an interview at Pan Pacific Singapore: "We were all very happy that they came to visit. It is not every day that I get to see K-pop idols, so I was quite excited.

"I immediately went up to them to introduce myself and shook their hands."

Jo's melodrama tells the story of conman Oh Soo (Jo) who becomes obsessed with gambling after losing his first love.

He tries to seize the inheritance of rich blind heiress Oh Young (Song) by pretending to be her long-lost brother and eventually falls for her.

The 1.86m former model was full of praise for his female lead, saying: "She is the perfect actress. I am sure anyone who can work with her will feel very happy. She is like the beautiful flower on set."

Oh Soo is Jo's comeback role after his military service and is also his first TV drama in eight years.

For Jo, returning to acting is like coming home.

"I was very nervous yet excited about returning to the small screen. I have been in showbiz for 15 years, so it's like second home to me. It always feels good to be coming home."

But the actor is serious when selecting his roles.

He said: "I always ask myself, if someone else takes on that role, would he do a better job? If he can portray the character better, I won't take it on.

"I'm not a fortune teller and I cannot tell if the role I take on will receive a good response. But once I select it, I will give it my best. Whatever happens after that is up to God to decide."

The star, who started acting in 2001, when he was a teen, won the coveted Best Actor award at the Baeksang Arts Awards for his work in top-rated drama What Happened In Bali (2004) .

He has also received multiple Best Actor awards for his role as a gangster in box office hit A Dirty Carnival (2006) .

Fans sent cookies

In the past decade, he has gained loyal fans, most of whom are in their mid-thirties now.

And they took good care of him, said Jo, especially when he was serving his national service, sending four buses full of cookies and tidbits to his camp.

He said: "I had enough cookies to open a provision shop. During dinner, we had so many tidbits in our camp that we didn't have to buy any food.

"My army mates got to taste cookies from Japan and China sent by my international fans."

Many female Korean artistes, including famous comedian Kim Shin Young and A Pink member Eunji, have also named Jo as their dream guy.

Jo said: "Kim is a very energetic, eccentric and cute host. I was quite excited when I heard that she is a fan of mine."

He added: "I don't think I am anyone's ideal boyfriend, though. I have a lot of imperfections in real life. I don't speak English and Mandarin and I don't read a lot. I am more of a country boy."

The star, who is reportedly in a relationship with model-actress Kim Min Hee, is not in a hurry to settle down. He said he is following the trend in Korea to delay marriage.

"I still have a lot of things I want to achieve at the moment, so I have no plans to get married yet.

"I'll wait till I am psychologically ready and settle down only when the time is right, and be a cool guy like my dad," he said.

Source: http://news.asiaone.com/News/Lat ... 0130524-424942.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1007#
Đăng lúc 27-5-2013 16:26:41 | Chỉ xem của tác giả

ten ten ta cũng muốn một cái hình của zai to như thế kia đặt đầu rường để ngắm

Bình luận

@dung ss đâu biết đâu, cái này hình như 2009 ý, ss thấy hình thì bê vào thôi, để ss tìm xem show nào.... ss ko thích nhóm nì lém hihi...  Đăng lúc 27-5-2013 07:05 PM
ss đâu rồi ss đâu rồi???e muốn xeeeeeeeeeeeeeeeeeemmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm  Đăng lúc 27-5-2013 05:03 PM
ss ơi show nào đây ss??????show nào đây???em điên mất.ss up ngay lên đi ạ  Đăng lúc 27-5-2013 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1008#
Đăng lúc 27-5-2013 16:36:10 | Chỉ xem của tác giả

Thích nhất cái bộ vest màu đỏ đun này ở tập 1 và bộ lúc đi đánh bài ở tập 16 nhứt {:430:}{:430:}

Bình luận

@angela : vest xanh ở hình thứ 2 hả e ? ... hehe, anh nhà mình chân dài , mặc vest đẹp ... mặc áo măng tô dài cũng đẹp :))  Đăng lúc 27-5-2013 08:05 PM
ha...ha.. cái áo đầu tiên ông mượn áo của ông xe ôm ở hẻm nhà ta đó ^_^  Đăng lúc 27-5-2013 07:06 PM
Em thì thích bộ vest xanh hôm đi dự tiệc hơn :))  Đăng lúc 27-5-2013 06:50 PM
Ta cũng có chung cảm nhận với nàng ... và ta thích cả cái quần ống rộng đó nữa :))  Đăng lúc 27-5-2013 05:13 PM
ko biết mình có làm sao ko mà nhìn pic đầu, anh mặc cái áo trông như ông xe ôm  Đăng lúc 27-5-2013 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1009#
Đăng lúc 27-5-2013 16:46:28 | Chỉ xem của tác giả

Cái nì zai ú ụ à , chẳng nhìn thấy cái cằm trẻ đâu nữa   

Bình luận

cái pic 2 thích ghê á ss !!  Đăng lúc 27-5-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1010#
Đăng lúc 27-5-2013 17:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Một số vid phỏng vấn và Show mà In Sung tham gia thời sau ADC